เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ Hotlips ตั้งกระทู้

คางเราเหมือนกันมั้ยอ่ะ อยากลดคางยื่นค่ะ ทำไงดี
ญ.นกค่ะ ที่คุณลินบอกว่ามียาขายให้แต่ต้องหาที่ฉีดให้อ่ะ ต้องไปฉีดที่ไหนอ่ะค่ะ แนะนำที่pm หน่อยนะค่ะ ขอร้อง อยากสวยค่ะ
แอบโกรธคุณนก.......... เพราะดูคุณนกเลยมีความหวังว่าเราจะสวยได้อีกง่ะ .... คุณนกต้องรับผิดชอบนะเนี่ยยยยย HAHAHA คุณสามีบอกว่าเทอทำไม่ไม่ทำออกมาแล้วสวยยังงี้มั่งล่ะ ก็ตอบกลับไปว่าชั้นก็อยากทำตาอีกนะ อีตาสามีเงียบไปในบัดดล อิอิ
อ่านตั้งแต่หน้าแรกจนถึงหน้าสุดท้าย รู้สึก ตกหลุมรักผู้หญิงคนนี้แล้ว คุณนกสวยมากและตอบคำถามซ้ำๆตลอด โดยถ้าผู้ถามบางคำถามถ้าอ่านตั้งแต่หน้าแรก ก็จะเจอหมดทุกคำตอบ และยังเป็นแรงบันดาลใจให้กับอีกหลายภคินีรวมถึงเราเองด้วย น่ารักมากเลยค๊่า
อยากทำหน้าเรียวนะคะ เราเป็นคนหน้ากลม อยากให้คุณนกช่วยแนะนำการฉีดเมโส ละลายไขมันบนแก้มหน่อยคะ ว่าทำที่ไหนดี ได้ผล และปลอดภัย แล้วต้องทำอาไรก่อนหลังคะ เมโส โบท๊อกซ์ เนเฟอร์????
อยาทำหน้าเรียวคะ เป็นคนมีแก้ม เวลายิ้มแก้มบานออกมาเลย รบกวนคุณนกแนะนำหน่อยนะคะ ต้องทำอาไรก่อนหลังยังไงบ้างคะ เมโส โบท๊อก เนเฟอ???????
อยากทำมานานแล้วแต่เนื้อจมูกน้อย จมูกน้อยจะทำได้มั้ยช่วยแนะนำทีค่ะ
พี่นกค่ะ ที่สักคิ้วอ่ะค่ะ พี่นกสักกับ อ.หญิง(8000บาท) หรือสักกับลูกศิษ (4900 บาท ) พี่นกสักราคาไหนค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่ะ  โพสต์ 2011-9-29 20:57
คุณนกสัก4990บาทค่ะ  โพสต์ 2011-9-29 16:54
สวยค่ะ ชอบๆๆ
ไปดูมาแล้ว สุสยอดเลยค่ะพี่ สู้ๆๆค่ะ   (ตอนนี้ขอเป็นฝ่ายเลือกบ้างเพราะเลือกได้แล้ว)ชอบประโยคนี้ค่ะ พี่นก...แนทก็ผิดหวังจากความรักมาเหมือนกัน แต่อันนี้ แฟนเราเป็นคนด่าต่อน่าเลยว่าน่าตาแบบนี้จะอยู่ด้วยทำไมอายชาวบ้านเค้า...หนูก็คิดเปลี่ยนตัวเองค่ะ รอแค่มีทุน.เพราะบ้านหนูก็ไม่ได้มีฐานนะอะไร..แต่พี่นกโชคดีน่ะค่ะ ที่ทางบ้านมีฐานนะพอควร..ส่วนหนูคงต้องรอ.แต่เคารพเลยว่าพี่นกสวยมาก เยี่ยมเลยค่ะ...หนูก็อยากเป็นฝ่ายเลือกบ้างเหมือนพี่นกเหมือนกันค่ะ...หนูจะสู้เพราะมีพี่นกไปแรงบัลดาลใจค่ะ...รักพี่นกที่สุด
หนูดูพี่ไปออกรายการตีสิบมาด้วยค่ะ

ชอบพี่นกมากๆเลยค่ะ

สวยมาก

หนูอยากสวยเหมือนพี่จังเลยค่ะ
ดูตีสิบแล้ว ชอบมากเลยค่ะ น้องนกสวยมาก หยั่งก่ะนางสาวไทแหน่ะ
คุณนก ทำปากที่ไหนค่ะดูเซ็กซี่มากๆค่ะ จมูกก้อสวย
พี่นกค่ะอยากปรึกษาพี่นกหน่อยค่ะ พอดีว่าหน้าเป็นสิวแล้วทิ้งรอยดำกับรอยแผลไว้อ่ะค่ะ แต่ตอนนี้ก็ยังมีสิวขึ้นบ้างทั้งเม็ดเล็กและใหญ่ค่ะ พอมีที่รักษาหรือที่ฉีดให้สิวมันหายแล้วหน้าใสจุดด่างดำจางลง บ้างไหมค่ะ อยากหน้าสวยใสบ้างอ่ะค่ะ
สวยๆๆๆค่ะพี่นก  พี่ที่ใช่ที่ออกรายการตีสิบใช่ม่่ะค่ะ สุดยอดเรยอ่ะพี่   สวยๆๆๆ

ใช่ค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:56
สวยมากเลยครับ

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2011-10-3 13:56
คุณนกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เลยค่ะ เราเลยเกิดกิเลสจะไปฉีดโบทอกซ์ กะเนเฟอร์ ตามไอดอลอย่างคุณนกบ้างละ รบกวน pm มาแนะนำหน่อยได้มั้ยอะคะ แอบจิตรตก กลัวอ่ะ

0829589209 ka  โพสต์ 2011-9-30 00:32
อยากได้จมูกเหมือนคุณนกอะค่ะ ชอบๆสวยๆๆๆ

นกเสริมละก็ฉีดเติมปลายค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:56
อยากได้จมูกเหมือนคุณนกอะค่ะ ชอบๆสวยๆๆๆ
น้องนกพี่อยากได้แก้มอะพี่ต้องทำยังไงหรอ ฉีดลูกส้มที่ไหนสวยคะ? ตอบพี่หน่อยนะ ^___^thank u ka
สวยมากเลยค่ะ  อยากทำหน้าให้เรียวมั่งค่ะทำไงเพราะไปทำจมูกมาแล้ว แต่คิดว่ายังไม่โด่งอย่างที่ใจต้องการค่ะ

ลองเติมฟิลเลอดูค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:57
อยากสวยแบบนี้
จัง

ศึกษษข้อมูลดีๆ แล้วทำเลยค่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:57
ออกรายการตีสิบ น่ารักมากเลย เหมือนคนละคนกันเลย

ในรายการดูแก่มากเลยอ่ะ  โพสต์ 2011-10-3 13:57
อยากสอบถามว่าสักคิ้วที่ไหนอ่าค่าา เป็นคิ้วบางง   เห็นของ k นกแว้วสวยมากกก ><

สักที่เมเจอร์รัชโย แต่ที่เห็นสวยๆเพราะเขียนเองด้วย  โพสต์ 2011-10-3 13:58
พี่นกค่ะราคาทำจมูกเท่าไหรอ่ะค่ะ  หนูตัดสินในเหมือนกันค่ะ  พี่สวยมากอ่ะ  แต่หนูอยากทำจมูกอ่ะ

ลองโทร 0896990666  โพสต์ 2011-10-3 13:58
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้