เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review : เสริมคาง ครั้งที่ 1

[คัดลอกลิงก์]
คุณ tigerbalm ทำกับคุณหมอเฉลิมด้วยเหรอค่ะ ทำแบบผ่าด้านนอกหรือด้านในค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย tooky เมื่อ 2009-5-17 23:01

ด้านนอกครับ
ปกติต้องบลอคนะครับพี่พล

ขนาดบางคนบลอคแล้วยังมีโอกาสเคลื่อนเลย

เคสพี่พลถือว่า โชคดี นะครับที่ไม่เป็ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-18 00:47

ของผมไม่บล๊อคนะ คอนเฟิร์ม
เพราะถามหมอ หมอบอกเอาไว้ปิดแผลอ่ะ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 02:57:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของผมไม่บล๊อคนะ คอนเฟิร์ม
เพราะถามหมอ หมอบอกเอาไว้ปิดแผลอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-18 02:43

ใช่ครับ ถึงได้บอกว่า เคสพี่พลโชคดีไงครับ

ที่ไม่ได้บลอค แล้วไม่มีปัญหา

พี่พลคงดูแลดีด้วยมังครับ

แต่บางคนบลอคคางก็ยังเบี้ยวได้เลยครับ

คงพอเดาได้นะครับว่า ใคร
นี่จะครบสองเดือนเต็ม รู้สึกคางยาวขึ้นครับ และมลขึ้นด้วย เลยอาจไม่แก้คาง
ที่ไม่หมอไม่บล๊อคให้ผม เพราะลองคลำๆตัวเองแล้ว คิดว่าแกเอาซิลิโคนวางทับคางเก่าครับ คือคางเก่าเป็นฐาน
ไม่ทราบว่าเห็นภาพออกไหม
คือไม่ได้ต่อจากคางเก่า แต่วางบนคางเก่า

คิดว่านะครับ

ปล คลำคางนะ อิอิ
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 03:17:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่จะครบสองเดือนเต็ม รู้สึกคางยาวขึ้นครับ และมลขึ้นด้วย เลยอาจไม่แก้คาง
ที่ไม่หมอไม่บล๊อคให้ผม เพราะลอ ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-18 03:05

นึกภาพออกครับพี่พล

ตอนนี้เวลาคุยกับหมอ

หมอจะเอาภาพข้างในของมนุษย์ที่ไม่มีเนื้อหนังหุ้มมาให้ดูแล้วอธิบายอย่างละเอียด

เหมือนคุณหมอสอนอ่ะครับ ก็เข้าใจอะไรๆมากขึ้นเยอะ

บางทีก็ไปยืนดูคุณหมอทำ

น่ากลัวดีครับ

ถ้าพี่พลไม่ต้องแก้ก็ดีครับ

ไม่ต้องเจ็บตัว แล้วมารอคางยุบอีก

แค่คิดก็หน่ายแล้วครับ
ใช่ ขากลับเปลี่ยนเครื่องยังถูกด่านเข้าเมืองที่เยอรมันกักตัวไว้เกือบชั่วโมงเลยอ่ะ สัมภาษณ์แล้วสัมภาษณ์อีก หาว่าเราไม่ใช่คนในพาสปอร์ตอ่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 03:54:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ ขากลับเปลี่ยนเครื่องยังถูกด่านเข้าเมืองที่เยอรมันกักตัวไว้เกือบชั่วโมงเลยอ่ะ สัมภาษณ์แล้วสัมภาษณ์ ...
ต้นฉบับโพสโดย tigerbalm เมื่อ 2009-5-18 03:21

งั้นคงต้องยกเลิกคิวหมอแล้ว ใครสนใจคิววันเสาร์ที่ 30 พฤษภาคม เวลา 18.30 น. ก็บอกได้นะค่ะ ว่าแต่ว่าถ้ามีคิววันที่ 1 หรือ2 มิถุนายน 2552 มาแลกก็จะเป็นการดีมากๆ ค่ะ
แก้ไขล่าสุด sarinya เมื่อ 2009-5-18 18:16

