เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
อยากหน้าเล็กคะ ต้องทำไรบ้างคะคุณนก

แสดงความคิดเห็น

โ?รถาม 0829589209 ka  โพสต์ 2011-10-3 13:58
ดูคุณนกมานานแร้วค่ะ ล่าสุดดูยังไม่สวยเท่าไรเมื่อ เกือบบปีมั้งคะ ดูในกระทู้
พอกลับมาอีกทีเห็นในรายการ จำไม่ได้เรย แต่พอคุณวิทวัสเอารูปเก่าๆมา
อ้อคนนี้เราเคยเห็นในดั้งโด่ง เอ่อ ว่าแต่ ทำไม่เธอสวยเริ่ด สวยเวอร์ไรขนาดนี้
ไม่เหลือเค้า ตอนรูปจัดฟันเรย เราก็เอ้อ ตอนตอบคำถาม ชนะใจยิ่งกว่านางงามอีก สโลแกน ....ตอนนี้เลือกได้แล้ว ขอเลือกบ้างค่ะ เราสะใจเรย... สวยเลือกได้ ประมาณนั้น
สรุปตอนนี้ชี เวรี่เริ่ดค่ะ ก็อยากสวยแบบนี้บ้างไรบ้างนะ แต่งบไม่พอล.. ได้แต่ขมิ้นไปก่อน
แต่ดูในรายกรขอชมหน่อย ว่า เวลานั่ง ยืน การพูดจาดูดี มีเสน่ห์มากๆค่ะ ขนาดเราเป็นผู้หญิงยังดูไปอมยิ้มไป  ถ้าได้ถ่ายนิตยสารก็จะไปซื้อมาเก็บ
ไว้สักเล่ม ...ชอบอ่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:58
คิวสวยมากค่ะ ทำที่ไหนค่ะ
ทำดั้งที่ไหนอ่ะค๊ะ ^^
สวยมากๆเลยค่ะ
พี่นกฉีดผิวที่ไหนคะ
อยากทราบราคาเสริมคางหมอนพรัตน์อยู่ที่ทะไหร่คะ
ดูตีสิบเหมือนกัล สวยจิงๆ เราเลยอยู่เฉยมะได้ ต้องสวยมั่งล่ะ อยากทำปากบาง แต่ยังหาวันหยุดยาวๆมะได้ ว่าจะไปฉีดเมโส รึโบทอกหน้าเรียวก่อน  
;วันนี้ไปเดินเซ็นทรัลลาดพร้าวกับหญิงนก มีแต่คนจับจ้องหญิงนก มองเหลียวหลังแล้วซุบซิบกันอ้ะ 5555555

เพราะShe ทั้ง 2 งามหว่าดารา แน่ะเลยค่ะ เลยมอง  โพสต์ 2011-9-29 23:01
นกเทอสวยและรวยมาก   
ชอบจมูกมากๆ ตาก็หวาน สุดยอดเลยค่ะ
อยากทราบมากๆๆๆๆๆค่ะ วทาคุณนกสักคิ้วสามมิติที่ไหนมาราคาเท่าไรคะ คุณนกช่วยมาตอบทีน้า จะไปทำเลยค่ะ

02-9394935  081-625-9795 (ตอบแทนคุณนกค่ะ)  โพสต์ 2011-10-1 00:47
คุณนกสักคิ้วที่เมเจอร์รัชโยธินค่ะ 4990บาทค่ะ ชื่อร้านเดอะบิวตี้ อาร์ท  โพสต์ 2011-10-1 00:44
อยากสวยเหมือนพี่นกมากๆ เพราะชอบโดนเพื่อนล้อตลอดว่าไม่สวย สักวันฉันจะสวยเหมือนพี่นก(ปล.ไม่มีตังกว่าจะได้ทำก็คงอีกนานเป็นแน่แท้ TT)
สุดยอดค่า... อยากให้มีคนสวยๆเยอะๆแบบนี้ ดูแล้วมีความสุขไปด้วยเลยค่ะ
พอดูรายการตี10 พี่นกเป็น Idol เลยค่ะ >< อยากทำตา2ชั้นเพราะตาชั้นเดียวแล้วก็เล็ก อยากให้ตาดูเฉี่ยว เปรี้ยว แต่ยังไม่มีเวลาทำเลย T T อยากสวยบ้างคงต้องรอให้มีเวลา...
น้องนกค่ะ พี่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ น้องใหม่จร้า ดูตีสิบแล้วอึงเลยอ่ะ อยากได้บ้าง คิคิ คือพี่เองก็เป็นคนรักสวยรักงาม ชอบความสวยความงาม แล้วก็ชอบแต่งตัวเหมือนน้องนกเลยค่ะ แต่ว่่ามีความรู้สึกว่าตัวเองไม่สวยง่ะ วันหนึ่งก็เลยส่องกระจกมองหาจุดบกพร่องบนใบหน้าแล้วก็ก้าวเท้าไปทำริมฝีปากบางโดยไม่ได้ศึกษาให้ดีก่อน ผลตอนนี้ก็คือมันไม่บาง แถมฝากรอยแผลเป็นอีกตะหาก ตอนนี้พี่ก็สนใจอยากทำตาอีกแล้วอ่ะ คือเป็นคนสองชั้นหลบในค่ะ แล้วก็โหนกแก้มสูงมว๊ากก ทำให้ตาดูลึกอ่ะ ถ้าอย่างไรช่วยแนะนำพี่หน่อยนะค่ะ พี่จะรอคร๊า ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

