เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แก้จมูกครั้งที่ 4 โดยค

[คัดลอกลิงก์]
โอ๊ะ....หมาลากเลื่อน  น่ารักจัง

หมาบ้านแคทมันไม่กินอะพี่  ให้มันกินแล้วมันถุยทิ้ง  มันชอบกระดูกับเนื้อ ไม่กินผักผลไม้เลย
อ๋อ...รู้อย่างนี้จะได้ไม่กินเนื้อมันดีกว่า เพราะจะอ้วน   แต่แอบกินนิดหนึ่งละกัน อิอิอิ ก็อร่อยอะ

พี่โอมเลี้ยงหมากี่ตัวคะ
โอ้วววว เห็นรูปผมดำ ผมตั้งของพี่โอมแล้วววว

หล่อง่ะ...นี่ขนาดเห็นแค่เสี้ยวๆๆ นะค่ะเนี่ยย

ตาหวานมากกกกกกกกกกกก^^ อิอิ
พี่โอมครับ หมาน่ารักมาก ชื่ออะไรครับเนี่ย
เดี๋ยวนี้หมอเริ่มติดใจสไตล์แบบปลายเรียวเล็กแล้วเหรอ

พี่ก็เคยบอหมอแล้วว่า เรียวๆสวยกว่า

ถ้าเอช ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-9 03:20

ผมก็ว่างั้นอ่ะ แต่ดูก่อนครับ บางทีอาจให้คุณหมอเหลาใหม่ แต่ปลายเรียวเล็ก และ... โด่งก่าเดิม คริคริคริคริคริ5555555
955#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 22:11:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมก็ว่างั้นอ่ะ แต่ดูก่อนครับ บางทีอาจให้คุณหมอเหลาใหม่ แต่ปลายเรียวเล็ก และ... โด่งก่าเดิม คริคริคริคริ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-9-9 21:33

เหลาใหม่ไปเลย
956#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 22:12:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมครับ หมาน่ารักมาก ชื่ออะไรครับเนี่ย
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-9-9 21:08

ชื่อ Candy
957#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 22:12:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้วววว เห็นรูปผมดำ ผมตั้งของพี่โอมแล้วววว

หล่อง่ะ...นี่ขนาดเห็นแค่เสี้ยวๆๆ นะค่ะเนี่ยย

ตาหวานมากกกกกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย pokpokko เมื่อ 2009-9-9 21:02

ที่ไม่ชอบก็ตาหวานนี่แหละเปิ้ล

อยากตาคมๆอ่ะ
958#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 22:13:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ๊ะ....หมาลากเลื่อน  น่ารักจัง

หมาบ้านแคทมันไม่กินอะพี่  ให้มันกินแล้วมันถุยทิ้ง  มันชอบกระดูกับเนื้อ ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-9-9 19:31

เคยเลี้ยง 8 ตัว

แต่ตอนนี้เหลือตัวเดียว
พี่โอม
หวัดดีคร้าบบบบ
แต่เจ็บนะปลา

จะไหวเหรอ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-9 03:02

เจ็บแล้วสวย ก้อยอมหละค้าพี่โอม

ปล. น้องแคนดี้ โดนไฟส่องตา ตาแดงแจ๋ ไปทีไรอยากจับก้อกลัวโดนงับมืองิ
แวะมาเยี่ยมครับพี่โอม
962#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 01:04:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปพบหมอให้ดูจมูกที่ว่า มีฮั้มพ์โผล่มาเองได้ไง

ปรากฏว่า เป็นฮั้มพ์จริงๆ แต่หมอไม่ได้ทำ

มันเป็นของจริงที่พี่มีอยู่แล้ว

ซึ่งก่อนใส่ซิลิโคน หมอก็ให้ดูก่อนหลายรอบ

มันก็ไม่มีฮัมพ์จริงๆ หมอเหลาแบบเรียบๆให้แน่นอน

อันเดิมที่ไม่เห็นฮั้มพ์เพราะ หมอใส่แกนใหญ่ มันเลยครอบฮั้มพ์ไป

แต่คราวนี้หมอทำแกนเรียวเล็ก เลยทำให้เห็นฮั้มพ์ที่มีอยู่เดิมตามธรรมชาติชัดขึ้น

ถ้าไม่เอาฮั้มพ์ หมอจะแก้ให้ แต่จมูกจะไม่เรียวเท่านี้

ยังไงพี่ก็ไม่แก้ เพราะ ตอนนี้ใครๆเห็นก็บอกว่า สวยแล้ว ดูเป็นธรรมชาติ

ฮั้มพ์ก็มีนิดเดียวไม่ชัดมาก เลยปล่อยไว้ดีกว่า

นี่ทำมา 2 อาทิตย์กว่า หมอบอกเข้าที่ 90% แล้ว

คงไม่เปลี่ยนอะไรอีกเท่าไหร่

ฮั้มพ์อาจหายไป หรือ ชัดขึ้น ถ้ามีการยุบตัวของจมูกอีก

แต่คาดว่า คงไม่มากไปกว่านี้แล้วครับ
วันนี้ไปพบหมอให้ดูจมูกที่ว่า มีฮั้มพ์โผล่มาเองได้ไง

