เจ้าของ: amitamay
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปทำมาแล้วนะคะ วันนี้บวมนิดนึง

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ต้องกังวลนะจ๊ะ ใจเย็นๆ นะค่ะ ความสวยมาแล้วๆ แผลผ่าตัดมันต้องบวมธรรมดา ขนาดมีดบาดยังบวมเป็นอาทิตย์เลย(มีดอีโต้) บางคนบวมเป็นนาเนีย นัวเนียเลยอ่ะ เห็นหลายๆ คน ก้อเครียดกับเรื่องที่ว่าทำมาแล้วทำไมไม่โด่งนะจ๊ะน้องเมย์ ใครๆ ก้อบอกว่าลองดูประมาณสัก 1 เดือน จะเข้าทีและโด่งมาก พี่โฟร์ว่าน่ารักและเค้ากับรูปหน้าน้องเมย์นะ คุณหมอทำออกมาสวย โพสรูปมาดูบ่อยๆ นะจ๊ะ แล้วน้องเมย์ไปคลีนิคอีกเมื่อไหร่ ตัดไหมหรือยังค่ะ ถ้าเจอกันพี่โฟร์เข้าไปทักแบบไม่ให้ทันตั้งตัวนะ ฟอร์จูนร้านอาหารเยอะนะ แล้วทานอะไรได้ปกติยังค่ะ เผื่อชวนเพื่อนๆ ไปทานข้าวกัน  หรือว่าสวยแล้วทานไม่ลง อิ่มอกอิ่มใจ อิอิ
ใครว่างไปทานข้าวกัน วันไหนมีคิวตรงกันก้อดีนะคะ จะได้เจอกัน น้องเมย์อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วย อย่าเครียดนะ เดี๋ยวไม่สวย
คุนเมย์หายเร็วมากๆ เจ็ดวันแล้วเนียนสวยเชียว ความโด่งเริ่มเห็นชัดขึ้นแล้ว ลงรูปบ่อยๆ นะ เพราะเนยก็จะทำทรงนี้เหมือนกัน จะได้ดูเป็นตัวอย่างความสวย เข้ามาดูรูปคุนเมย์ทุกวันเลย
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-2 23:05:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทเลยคร่า....   ถ่ายมาเมื่อกี้  วันี้เข้าวันที่เก้าแล้ว คุงหมอทำออกมาถูกใจเจงงงงงง   เมย์ทานอาหารปกติค่ะ  เมย์แอบบอกนิดนึงพอดีว่าเมย์ ทานอีฟวินนิ่งพริมโรสออยของ mega ด้วยค่ะ อ่านเจอในกระทู้มีคนบอกว่าจะทำให้อาการยุบบวมเร็วค่ะ  คุณเนยและเพื่อนๆที่กำลังจะไปทำลองทานดูนะคะ  

เจอเมย์ข้างนอกก็ทักทายได้นะ  เมย์ม่ายกัดนะคะ  อิอิ

multi.jpg (123.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

multi2.jpg (127.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

multi3.jpg (118.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

จมูกสวยมากเลย แต่หน้ายังบวมอยู่นิดๆ ใช่เปล่าค่ะน้องเมย์ ดูโด่งธรรมชาติมากเลย จมูกดูยาวดีนะคะ ดูหน้าตา happy มากเลย อิอิ(กลับไปนั่งนอนนับดาว เมื่อไหร่จะถึงคิวเราสักทีนะ)  สีเลนส์ในตาสวยปิ๊งส์เลยอ่ะ (สีอารายค่ะ) ขอควงไปดูหนังได้เปล่า
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 10:18:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ใส่ big eye สีน้ำตาลค่ะ เป็นยี่ห้อ GEO ใส่นิ่มสบายตามาก  เหมือนไม่ได้ใส่เลย  ตอนนี้แก้มยังบวมๆนิดหน่อยระหว่าตาถ้ามองดีๆจะเห็นว่าเหลืองๆ บวมๆนิสสสสสเดียวจริงค่ะ
คุงเมย์ ใส่ซิลิโคนราคาเท่าไหร่ค่ะ

คือเราเองยังตัดสินใจไม่ได้อะ ระหว่าง 15000 กะ 18000 ค่ะ

จะทำวันที่ 12 สิงหาอะค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 14:03:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำวันที่ 12 สิงหา วันเดียวกะเพื่อนเมย์เลยค่า  อาจจะไปเจอกันนะ ...

เพื่อนเมย์อีกคนก็ทำ 15000 ส่วนเมย์ใช้ 18000  เด๋ซเมย์จะลองสังเกตุความแตกต่างมาบอกนะคะ  ว่า 2 แบบนี้ต่างกันอย่างไงบ้างอ่า ..
คุงเมย์เอารูปมาอัพเดทหน่อยจิ ว่าตอนนี้ความสวยมันไปขั้นไหนเเร้ววววววว

เพื่อนคุณเมย์ได้คิวกี่โมงค่ะ เผื่อจะได้เจอกัลลลล เราคิวบ่ายสองค่ะ
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-8 22:39:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์ถ่ายเมื่อกี้ค่ะ  พอดีไปตัดผมมาใหม่ หน้าแก่เชียววว

วันนี้ไปส่งคุงเพื่อนหาคงหมอคะ  หมอบอกว่าจมูกเมย์เบี้ยวนิดนึงค่ะ   คุงหมอเลยจัดการดัดให้ซะเลย เจ็บเชียว  แต่คุงหมอชมว่าจมูกเมย์สวยดี  อิอิ  แต่ว่าเมย์รู้สึกว่าเมย์จะไม่ค่อยโด่งซะแล้วจิ ทำไงดีง่า ...