ถ้าพี่ทำตากับหมอนพรัตน์แล้วจะไม่ผิดหวังใช่ไหม่ค่ะแล้วจะเป็นรอยไหม  โพสต์ 2011-10-4 23:36
ดีจัยจัง ตอบพี่ด้วยอ่ะ สวยแล้วแล้วนิสัยยังน่าัรักอีก ชอบๆ  โพสต์ 2011-10-4 23:31
yin dee ka  โพสต์ 2011-10-3 13:48
ตอบกระทู้ noklovelove ตั้งกระทู้

นู๋ทำมาน่าร๊ากม๊ากค่า ช๊อบชอบค่า เด๋วขอข้อมูลทำสวยบ้างน๊าจ๊ ทำที่ไหน เพราะคุนพี่จะไปทำแต่ไม่รู้ทำที่ไหนแล้วสวยครั้งเดียวไม่ต้องแก้อ่ะจ๊ รบกวนตอบด้วยน๊าคะ

Vejthani hospital ka  โพสต์ 2011-10-3 13:48
สวยมากเลยคะ อยากทำจมูกมากๆๆคะ แต่พี่กลัวจะทำไม่ใด้อะมัน...ไม่มีดั้งเลยจริงๆอะไม่รู้เคสนี้หมอจะทำให้ใด้ป่าวคิดละกลุ้มอะ

ก็ทำได้นะคะ หมอคงทำให้เข้ากับหน้าเรามากที่สุด  โพสต์ 2011-10-3 13:48
สวยจังเลยค่ะ ก่อนและหลังเป็นคนละคนเลย ถ้าทำมั้งจะสวยไหมน๊อ

ถ้าศึกษาดีๆ อาจสวยกว่านกก็ได้นะคะ  โพสต์ 2011-10-3 13:49
สวัสดีค่ะ ^ ^   พอดีวันนั้นดูพี่นกในตีสิบอ่ะค่ะ   เห็นมีบอกไว้ว่าพี่ฉีดผิวขาวด้วย  อยากทราบว่าพี่ฉีดอะไรบ้าง ที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่เหรอค๊ะ  สนใจมากๆเลย  (พี่เป็นไอดอลอ่ะ รู้ป่าว)

ใช้ GSH1200mg โทรถาม 0829589209  โพสต์ 2011-10-3 13:49
เหนพี่นกกับพี่แย้สวยมากเลยค่ะ จะรีบสวยตามนะคะ คริๆ เป็นไอดอลไปเลยทีเดียว แต่ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงทีเดียวเลยค่ะ แต่จะเก็บเงินทำไปก่อน ตอนนี้อยากทำจมูกก่อนอ่าค่ะเพื่อตาจะโตขึ้นมาบ้าง คริๆ หนูคิดว่าผู้หญิงเราอย่าหยุดสวนอ่าค่ะ หุๆ (เพราะแต่งงานแล้วลูก1 แอบกระซิบหนูอายุกยังไม่เยอะนะคะแต่รีบแต่ง พอมีลูกแล้วนี้ ไม่สวนไม่ได้เลย เดี๋ยวคุณสามีทิ้ง คริๆ) ของบได้แล้วจะรีบสวยตามค่ะ ขอบคุณที่ให้ความรู้นะคะ

ขอบคุณนะคร้า รีบๆมาสวยด้วยกัน  โพสต์ 2011-10-3 13:50
คุณนกเวลาหลับตา มีรอยแผลมั้ยค่ะ อยากเห็นรุปเปลือกตาแบหลับตาตอนไม่แต่งหน้าจัง
ดูพี่ในรายการตีสิบ.........สวยเริ่ดได้ใจมากคร้า

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:50
พี่นกครับถามหน่อยว่าหลังเสริมจมูกแล้วสามารถทำเลเซอร์ได้ไหมครับ หรือทำได้แต่ต้องเว้นบริเวณจมูกครับ

ควรเว้น 1 เดือนค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:50
อยากทำเหมือนกันคะ เห้นรีวิว ว่าหมอ สมศักดิ์ ทำดีมาก แต่ แพงมากเช่้นกัน สักวัน คงสวยได้อย่างนี้บ้าง นะนะ

คุณนกไม่ได่ทำที่หมอสมศักดิ์หรอกค่ะ ทำที่หมอนพรัตน์ค่ะ รพ.เวชธานี  โพสต์ 2011-10-1 00:39
สวยมากจิงๆ น้องนก ขอเอากระทู้ไปโพสหน่อยน้ะจ้ะ

ยินดีค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:51
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้