เจ้าของ: nosejob
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งกลับจากทำจมูกคุณหมอศิริพรชัยสดๆร้อนๆค่ะ (ชอบอ่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากมายคร๊าคุงนุ่น อัฟรุปบ่อยๆเพราะจะคอยแอบดู ฝันหวานคร๊า^^
แร้วนี้ พี่ไปทามมา หมดไม่ได้กรีดข้างนอกจมุกหรอค่ะ
เหนคนบางคนไปทาม แร้วเปนรอยแผลที่ใต้จมูกอ่าค่ะ
แตพี่ทามอกมาแร้ว สวยสุดๆไปเรยอ่าาา ชอบมากกค่ะ ออกมาแร้วสวยเรย
คลีนิคคุณหมอ อยู่แถวหนัยค่ะ
สวยมากมายเลยค่ะ คุณนุ่น
อยากทำมั้งจัง
มีเบอร์คุณหมอไหมคร้า
หน้าเหมือนพิ้งกี้เลยค่ะ
สวยมากคะ อยากทราบว่าราคาประมาณเท่าไรคะ ตอนทำรู้สึกมั้ย คือกลัวมาก แต่อยากสวยคะ
พี่นุ่นป่านเองจากไดคลับเน้อ ^^
สวยมากกกก ทำแล้วสวยขึ้นกว่าเดิม จากเดิมพี่นุ่นก้น่ารักอยู่แว้ววว

อยากทำมั่งจัง อยากให้จมูกมันเล็กกว่านี้หน่อย ของเก่าป่านโด่งมั่กอยู่้แว้วT-T

ปล. ป่านยังอยากเปนแอร์อยู่เลย แค่อยากนะ อิอิ แต่พี่นุ่นไม่รอป่านแว้ว 555
สวยมากเรย กี่เดือนแล้วค่ะ ศิษย์เดียวกันเรยค่ะ พึ่งไปทำมามะวาน โดยรวมชอบมากกเหมือนกันค่ะhttp://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=6346

IMG0695A.jpg (16.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

IMG0704A.jpg (14.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

สวยค่ะ น้องใหม่ขอมาแนะนำตัวด้วยคนนะ แวะไปติชมหรือวิจารณ์กันตรงๆได้เลยนะคะ http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
887#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-28 23:52:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อนๆคะตอนนี้เราเข้ารอบการแข่งขัน ของนิตยสาร มาร์ส อยากให้ช่วยไปโหวตให้หน่อยค่า

ต้องขอบคุณเวบดั้งโด่งที่ทำให้ profile หน้าเราดีขึ้นนะคะ
เพื่อนๆติดตามข่าวได้ทางนี้เลยค่ะ

โหวตให้นุ่นค่า

http://photobattle.marsmag.net/marsbattle_news.html

ตามโหวตให้นะครับ สู้ๆครับผม
หน้าเปลี่ยนไปเยอะมากกกอะ
ช่วยโหวตแล้วนะจ้าคนสวย
ตอบกลับ 193# nosejob

แต่เราว่าก่อนทำ ก็ดูน่ารักแบบธรรมดา พอทำแล้วโคตรสวยอะ มันดูมีสเหน่ขึ้้นมาอีกเยอะมาก หน้าคนละแนวอะ ภูมิใจเถอะ สวยขั้นเทพแล้วจร้าาาาาา ดูเซ็กซี่ขึ้นเยอะเรย ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เรากะลังจะไปทำกลางเิดือนหน้า แต่เราไม่รู้ว่าเราต้องเตรียมอะไรบ้าง เช่น เจลเย็น ทานน้ำมะพร้าว แล้วมีไรอีกปะ

รบกวนปรึกษาศิษพี่หน่อย ได้มั๊ยค่ะ
ทำแล้วนั่งเครื่องได้เลยมั๊ย ความดันอากาศจะกดจมูกรึป่าว หรือจะเสียวจมูกมั๊ย
การประคบเย็น ต้องประคบตอนใหนบ้าง แล้วนานแค่ใหน
การประคบร้อน ต้องประคบเมื่อไหร่
ต้องนอนหมอนสูงตลอดเรยรึป่าวหรือช่วงเดือนแรก
ทาครีมบำรุง หรือพวกยาทาสิวได้มั๊ย อายครีม
ก็ยังเสียใจจนถึงทุกวันนี้ค่ะ รู้งี้ทำนานแล้ว
อันน ...
ต้นฉบับโพสต์โดย nosejob เมื่อ 2010-2-19 09:17

ดั่งใหม่ทำให้ดูสวย เก๋ เป็นสง่าราศีขึ้นมาอีกเยอะมากกกกกกกกกกก สวยปิ๊งเรยจร้า
สวยมากๆ อิจฉาคนเกิดมาหน้าตาดี
จมูกสวยมากเลยค่ะ ชอบๆๆๆๆ
สวยดีอยากเห็นตอนจมูกเข้าที่คงสวยน่าดู
เพราะคุณนุ่นทำแล้วสวยนี่แหละค่ะ ถึงเป็นแรงบันดาลใจให้เราอยากทำอ่ะค่ะ ตอนนี้ทำได้ 1อาทิตย์เต็มๆละ แอบกลัวเล็กน้อยค่ะ กลัวกับปัญหาที่จะตามมาอ่ะ ...T-T ขออย่าได้มีปัญหาอะไรเหมือนคุณนุ่นเลยน้อ..อิอิ
แวะมาเยี่ยมค่ะ คุณนุ่นเป็นแรงบันดาลใจให้พี่ทำกับคุณหมอศิริพรชัยเลยนะคะเนี้ย อยากบอกว่านุ่นสวยมากๆเลยค่ะ แถมยังเซ็กซี่ด้วย แอบอิจฉาอ่ะ อิอิ
คุณนุ่นสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ เลย
สวยค่ะสวยๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้