เจ้าของ: nosejob
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งกลับจากทำจมูกคุณหมอศิริพรชัยสดๆร้อนๆค่ะ (ชอบอ่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
update หน่อย
คงไม่มีงานเข้า อีกคนนะ.... แรงบันดาลใจของฉาน
คุณนุ่น จมูกสวยมากค่ะ ได้กี่เดือนแล้วค่ะ
เข้าที่หรือ่ยัง แชร์หน่อยค่ะ น้องใหม่กะลังนอยด์เรย ฝากลิงค์เข้าไปติชม
ด้วยค่ะ เอาแบบตรงๆhttp://www.dungdong.com/viewthre ... p;extra=&page=8
คุณนุ่นหายไปไหน
สวยมากเลย ฉีดยากี่เข็มคะ ไม่เจ็บเลยเหรอ  สุดยอดขอชมเชย
สวยจัง ค่ะ แต่ไม่มั่นใจว่า อายุไม่ถึง 18 ทำได้รึป่าว

แร้ว ออม ก้ออยากทำก่าหมอคนนี้ด้วย

คือ ออมไม่มีเบอ หมอ อ่าค่ะ

แร้วก้อไม่กล้าโทไปด้วย
ขอเบอร์หน่อยด้ายมั้ยอ่าคะ

จะปรึกษาเรื่องทัมจมูกอ่ะ

คือมีเรื่องจะถามจริงๆๆอ่าค่ะ
ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดี

เเต่เห็นจมูกเทอร์เเร้วสวยดี

เรย สนจัยยย

ตอบด้วยนะคะ
แอบถามนิดหนึ่งค่ะ..

ของคุณนุ่นมีปัญหาเหมือนกับของคนอื่นไหมค่ะ..

เพราะเราก็อยากทำกะคุณหมอท่านนี้เหมือนกัน

ชอบทรงเค้าเล็กดี..
สวยมากเลยคะ หน้าดูคมขึ้นด้วย
มีแฟนยังฮะ  จีบจีบจีบ 555 ล้อลเ่นครับ  before ก็น่ารักอยู่แล้วนะครับ มา After นี่นางฟ้าและครับ คือสวยคม+ น่ารักเป็นทุนเดิม

จากไปทาม้างๆๆๆ
แวะมาเยี่ยมค่า คงไม่ต้องชมว่าคุณนุ่นสวยแค่ไหน
เพราะมีโปรไฟล์การันตีอยู่แล้ว ขอให้คุณประสบความสำเร็จในการประกวดแล้วกันค่ะ
เจ้าของกระทู้คนสวยหายไปไหนน้า
914#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-29 08:48:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคนไปตามเยอะมากเลยบอกให้มาให้กำลังใจศิษย์น้องที่ดั้งโด่งหน่อย และหลายคนถามว่ามีปัญหาอะไรไหม
ตอนนี้ 3 เดือนกว่าแล้วค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร แต่ก็ยังระวังอยู่ดีไม่อยากให้อะไรไปกระแทกจมูกมากนัก

ดีหรือไม่เพื่อนๆลองดูละกันค่า

อย่าลืมซื้อหนังสือ Mars เล่มล่าสุดนี้ด้วยนะก้ะ มีลงเต็มๆหน้านึง
เพื่อนๆคงเห็นจมูกได้ชัดเจนเลยแหละ อิอิ

915#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-29 08:54:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้หน้าตรง ถ่ายเมื่อวานนี้เองค่ะ

มีข้อคิดฝากไว้ให้เพื่อนๆด้วยนะคะ
เราสังเกตว่ามีพี่ๆน้องๆหลายคนเป็นโรควิตกจริตสูงมาก หลังจากทำจมูก
เราอยากให้ลดตรงนั้นลงไป และพยายามคิดบวกค่ะ เพราะว่าการที่เราทำจมูก
เราทำเพื่อให้ตัวเรามีความสุขไม่ใช่หรือคะ? ไม่ได้ทำเพื่อให้ตัวเองมีความทุกข์