ก่อนหลัง.jpg (135.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

DSCF9061.jpg (55.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

คุงเมย์ๆๆๆๆ

อย่ารวมผมอีกเรย

ปล่อยผมแล้วสวยมั่กๆเรยอ่า
ธรรมชาติเเร้วค่ะ โด่งกว่านี้อาจจะดู ดุ ไปป่าว

ดูไม่รุเรยว่าทำมา เเอบ สวยขึ้น เเต่งหน้าเข้มอีกนิสนึงสิ จะเฉี่ยวขึ้นนะเราวะ
น้องเมย์ตัดผมมาใหม่ดูเด็กและสวยขึ้นไปอีก พี่ว่าจมูกทรงนี้เข้ากับหน้าน้องเมย์แล้วค่ะ ทรงสโลบดูหน้าหวานๆน่ารัก ถ้าไปทำทรงโด่งๆพี่ว่าจะดูหน้าดุ แบบนี้แหละน่ารักหวานๆใสๆและหน้าเด็ก ดีด้วย
ตัดผมมาใหม่หน้าดูเด็กลงมากๆ
จากที่เด็กอยู่แล้ว เด็กลงอีก
BEFORE AFTER เห็นความแตกต่าง
ชัดเจนเลย จมูกดูยาวขึ้น โด่งขึ้นเยอะเลย
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 19:02:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทเพิ่มค่ะ  ได้กำลังใจในการตัดผมมาใหม่  เยอะเลยค่ะ  สรุปเลยว่าเมย์จะพยามไม่มัดผมรวบตึงเหมือนมะก่อนละดีมะคะ  อิอิ เอารูปมาลงเพิ่มค่ะ  ....

ไม่มีใครทักว่าทำจมูกเลยค่ะ  พี่ที่ทำงานก็ชมว่าสวยขึ้นเยอะเลยนะจากเด๊กกะโปโล  กลายเป็นสาวมั่นขึ้นมานิดนึง  มีกำลังใจค่ะ  อิอิ

DSCF9234.jpg (54.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

DSCF9078.JPG (469.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

DSCF9118.jpg (31.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

น่ารักขึ้นมากจิงๆคับเมย์
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 19:32:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาอีกๆๆๆ  ขอโทษถ้าเมย์ลงร฿ปเมย์เยอะไปนะคะ  พอดีกำลังเห่อตัวเองจ้า

DSCF9148.jpg (29.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

DSCF9234.jpg (54.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

DSCF9188.JPG (506.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

โอ้โหหหห... ทรงสวยขึ้นมากเลยอ่า

พี่ว่าดูเป็นสันมากขึ้นเรื่อยๆแล้วนะเนี่ย

ปลายก็สวยด้วย ยิ่งนานวันยิ่งจะสวยคมขึ้นไปใหญ่อ่ะ
ว๊าว ทรงจมูกสวยจัง ทรงผมก็สวย
ยิ่งถ่ายด้านข้างโด่งสวยจังเลยนะเมย์
ลงรูปเยอะๆ แหละ ชอบดู
แก้ไขล่าสุด kittynoey เมื่อ 2009-6-12 13:56

ลืมถามไปว่าตอนนี้น้องเมย์ครบกี่วันแล้ว
หายเร็วจัง ยังเจ็บอยู่บ้างป่ะ
จมูกสวยอะ อิจฉา อิจฉา

สวยวันสวยคืนเลย

ทำไมจมูกเราไม่ยาวอย่างงี้มั่งนะ เศร้าจายยย
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 15:54:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้เมย์ครบ 17 วันแล้วค่ะ  แต่ว่ายังรูปสึกเจ็บปลายจมูกนิดนึงค่ะ  เวลาล้างหน้าค่ะ  แต่เมย์ว่าเมย์ค่อนข้างหายเร็วนะคะ  เมือลองเทียบกะเพื่อนเมย์ที่ไปทำใกล้กันเค้ายังบวมอยู่เลยค่ะ  เมย์ชอบจมูกเมย์จัง  หุหุ  พูดแล้วเขิน
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 15:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์เอารูปลงไม่บ่อยเหมือนช่วงแรกๆเพราะว่า มันไม่ค่อยเห็นการเปลี่ยนแปลงเท่าไหร่แล้วอ่ะคะ  แต่ที่จริงจะแอบบอกว่าถ่ายรูปเองทุ๊กวันเลยฮ่าๆๆๆ ...
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 15:56:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมย์เอารูปลงไม่บ่อยเหมือนช่วงแรกๆเพราะว่า มันไม่ค่อยเห็นการเปลี่ยนแปลงเท่าไหร่แล้วอ่ะคะ  แต่ที่จริงจะแอบบอกว่าถ่ายรูปเองทุ๊กวันเลยฮ่าๆๆๆ ...
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 15:58:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 16:00:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้