เจ้าของ: balletnina
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

♥ Makeover me! by Siam Laser Clinic♥

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ balletnina ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ..ขอให้สวยขึ้นๆทุกวันเลยน้า^^
สวยอ่า!!เปลี่ยนปัยเรย!!จากหมวยเปนฝรั่ง
น่ารักมากเลยจ้าโชคดีจังได้Makeoverทั้งตัวไม่เสียตังค์เลย
ขอโทษนะคะ ทำวิธีไหนมาหรอคะ ตาสองชั้นน่ะคะ เห็นคุณหมอมีหลายวิธีเลยยยย
เราดูแล้วไม่เห็นมีหมอชาติชาย เลยอ่ะคะ
ขอโทษนะคะ ^ ^" คือดูแต่รูปที่อัพโหลด ตาสวยๆเลยไม่ทันได้มองว่าเบลล์ทำแบบไหนมา ราคา2500 ใช่ไหมคะ เราลองเข้าไปดูในเว็ปแล้วอ่ะค่ะ ไม่เห็นมีคิวคุณหมอ ชาติชายเลยย
รบกวนอีกนิดค่ะ คุณเบลล์มี FB ไหมค่ะ จะขอไว้เป็นเพื่อน เอาไว้ปรึกษาน่ะคะ ขอบคุณค่ะ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 14:01:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทดจ้าาหายไปนาน มีจ้าาาา แอด Bella Isabella นะค่ะ

คิวคุณหมอ โทรจองเลยค่ะ ไม่ต้องรอนานค่ะ วันสองวันก็ได้ทำแล้ว ^^ ราคา แบบเบลเลย 25000 จ้า
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 14:22:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย balletnina เมื่อ 2011-1-30 14:50

ห่างหายไปนานนนน งานเยอะะะะะะ วุ่นวายยยย มาอัพเดทแว๊ววว

พอดีเค้าไปงานแต่งงานพี่ชาย แต่งหน้าทำผมครบเครื่องมากๆ

เลยมีรูปเพี้ยบ 555+ ตอนนี้ เดือนกว่าแล้วค่ะที่ทำไป

สรุปนะค่ะที่ำทำ

1.จมูก
2.ตาสองชั้น
3.โบทอคหน้าเรียว
4.แฟรกเซล
5.Fat dissolve คาง,แก้มล่าง,แก้มบน เพิ่งอย่างล่ะเข็มเองค่ะ

ตอนนี้หน้าเรียวขึ้นเยอะค่ะ

อันนี้ไม่ได้แต่งค่าาา หน้าโทรมเพียวๆๆเลย

หน้าเริ่มเรียวและเล็กลงแล้วค่ะ  (ผอมลงด้วยย)

คุณ เบล คะ gikติดตามมาตั้งแต่รีวิวแรกๆเลยอ่ะ^^ อยากฉีด fat dissolve ที่นี่เหมือนกันเพราะแก้มเราเยอะมาก อยากรู้ว่ามันบวมมั้ยคะ แล้วเจ็บมั้ย ขั้นตอนการฉีดเป็นไงคะ แต่เรากลัวบวมมากกกกก เพราะยังต้องไป ม. อ่ะ รบกวนให้ข้อมูลทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้า ขอให้สวยๆนะคะ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 21:42:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย balletnina เมื่อ 2011-1-30 21:45
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongfanclub เมื่อ 2011-1-30 21:35
คุณ เบล คะ gikติดตามมาตั้งแต่รีวิวแรกๆเลยอ่ะ^^ อยากฉีด  ...

