1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ssrumai52
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำหน้าให้ใส

[คัดลอกลิงก์]
คือจะบอกว่าเราเป็น ชอบบีบสิวคนหนึ่ง  บีบนะ ไม่ได้แกะ บีบจากเม็ดเล็กๆๆ จนมันช้ำ นะ แต่สิวก็ออกนะ บีบเสดและใช่ ฮีรูดอยด์ ฟอร์เต้  นะหน้าไม่ช้ำเลย 40 กัรม 120 บาท  จะเป็นเจลใสๆๆ ลดการห้อเลือดๆๆ  แต่ก้อไม่ได้แนะนำให้บีบนะ   เฉพาะคนทที่อดบีบไม่ได้ ....
เลเซอร์เท่านั้นค่ะ รอยดำ รอยแดง ใช้ได้หมดค่ะ
น้ำมะเขือเทศ ของดอยคำ ไลโคปีน 60 มก. เลยอ่ะค่ะ คุ้มมากๆ
เราเคยลองทำเลเซอร์หน้าใสกับคลีนิคดอกเตอร์มายด์มาแล้ว ปกติพอเข้าไปปรึกษาที่คลีนิคเสริมความงามต่างๆ คุณหมอกับเซลล์ขายในคลีนิคจะแนะนำนู่นนี่เยอะแยะ เพื่อให้ได้ยอดขาย แต่ที่ ดอกเตอร์มายด์คลีนิคเคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอจะแนะนำให้ทำเฉพาะสิ่งที่เราต้องการและเหมาะกับสภาพผิวเรา คอร์สที่เราทำคือ Ultima Laser เราแนะนำให้ลองไปปรึกษาดูค่ะ ปลื้มมากค่ะ หน้าไม่มีแผลหลังทำอีกทั้งหน้าใสเห็นผลได้ตั้งแต่ครั้งแรกเลย ปลอดภัยค่ะ ติดต่อคลีนิค 02-682-6488
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้