เพราะฉนั้นเวลาที่มันดูเหมือนจะมีอะไรนิดหน่อยอยากให้ใจเย็นและรอดูต่อไป
เราว่าใน 3 เดือนมันไม่มีอะไรเข้าที่หรอกค่ะ ถ้าหลังจากนี้ไปมันมีสิ่งผิดปกติจริงๆชัวร์ๆ
จะไปแก้หรืออะไรก็ค่อยทำ อันนี้เราไม่ได้เข้าข้างคุณหมอที่เราทำด้วยนะคะ

ที่พูดก็ไม่ได้อะไร หรือไม่ได้สิทธิพิเศษหรือค่าโคนาอะไรกับเค้า แต่พูดด้วยความเห็นส่วนตัว
เราได้ยินมาว่าคุณหมอโดนโจมตีมาก อันนี้ไม่ทราบว่าเพราะอะไร แต่ว่าของเรายังโอเคอยู่

ก็ต้องยอมรับว่าตรงนี้ก็เหมือนโชคด้วย ร่างกายแต่ละคนต่างกันทำออกมาก็ย่อมต่างกันอยู่ดี
แต่สิ่งที่สำคัญคือต้องไม่นอย ไม่เครียด ไม่วิตกจริตและยอมรับกับสิ่งที่เกิด
ให้คิดว่ามันก็ยังดีกว่าก่อนทำไม่ใช่หรือ? และรอดูผลต่อไปและแก้ไข ไม่ใช่เอามาเป็นทุกข์

ก็ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆทุกคนแล้วกันค่ะไม่ว่าจะทำกับหมอไหนก็ตาม
ก็ขอให้ท่องไว้ว่า ถ้าทำแล้วไม่มีความสุข นอย ก็อย่าทำแต่แรกเลยค่ะ

ความงาม คือความสุขของผู้หญิง แต่ถ้าจะงามแล้วทุกข์ก็ต้องคิดอีกทีนะคะ

ฝากไว้แค่นี้แหละค่ะ ขอบคุณค่า

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

เดี๋ยวไปซื้อมาเก็บไว้เลย ชอบอ่านอยู่แล้ว อิ อิ
ว้าวๆๆ คุณนุ่นสวยๆๆ แล้วยังจิตใจดีอีกค่ะ
ตามมาให้กำลังใจด้วย น่ารักมากๆค่ะ
สวยอ่ะค่ะ คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี่้ลุ้นๆเหมือนกัน ขอให้ออกมาปลอดภัยคิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตอบกลับ 919# nosejob

positive thinking เข้าไว้

อ่านได น้องนุ่น ประจำ แอบดูน้องนุ่น สวยวัน สวยคืน.....
สวยๆๆค่ะ

จะรอดูรูปต่อไปนะ

เอามาลงบ่อยๆๆนะ
ได้อ่านแล้ว สบายใจขึ้นเยอะคะ ..หุหุ คนอะไรน่ารักมั่กๆๆ ดูหน้าตรงยิ่งสวยอ่ะ
ชอบๆคะสวยมาก
เพิ่งเห็นว่าพี่นุ่นส่งข้อมความทางถามเรื่องจมูกมาทาง pm เมื่อสามเดือนที่แล้ว กรี้สส
- -"  ขอโทษที่ไม่ได้ตอบนะคะ  ไม่เคยเชคเลย แหะๆ วันนี้ไม่รู้คิดไง ลองกดดูเล่น เลยเพิ่งเห็น แหะๆ
จมูกน้องสบายดีค่ะพี่ ไม่มีปัญหาอะไรเลย
แต่ก็แอบนอยด์ๆ เพราะเห็นหลายคนมีปัญหา

จริงๆแล้วแอบแวะมาดูคุณพี่ตลอดด ไม่ในนี้ก็ในไดอารี่ (แต่ไม่ได้คอมเม้น ฮ่าๆๆๆ โรคจิตชอบแวะไปชมรูปงามๆ)
ตมูกสวยเหมียนเดิมมน้อ คิดถึงค่าๆ
สวยจังเลยค่ะ
จมูกสวยมากกกกกกกกเลยค่ะพี่

แล้วจองคิวนี่นานมั้ยคะกว่าจะได้

ปรึกษาคุนหมอว่าอะไรบ้างคะ  หรือว่าพอไปถึงก้ทำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้