เจ้าของ: cha_visa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมดั้งคุณหมอเฉลิม ครบ 1 เดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆคะ ทรงนี้แหละที่ต้องการ
ฝากเข้าไปดูกระทู้ใหม่ด้วยนะคะ เข้าไปติได้ตามสะบายเลยคะ เพราะตอนนี้กำลังนอยมากๆ
อัพดั้งกับหมอคมกริช 25 ธันวาคม 2553
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=18837
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 19:14:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mam6009 ตั้งกระทู้

เปนไงบ้างพี่แหม่ม ตาดูไม่ลึกแล้วนิคะ สวยขึ้นๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย cha_visa เมื่อ 2011-1-2 19:14

เปนไงบ้างพี่แหม่ม ตาดูไม่ล ...

สงสัยพี่กินเยอะขึ้น ตอนนั้นหนะเครียสหลายอย่าง คนทักไม่ดีก้อเกบมาคิดสารพัด ตอนนี้ค่อยยังชั่วแระ ดีขึ้นนิดหน่อยอะคะ  อีกอย่างเรานอนเต็มที่  ตาก้อจะไม่โรยๆๆ  นี่กะสั่ง วิตามินมากิน บำรุงอีก ซื้อเครื่องสำอางใหม่ หมดไปเยอะเลย  เกือบหมื่น  เวงกำ  555+
ต้นฉบับโพสต์โดย cha_visa เมื่อ 2011-1-2 05:22
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cha_visa เมื่อ 2011-1-2 05:28

แก้ไขครั้ง ...

จิวภาพใหม่สวยอะคะ หน้าใสเด้ง ใช้เครื่งสำอางค์ไรอะคะ  ส่วนภาพ ย่องไฟล์ให้เล็กลงนิดคะจะได้ลงได้เต็มๆหน้า
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 01:58:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้skin care pure White amwayมานานแล้วค่ะ.ส่วน คสอ ใช้แค่แป้งตลับ เขียนขอบตาคิ้ว่bobbybrown แล้วแก้มก็อุทัยทิพย์ แค่นี้เองค่ะ
81#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 06:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวีสดีปีใหม่ค่ะพี่แหม่ม
ที่เห็นในรูปก้อแค่แป้งตลับ(เนื้อครีม)ของบ๊อบบี้บราวน์ วาดคิ้วกะขอบตาหน่อย และก็น้ำอุทัยที่แก้ม นี่แบบแต่งหน้าวันธรรมดาทั่วไปค่ะ  แต่จิวทานวิตามินหลายตัวเหมือนกันค่ะ แล้วก้อใช้ครีมที่ถูกกับผิวค่ะ ใช้ของแอมเวย์มาจะหมดเซตแล้ว หน้าใสดี ก้อเลยว่าจะใช้ต่อ (ไม่เคยพอกผิว ขัดผิวอะไรหรอกกค่ะ เพราะขี้เกียจ55)
วิตามิน เคยทานมาหลายตัว แต่ที่คิดว่าดีที่สุดเป็น คอลลาเจน บวก วิตามินซี  และก็ทานควบกับ อาไคเบอรี่ เน้นเรื่องสุขภาพโดยรวมค่ะ
ถ้าจิวอยู่เมืองไทย อยากจะแบ่งเครื่องสำอางค์ให้ใช้เลย เพราะมีเยอะมาก และก้อไม่ได้ใช้อ่ะ เอามาทาๆทีสองที ก้อเก็บ ขี้เกียจเป็นส่วนใหญ่ ใช้แต่ตัวเดิมที่เห็นและหยิบง่ายๆ  
จิวว่าพี่แหม่มเน้นเรื่องสกินแคร์ ออกกำลัง ดีกว่าน้า เครื่องสำอางค์แต่งมาก จิวว่าหน้ายิ่งโทรมอ่ะค่ะ ไงก้อขอให้สวยขึ้นเรื่อยๆนะคะ อย่าได้แคร์คำวิจารณ์และคิดมากค่ะ ยังไงก้อสวยกว่าแต่ก่อน คิดแค่นี้ก้อมีสุขค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 06:35:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cha_visa เมื่อ 2011-1-3 06:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cha_visa เมื่อ 2011-1-3 06:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cha_visa เมื่อ 2011-1-3 06:43

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cha_visa เมื่อ 2011-1-3 06:43

แปลกอย่างนึงนะ ตอนนี้อ้วนขึ้นจากผลพวงปาร์ตี้คริสมาสต์เนี่ย  น้ำหนักตอนนี้จะ 63 แระ
เพราะจมูกมั้ง ยังไงก้อดูหน้าไม่บานเหมือนตะก่อน ตรงนี้แหล่ะที่ชอบ 555
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 06:37:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ lasla ตั้งกระทู้

เดี๋ยวเราส่งเมลล์ไปละกันนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย cha_visa เมื่อ 2011-1-3 06:34

