เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
สวย ขึ้น มากๆ เลย ค่ะ
ยอม เจ็บ ครั้ง เดียว

สวย จริงๆ
ทำไมถึงขาวขึ้นได้หละคับ

สวยขึ้นชัดเจนมากคับ ^^
โห้ยยยยยยยยยยยยยยย

อึดจิง ไรจิง เลยอะ

ทำที่เดียว 4 อย่าง

โอ้ย!!!  เลิศคะเลิศ
จขกท หายไปเลย อยากให้อัพเดทเรื่องปากบางนิดนึงค่า
เก่งที่สู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
รอดูเหมือนกันค่ะ
ชื่นชมสุดๆคร๊ะ

ใจกล้า
อดทน

สวย....มากน่ะคร๊ะ

ฝันดีน่ะ
สวยมากมายค่า ๆ ๆ ๆ
เปลี่ยนไปเลยอ่ะ สวยขึ้นเยอะ

อยากทำหน้าเรียวบ้างจัง เท่าไหร่อ่ะคะ
สุดยอดจริงๆๆ เลยค่ะ ที่สุดของพี่สุดไอ้เรานี่คิดว่าทำจมูกกับปากพร้อมกันแล้วยัง เสียวๆๆ กล้าๆๆ กลัวๆๆๆ ใจแป้วอยู่เรยแต่นี่ทำ โอ๊ยยยยยยยยยยยยยย หลายอย่างมากเลยค่ะแล้วทำออกมาดูดี สวยด้วย อย่างกับคนละคนกันเลยค่ะ สวยขึ้น ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ
สวย มา ก ก ก ก เลย ค่ะ

ชอบ ๆ

เจ็บทีเดียว คุ้ม !!
ใจกล้า บ้าบิ่นขั้นเทพอะ...นับถือๆ

สวยขึ้นมากเลยค่ะ

สวยกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
แต่คางยาวไปหน่อยอ่ะ
รุป ดิส น่าร๊ากกกกกกกกกก

คางยาวมั้ย ผมว่าไม่นะคับ แบ่งหน้าสามส่วน ก้อ พอดีกันเลย

แต่ส่วนึงจะยังบามอยู่เป่า ไม่แน่ใจ
ไม่ขาดแล้วค่ะ สวยแล้ว ว
แรกๆบวมเป่ง เหมือนเราเลยคะ
เราทำมาเมื่อวานค่ะ เด๋วยุบแล้วจะเอารูปมาให้ดูนะ
ทำเส็ด คอตสวยเลยค่ะ น่ารักมากๆ เปลี่ยนไปมาก
แฟนคลับเต็มเลย
เจ้าของกระทู้ไปไหนแล้วค่ะ
......... คุณสุดยอด.........
โอ้แม่เจ้า

ใจถึงมาเลยค่ะ

แต่ออกมาสวยนะค่ะ

ขอคารวะ อึดจิง
ทำแล้วสวยขึ้นเยอะมากกกก  
แต่ใจกล้าจังยอมเจ็บที่เดียว สุดดดดยอดเลย
ชนะเลิศ
ซูโก้ย
เจ็บมั้ยอ่ะคะ หายบวมหรือยัง
รอดูรูปปัจจุบันนะคะ
มีน้ำอด น้ำทนเหลือหลายยย

แต่ทำมาดูสวยอีกคนหนึ่ง

ปล รุปตอนบวม คิดว่าเป็นผู้ชาย ซะงั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้