จร้าาา ไม่บวมนะค่ะ เปลี่ยนสารฉีดใหม่ค่ะ ไม่บวมเลย ยุบลงเร็วด้วย ^^ ตะก่อนมันเป็น Meso Fat อ่ะค่ะ ตอนนี้ Fat Dissolve  แทนอ่ะค่ะ สนใจเข้าไปฉีดเลย ดีจริงๆๆค่ะ คอนเฟิม หมาดาหรือหมอธี ก็ได้นะค่ะ ส่วนเบลฉีดกับหมอดา จ้า เจ้าของ SLC อ่ะค่ะ

เจ็บตอนเดินยาอ่ะค่ะ ขั้นตอนก็หมอเค้าจะวาดตำแหน่งที่อยากลด แล้วก็จิ้มลงไปอ่ะค่ะ ไม่มีอะไรมาก เหมือนฉีดยาทั่วไปจ้า

ขอบคุณนะจ๊า..เดี๋ยวเค้าแอด fb เบลไปน้า..เผื่อมีไรปรึกษาจ้า
ถามหน่อยนะคะ ค่าทำจมูก คือ เสริมซิลิโคน+เอากระดูกอ่อนมาทำปลาย  เท่าไหร่ค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
สนใจฉีดFat Dissolve อะไรนี่เหมือนกันค่ะ มันดีกว่าเมโสหรอค่ะ ตามไม่ทันเลยนะนี่
หน้าเรียวจากเดิมเยอะเรยค่ะ น่ารักขึ้นมาก
สวยขึ้นมากๆๆๆๆ เลยค่ะ
สวยคะ กำลัง หาข้อมูลทำตาเลย  ราคานี่ ลดได้อีกใช่ไหมคะ คิดเยอะไหมคะ
ตามมาดูตา ตอนนี้สวยขึ้นมากอ่าครับ
คุณเบล สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากค่าาาาาาา....กำลังอยากไปทำตาอยู่พอดีเลย ถ้าจะไปทำขอรูปน้องเบลไปให้คุณหมอดูเป็นตัวอย่างได้ไหมจ้า
ขอบคุณล่วงหน้าเลย อิอิ
สวยจัง  อยาดดูอีก ^.^
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 19:59:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดค่า หายไปนาน วุ่นวายมากกกกกกกก โทดทีไม่ได้มาตอบเลยคะ

mycar-เสริมซิลิโคนอย่างเดียวอยู่ที่ 25000 ค่ะ ส่วนมีปลายกระดูกอ่อนหลังหู ทั้งหมดเป็น 70000 ค่ะ แต่ราคาคุยได้ค่ะ
paxky-ดีกว่าเมโสค่ะ เพราะเห็นเค้าบอกกันว่า แบบเก่า มันทำให้บวมนะค่ะ บริเวณที่ฉีด แต่แบบที่เบลฉีดไม่บวมนะค่ะ เบลฉีด 4 อาทิตย์แล้วค่ะ
vivi3-ราคาลดได้อีกค่ะ แนะนำเข้าไปปรึกษาและคุยราคากับหมอค่ะ หลังจากเบลทำตา่ feedback ดีมาก มีคนเข้าไปทำตาแบบเบลที่คลีนิคเยอะมากค่ะ รับรองไม่ผิดหวังจ้า
jaru-ได้เรยค่า เอาให้หมอดูได้เลย แต่ถ้าไปทำกับ SLC บอกได้เลยค่ะ ตาแบบน้องเบล ไม่ต้องมีรูปก็ได้จ้า

และขอบคุณทุกคอมเม้นมากนะค่ะที่ชมกัน อิอิ กำลังจะอัพเดทรูปปัจจุบันให้ชมกันอีกค่า
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-17 20:16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย balletnina เมื่อ 2011-2-17 20:17

UPDATE KA ;))

fat dissolve ฉีดเป็นอาทิตย์ที่ 4 แล้วค่ะ หลายจุดมาก บางจุดก็แค่ 1-2 ครั้ง บางจุด 3-4 ครั้งค่ะ ดูโดยรวมว่ายุบไปบ้างหรือยังค่ะ

เบลมีนัดตัดปีกจมูกวันที่ 15 มีนานี้ค่ะ อย่าลืมติดตา่มชมกันน๊าาา ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้