ปรากฏว่า เป็นฮั้มพ์จริงๆ แต่หมอไม่ได้ทำ

มันเป็นขอ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-11 01:04

Confirm ได้เลยครับว่า รูปถ่ายที่เป็นรูปด้านข้างเห็นว่าสวยแล้ว .... แต่ตัวจริงจมูกพี่โอมสวยมากๆ ๆๆๆๆๆ ครับ
ส่วนรูปด้านหน้า ม่ะเหมือนรูปที่ลงไว้เลยครับ ....ของจริงโด่งเนียนมากครับพี่โอม ตอนกิวเห็นพี่โอมเข้าไปคุยกะคุณหมอ  ยังคิดว่า ... โอ้ก๊อด ทำไมจมูกพี่โอมโด่งสวยกว่าที่คิดไว้อีก..  

คำที่เขาบอกว่า "สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น" ก็วันนี้แหละครับพี่โอม

และที่สำคัญ ต้องขอบคุณพี่โอมด้วยนะครับ  ที่เลี้ยงอาหารเมื่อพิเศษนี้  อร่อยมากๆ ครับ  

ปล. พี่โอมหน้าเด็กมากๆ ใสเด้งสุดๆเลย ...
ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพี่โอม
  ..
964#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 02:16:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Confirm ได้เลยครับว่า รูปถ่ายที่เป็นรูปด้านข้างเห็นว่าสวยแล้ว .... แต่ตัวจริงจมูกพี่โอมสวยมากๆ ๆๆๆๆๆ ครับ
ส่ ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-11 01:26

ขอบคุณครับกิว

พี่ก็อยากให้เห็นของจริงมากกว่าดูจากรูปนะครับ

ส่วนเรื่อง ดูแลสุขภาพ กิวก็เห็นแล้วว่า

พี่ดูแลมากเลย

โดยการทานทุกอย่างที่ขวางหน้า

ยินดีที่ได้เจอสมาชิกของเวปในวันนี้ ทั้ง กิว และ ปิ๊ก(ซึ่งมาจากต่างประทศ)

และยังมีน้องๆสมาชิกอีก 2-3 คนที่ได้เจอวันนี้

ทำทั้ง คาง ตา จมูก เลยครับ

พอดีคืนนี้มีคิวยกเลิกกระทันหัน

น้องกลุ่มนี้เลยได้เสียบต่อเลย

คนที่เลื่อนคิวคงติดฝนมาไม่ได้ เพราะ ค่ำนี้ฝนเทตลอด

น้องกลุ่มนี้เลยได้เบิ้ลทำอย่างอื่นเพิ่ม นอกเหนือจากที่ตั้งใจไว้

เห็นมั้ยครับว่า การได้คิว ไม่ยากเลย

เตรียมตัวให้พร้อม หมั่นเช็คคิว หรือ ไปแวะที่คลีนิคบ้าง

โอกาสมีเสมอ ยินดีกับน้องกลุ่มนี้ที่พี่ลืมถามชื่อ

แต่ก็เป็นสมาชิกของเวปเรานะครับ
ที่บอกว่า พี่โอมทานทุกอย่างที่ขวางหน้า ... อันนี้เรื่องจริงน่ะครับ  แต่พี่โอมทานเยอะ ก็ม่ะอ้วนเลยนะครับ
กิวนั่งมองตาปริบๆ ดูพี่โอม , พี่ปิ๊ก , และ ก็ใครน่ากิวจำม่ะได้ ???? ทานกันอย่างเอร็ดอร่อย กิวก็ดีจัยล่ะ
แสดงว่า อาหารที่โรงแรมดุสิตนี่ ถูกปากพี่โอมหรือป่าวครับ
เพราะพี่โอมบอกว่า ไม่ได้มาทานที่นี่นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากแล้ว
ก็เลยกะทานทุกอย่างที่อยู่ตรงหน้าซะให้หมด เพื่อลื้อพื้นความอร่อย ที่เคยมาทานตั้งแต่สมัยยังเรียนอยู่ป่าวครับ

แต่แอบขำว่า พี่โอมทานช๊อกโกแล๊ตเข้าไปแล้ว 1 คำ แล้วพี่โอมก็บอกให้คนอื่นชิม ว่านี่อร่อย ๆ อร่อย จะได้รู้รสชาติ
หลายๆ อย่าง พอพี่ปิ๊กทาน + พี่ ? ทาน  ก็บอกว่ามีเหล้าผสมอยู่ด้วย ... พี่โอมบอก อ้าวมีเหล้าผสมเหรอ ... 5555  
เพราะพี่โอมไม่ทานเหล้า กินแล้วอร่อยดี ...  เชือแล้วครับว่าไม่เคยทานเหล้าจริงๆ  เพราะพี่โอมกินแล้วยังไม่รู้ว่าเขาผสมเหล้าเข้าไปนิดหนึ่ง ... ขำดีครับ
โห... พี่โอมได้เจอกิว และใครๆอีกหลายคนเลยอ่ะเมื่อวาน

