เจ้าของ: nosejob
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งกลับจากทำจมูกคุณหมอศิริพรชัยสดๆร้อนๆค่ะ (ชอบอ่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวยอ่ะ..จากใจ

ทำนานป่าวค่ะมีรถเมล์ สายไหนผ่านมังค่ะ..อยากไปปรึกษาดูมัง รบกวนจะขอรูปไปเป้นแบบด้วยนะ สวยดี
สวยมากค่ะ    อยากสวยแบบนี้บ้างจังค่ะ
เราไปทำมา ได้ 1 อาทิตย์พอดีค่ะ แต่ไม่พอใจสักเท่าไหร่เพราะรู้สึกว่ามันเอียงซ้ายและเชิดด้วยค่ะ
ติดตามมาตั้งแต่หน้าแรก ถึงหน้าสุดท้าย

ขอชมคะ ว่าทำแล้วรับกับหน้ามาก หน้าเล็กลงเยอะเลยอะ
ได้ถ่ายหนังสือด้วยหรอ ดีจังคะ

กำลลังจะไปทำเหมือนกันคะ ศิษย์พี่..
สวยมากเลยค่ะ จมูกแบบนี้เลยที่เราอยากได้ ขอเอาไปเป็นแบบบ้างได้มั้ยค่ะ
หน้ารักเหมือนเดิมอ่ะสวยวันสวยคืนนะนุ่น
จมูกสวยมากๆเลยค่ะ ตอนนี้เราอยากแก้จมูกมากๆ เข้ามาศึกษาข้อมูล ^^
สวยจังเรยยยอะ
สวยค่ะ เหมือนเสกได้เลย เข้ากับหน้า ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเป็นคนละคน ตาโตขึ้น ปากเข้ารูป จมูกเป็นสัน โอย จะเอาอะไรอีก สวยค่ะ เนื้อจมูกเยอะทำออกมาได้สวยมากค่ะ ไม่เหลือโครงจมูกเดิมเลย ลงภาพอัพปัจจุบันด้วยก็ดีค่ะ
สรุปโครงหน้าสวยอยู่แล้วไง
ก่อนทำก้อน่ารัก  หลังทำยิ่งน่ารักค่ะ
กลับมาทวงแชมป์....เจ้าพ่อกริตเตอร์คร้าบ......งุงิ

abbr_1573eb238d33c94bdcc1f2ef2948da2e.jpg (1.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

สวยๆๆ อยากได้ทรงนี้ กำลังจะไปทำเร็วๆนี้เลย คุณหมอพูดดีมาก ใจดีด้วย
อยากไปแก้แล้วได้ทรงแบบนี้บ้างจังเลย ต้องคุยกับคุณหมอว่ายังไงน๊า อยากได้ๆ
สุขสันต์วันเข้าพรรษานะคร้าบ

08-07-2008_01.gif (50.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

หลับหรือยังคนดี
ถ้าหลับแล้วโปรดลุกขึ้นมา ก่อน
คนดีอย่าพึ่งเข้านอน
ลุกขึ้นมาก่อน...อยากบอกว่า...หลับฝันดีนะ
เห็นกระทู้มานาน  แหะๆๆ  เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาดู  อูววว  สวยมากครับพี่สุดยอดดดดด
คุณนุ่น คะ รบกวน ขอ mail รูป โพส #918 กับ #919 ได้มั้ยคะ ^ ^
สวยมากๆ  อยากไปแก้บ้างจัง ....
สวยมากคะ อัพรูปเร็วๆน้าค๊าสวยมาก
สวยมากค่ะ ติดตามตั้งแต่อยู่ pantip กับ Jeban ละคร้า
จขกท. น่ารักมากมาย

แสดงความคิดเห็น

ตัวเองก็น่ารักนะ  โพสต์ 2011-3-14 17:48
รูปจมูกเข้ากับหน้ามากเลย สวยมากๆๆๆๆๆๆๆ
เจ้าของกระทู้เงียบไปเลย
หายไปไหนนะ ไม่มาอัพรูปให้ดูเพิ่ม
เลยอะ อยากดูรูปเพิ่มจัง   
ขออนุญาต จขกท.นะค่ะ
ใครอยากสวยเหมือน จขกท.นี่แล้วอยากไปเสริมจมูกกับคุณหมอท่านนี้
เรามีคิวให้วันที่11 ก.ย.53 บ่าย2โมงนะค่ะ
ให้ฟรีเลย เบอร์080-0988436,083-8075430
ด่วนๆเลยนะค่ะ
It is well known that money can make us free. But how to act when someone doesn't have money? The one way only is to receive the <a href="http://bestfinance-blog.com/topics/business-loans">business loans</a> or short term loan.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้