ขอนะคะ ได้โปรด
คุณ tooky คะ ของ sarinyaได้คิวตั้งเดือนกค. แต่ช่วงนี้ว่างๆ อยากได้คิวของคุณมากๆ ถ้าจะกรุณาขอ sarinya ได้มั้ยคะ อยากได้จริงๆค่ะ  tel  089-5004836, e- mail  sarinya_2909@hotmail.com  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
พี่โอมขา ถ้ามีเวลาพักฟื้นน้อย ควรทำอะไรก่อนกันคะ ระหว่างเสริมจมูก กับเสริมคาง รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 15:21:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[quote]พี่โอมขา ถ้ามีเวลาพักฟื้นน้อย ควรทำอะไรก่อนกันคะ ระหว่างเสริมจมูก กับเสริมคาง รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย tooky เมื่อ 2009-5-19 15:12 [/quote

จมูกครับ
สำหรับผม ทำพร้อมกันเหมือนกัน ประสบการณ์คือ ทำอย่างเดียว หรือสองอย่าง ใช้เวลาฟื้นต้วเท่ากัน แต่อย่างน้อย ใช้เวลาหนึ่งอาทิตย์ ถ้าอยู่ตปท ควรใช้เวลาประมาณ์สองอาทิตย์ หรือย่างตำสุดสิบวันหลังจากทำนะครับ เผือมีปัญหาอะไรอีก จะได้ให้คุณหมอดูได้ แต่ทำอย่างเดียว หรือสองอย่างพร้อมกัน มันก็ใช้เวลา Down time เหมือนกัน
[/quote]สำหรับผม ทำพร้อมกันเหมือนกัน ประสบการณ์คือ ทำอย่างเดียว หรือสองอย่าง ใช้เวลาฟื้นต้วเท่ากัน แต่อย่างน้อย ใช้เวลาหนึ่งอาทิตย์ ถ้าอยู่ตปท [quote]

ขอบคุนมากนะขร่ะ พี่พล สำหรับคำแนะนำดีๆ เพราะว่านัตตี้กะลังคิดอยู่พอดีเลยขร่ะว่า
จาทำจมูกกะคางพร้อมกันดีหรือเปล่า เพราะกลัวว่ามันจะบวมเปนสองเท่า
แล้วหายช้ากว่าทำอย่างเดียวอ่าขร่ะ ได้คำยืนยันอย่างนี้กะคล่อยโหล่งใจหน่อยขร่ะ อิอิ
อ่อลืมบอกไปคือว่านัตตี้กะอยู่ ปตท เหมือนกานอ่าขร่ะ ละพี่พลอยู่ประเทดไรหรอขร่ะ
skybluegirl สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-27 23:57:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คางไม่บวมแล้วครับ

เพียงแต่ถ่ายรูปแล้ว ไม่เห็นความแตกต่างมากนัก

เลยยังไม่ได้ลงรูปนะครับ
พี่โอมรบกวนถามด้วยค่ะ เคทแก้คางที่ฉีดน้องซิลิมา ขูดแล้วเสริมเป็นแบบแท่งแทน
คุณหมอเฉลิมท่านรับแก้มั้ยคะ ราคาเฉลี่ยเคทแก้ไขประมาณเท่าไหร่คะ พี่โอมพอจะทราบมั้ยเอ่ย
TT
แวะมาเก็บข้อมูล

ว่าจะเพิ่มบ้าง อะไรบ้าง
ดีคับ พี่โอม..........พี่โอมหน้าเด็กเนาะ
ทำแล้วดูดีมากๆๆเลยคับ สุดยอดเลย เห็นแล้วอยากอีกละ55 แต่พอก่อน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 17:46:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คาง จ้ะ คางร้อนๆ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-2 17:41

เย็นหมดแล้วละกั้ง

รออีกไม่กี่วัน

กำลังจะถอยคางใหม่แล้ว

เดี๋ยวจะมารีวิวให้ชมนะครับ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 17:58:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรี๊ด กร๊าด ว๊าด วี๊ดดดดดดด บึ้ม

จริงหรอพี่โอม เอ้า น้องเป็นกำลังใจให้นะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-2 17:48

จริงซิ พี่นัดไว้ตั้งนานแล้ว แป๊ปเดียวเอง

จวนถึงคิวแล้ว กำลังนับถอยหลัง 100...99....98........

ครวานี้จะให้ดูต่างจากเดิมชัดๆ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ

พี่แอบลุ้นเหมือนกันนะกั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้