เสียดายอ่ะ ฝนตก มัวแต่นั่งเล่นเน็ตอยู่ในร้านใกล้บ้าน เลยไม่ได้ไปเลยอ่ะ

กะจะให้คุณหมอดูจมูกว่าพอจะอัพให้โด่งอีกได้ป่ะ คริคริคริ
ตอนนี้คงเอาฮัมออกอ่ะค้าบ เพราะมันมะสวยจริงๆๆๆ พี่โอมมาอัพรูปอีกนะค้าบบบ เอาหลายๆๆมุมเลยนะค้าบ
ตอนนี้คงเอาฮัมออกอ่ะค้าบ เพราะมันมะสวยจริงๆๆๆ พี่โอมมาอัพรูปอีกนะค้าบบบ เอาหลายๆๆมุมเลยนะค้าบ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-9-11 12:38

จมูกพี่โอมสวยมากเลยครับพี่บอส
คนต่อไปที่กิวอยากเห็นคือพี่บอส กะพี่อชิต่ะ
ในรูปกะตัวจริงๆ จะพุ่งเหมือนกันไหมน่า
ถ้ามีฮัมพ์นิด ๆ ก็สวยซิคะพี่โอม  มันยิ่งเพิ่มความเป็นธรรมชาติเข้าไปอีก
2 อาทิตย์ 90% คงไม่มีใครทำได้อย่างพี่โอม  เป็นอะไรที่แปลกมากเลยอะ  
แก้คราวหน้า จะกินน้ำมะพร้าวทุกวันเลย  

พี่โอมสบายดีนะคะ
ดีใจจังครับได้เจอตัวจริง ของพี่โอม
จมูกสวย พุ่งมาก ๆ อิจฉาจิงจิง
หน้าก้อใสได้อีก นี่แหละนะครับ ผลของการดูแลตัวเองอย่างดีจิงจิง
ขอบคุณพี่โอมมาก ๆ ครับ ที่พาไปกินข้าวมื้ออร่อย
ไฮมากคร้าบมื้อนี้
แอบ นอยด์นิดนึงเพราะแต่งตัวเซอร์เกิน
แล้วยังได้เจอ สมาชิก น่ารัก ๆ คนอื่นอีก
มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ
ดีใจจังครับได้เจอตัวจริง ของพี่โอม
จมูกสวย พุ่งมาก ๆ อิจฉาจิงจิง
หน้าก้อใสได้อีก นี่แหละนะครับ ผลของการ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sydney เมื่อ 2009-9-11 14:27

อยากเจอน้องเหมือนกันอ่ะ อยู่เมืองไทยอีกนานป่ะครับ
ที่บอกว่า พี่โอมทานทุกอย่างที่ขวางหน้า ... อันนี้เรื่องจริงน่ะครับ  แต่พี่โอมทานเยอะ ก็ม่ะอ้วนเลยนะครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-11 11:21

วันนี้ยังรู้สึกอิ่มอยู่เลยอ่ะคับ
ว้า อยากเจอด้วยจัง เสียดายๆๆ

ปล. คิดถึงพี่โอมนะค้า
974#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 21:59:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-11 11:21

ไม่นานขนาดนั้นหรอกกิว

เคยมาทานตั้งแต่สมัยเรียนก็จริง

แต่ครั้งล่าสุดที่มาทานที่โรงแรมดุสิตธานียังไม่ถึงปีเลย

ปีที่แล้วก็มาทานหลายครั้ง

แต่มาทีไรทานกระจายเลยไม่ค่อยอยากมา

แต่ครั้งนี้ที่เลือกที่นี่เพราะ มาทานกับเมมเบอร์ของเวปดั้งโด่ง

แล้ว 1 ในเมมเบอร์เวปนี้ก็มาจากต่างประเทศ เลยเลี้ยงเต็มที่

ให้สมกับที่มาซะไกลเลย เอาแบบให้ประทับใจกันไปเลย

ป.ล. ชิ้นที่มันผสมเหล้านี่ทานไปหลายชิ้นเลย

งงที่ไม่รู้ว่า มันมีเหล้าปน

มารู้เอาตอนกิวทาน ถ้ากิวทานก่อน พี่ก็คงไม่แตะ

ถ้ารู้ว่า ผสมเหล้า แต่ก็อร่อยดีเน๊อะ
975#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 22:04:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห... พี่โอมได้เจอกิว และใครๆอีกหลายคนเลยอ่ะเมื่อวาน

เสียดายอ่ะ ฝนตก มัวแต่นั่งเล่นเน็ตอยู่ในร้านใกล้บ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-9-11 11:56

น่ามานะเอ พุงกางเลย

พี่เพิ่งเจอ กิว กับ ปิ๊ก ครั้งนี้ครั้งแรก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้