เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าคุนนกทำปากบางกับตาสองชั้นที่ไหนหรอค่ะ สวยมากๆเรยค่ะ
852#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-28 19:30:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mission เมื่อ 2011-9-28 16:50
ตอบกระทู้ mission ตั้งกระทู้

0829589209 นี่เบอร์ใครคะ ...

คุณลินค่ะ ที่พานกไปฉีดโบทอก ฟิลเลอร์

แสดงความคิดเห็น

ขอเฟสบุ๊คคุณนกหน่อยคะ ชอบมากๆๆสวยๆๆ  โพสต์ 2011-9-28 19:44
สวยขั้นเทพแล้วนะค่ะ
พี่นกเมื่อคืนพูดดีมากเลยคะ
ผู้หญิงอย่างนกไม่สวยก้เลือกได้คร้า
เหนื่อยแทนคุณนก ต้องตอบบ่อยๆว่าทำกับหมออะไร

ถ้าอ่านดีๆตั้งแต่หน้าแรกๆ คุณนกก็บอกชัดเจนหมดแล้ว ใส่ใจอ่านซักนิดนะคะ

ว่าศัยกรรมทั้งหมดทำกับหมอนพรัตน์ ให้ทั้งเบอร์และข้อมูลคุณหมอ

ส่วนพวกฉีดๆทั้งหลาย เบอร์โทรก็ลงให้เรียบร้อย

เมื่อคืนดูคุณนกเหมือนกัน ชอบมาก เหมือนกันเลย ไม่สวยเลยโดนแฟนนอกใจเหมือนกัน  ตอนนี้เค้าก็ทำจมูกแล้วจะตามด้วยโบท๊อกหน้าเรียว  ทำเรื่อยๆ เหมือนกันค่ะ  ขอFB ด้วยนะ ไว้แชร์ประสบการณ์กันค่ะ หรือแอดมาได้ที่  Nat nana (nat)  มาติชมความเปลี่ยนแปลงของเราได้
สวยมากคะ อยากถามนิดอะคะ ทำทั้งหมดกับคุณหมอนพรัตน์หมดเลยหรือป่าวคะ
พี่นก ดูดไขมันกะฉีดยาขาว ที่ไหนหรอคะ?  สนใจค่ะๆ
พี่นกตีสิบนี่หน่า.....น่ารักมาก ๆ
น่ารักมากครับ พี่นก
มีคนไปโพสว่าบ้านคุณนก มีกิจการเสริมความงาม ข้อมูลผิดรึเปล่าคะ

"เราติดตามดูตั้งแต่เว็บดั้งโด่ง ก็ดูมาเรื่อยๆ (ที่บ้านเขามีธุรกิจความงามด้วย ก็ต้องสวยเพื่อให้เกิดความเชื่อมั่น)"

อีกคนก็บอกว่าคุณนกทำนมแล้ว

ไม่ทันแล้วนะค่า ยัดไปนานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน แล้วละค่ะ
ยัดก่อนที่จะมาสักคิ้วอีกนะค่ะ
ทำคางนี่พักฟื้นนานไหมคะ อยากทำมั่งจัง แต่กลัวหยุดงานนานไม่ได้อ่ะจิ
คุณนกทำตาที่ไหนค่ะ สวยมากๆ อยากไปทำบ้าง นี่ก็ทำจมูกมา 2ครั้งแล้ว แต่ไม่โด่งเลย ตาก็ทำแล้วแต่ก็ไม่เป็นชั้น อยากทำใหม่ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

อยากทำจมูกแต่กัวเจ็บค่ะเจ็บไหมค่ะ ดูดไขมันแบบไหนอะค่ะเจ็บไหมค่ะ  โพสต์ 2011-9-28 22:33
คุณนกค่ะ ทำกับคุณหมอนพรัตน์ทั้งจมูกและก็คางเลยหรอค่ะ รวมปากบางด้วยไหมค่ะ
พี่ข๋าหนูอยากสวยค่ะ
อยากไปทำบ้างค่ะ เพราะทำจมูกมา2ครั้งแล้วก็ไม่โด่งเลย ตาก็ทำแล้วก็ไม่เป็นชั้นด้วย อยากแก้ใหม่ยังไงขอคำแนะนำด้วยค่ะ
ดู ตี 10 แล้ว อึง ครับ สวย มาก เรา ก็ เคย เจอ กัน มา นาน แล้ว มั๊ง ครับ จำ กัน ได้ ไหม เอ่ย
พี่นกฉีดผิวที่ไหนร่อค่ะ
รบกวนหน่อยน้ะค่ะ
พอดีไม่เหนคำถามไหนที่เกียวกับเรื่องฉีดผิวอ่ะค่ะ ^^

พี่นกก็ฉีดผิวขาวที่คุณลินร่อค่ะ เหนแต่ ฉีดพวกฟิวเลอร์ โบท๊อก อ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-9-29 23:29
มีค่ะ พี่เค้าฉีดกะุคุณลินค่ะ หาดีๆ ^^  โพสต์ 2011-9-29 13:56
ชอบพี่นกมาหคะ เพิ่งดูตีสิบมาปลื้มมาก สวยมาก ๆ เลยคะ  >_____<
พี่ นก ขา ทำจมูกถ้าคนพักผ่อนน้อย ทำได้รึป่าวคะพอดี เป็นคนนอนดึกอะคะ
งามเกินคำบรรยายจริงๆๆ
สวยมาก:) ไอดอลเลย จมูกอะค่ะชอบๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattikorn เมื่อ 2011-9-29 01:00

สวยๆๆมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ดูจากตีสิบ สวยมากกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้