สวีสดีปีใหม่ค่ะพี่แหม่ม

จ้า  ตอนนี้กะสั่งเครื่องสำอางค์ กะวิตามินไปบ้างแระคะ  พี่เน้นเรื่องกินกะบำรุงมากก่าโบะหน้าอะจิว  แต่กะว่าจะไม่โบะแป้งๆ แค่ทาครีมบำรุงให้ชุ่มชื่นแต่บางวันกะอดไม่ได้ใช้แป้ง  ทาแก้มบ้าง กะผู้หญิงนิหนา อิอิ ขอบใจสำหรับคำแนะนำคะ เด่วจะตามไปสวยด้วยคนน๊า
สวยจังคร๊า
โอ้โห สวยมากค่ะพี่ คือหนูอยากทำมากค่ะ ศึกษาอยู่นาน จนชอบงานหมอเฉลิม ยิ่งมาเจอพี่ยิ่งอยากทำ  หนูอยากทำรีวิวให้ศิษย์ของหมอแนะนำว่าทำแบบไหนจะเข้ากับหน้า แต่รีวิวไม่เป็นค่ะ  แต่จมูกพี่สวยงามมากค่ะ
หน้าสวย เฉี่ยว ขึ้นมากๆค่ะ

ปล. ภาพงานแต่ง ให้อารมณ์เหมือนนิทานยังไงไม่รู้ค่ะ สวยจัง
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 20:55:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dakanda ตั้งกระทู้

ลองเข้าไปพบและพูดคุยดูค่ะ เพราะคุณหมอมีปสกทำจมูกมาแล้วเป็นหมื่นๆราย ต้องมีแบบเราที่คุณหมอเคยทำมาบ้างแล้ว
ตอนของเราไม่มีรูปไปค่ะ ไม่มีอะไรเฉพาะเจาะจง แค่ปรึกษา แล้วคุณหมอก้อแนะนำเองว่ามีคนลักษณะจมูกแบบเรา แล้วต้องทำทรงแบบไหนถึงสวยค่ะ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 20:56:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ yatavee ตั้งกระทู้

ปากหวานจัง ขอบคุณมากๆค่ะ
จมูกสวยเลยคับ โด่งเข้ารูป เนียน ธรรมชาติมากๆ

เห็นด้วยกับข้างบนคับ รูปแต่งงานน่ารักมากจริงๆ
อ่อ ลืมถาม จมูกที่เจาะนี่ เจาะไว้ก่อนแล้วก่อนไปทำดั้งใช่มั้ยคับ
92#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-4 00:34:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ meibomb ตั้งกระทู้

เจาะก่อนจ้า หลังเสริมคงเจาะไม่ไหวม้าง เพราะตอนเจาะ ต้องดึงจมูกอย่างแรงค่ะ ขนาดแค่ตอนเปลี่ยนที่ใส่จมูก ขนาดเบามือที่สุด ยังเจ็บๆ กลัวซิลิโคนเลื่อนเหมือนกันค่ะ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-4 00:54:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จิวโชคดีที่อยู่เมืองหนาวค่ะ อากาศเค้าสะอาดด้วย เลยไม่มีสิว หรือ ความมันอุดตันผิว แดดก้อไม่ค่อยจะได้เห็น ตอนนี้ก้อหนาวมากค่ะ 0ถึง -18ค่ะ  จิวจะกลับอีกทีก้ออาจปลายๆปีหน้า ถ้าพี่อยากได้เครื่องสำอางค์ชิ้นเล็กชิ้นน้อยจากที่นี่ เพราะถูกว่าไทยเยอะเลย  ยังไงก้อมีความสุขกับชีวิตน้าค้า
ปล.ย่อไฟล์รูปไม่เป็น เอาไว้เอารูปใหม่มาลงเพิ่มทีหลังแระกัน  
ต้นฉบับโพสต์โดย cha_visa เมื่อ 2011-1-4 00:54

จิวโชคดีที่อยู่เมืองหนาวค ...

จ้าจิว  ถึงว่าสิหน้าได้ใสกิ๊ก  อากาศดีงี้นี่เอง
เป็นไงบ้างคะ เข้าที่หรือยังคะจมูก
เห็นเงียบๆไปงานยุ่งเหรอคะ
เทคแคร์ค่า
จมูกสวย ทำออกมาดีคับ
จิวจ๋าเปนไงมั่งอะคะ  
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 21:56:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตอนนี้2เดือนแล้วค่ะ ช่วงนี้งานยุ่งๆ เป็นภูมิก็แพ้บ่อยมาก เพราะเจอบุหรี่บ่อย โทรมๆหน่อยค่ะ จมูกหนูยังดูเหมือนเดิมอ่ะค่ะ พี่แหม่มละคะ สบายดีมั้ยคะ จมูกเป็นไงบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้