เจ้าของ: nosejob
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งกลับจากทำจมูกคุณหมอศิริพรชัยสดๆร้อนๆค่ะ (ชอบอ่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
สู้ ๆ นร้านุ่น เป็นกำลังใจให้จร้า {:13_948:}
สวยมากมากเลยค่ะ เล่นเอาตาร้อนเลยอ่ะ ทำไม๊ทำไมเค้าไม่สวยงี้บ้างเน๊าะะะะะ อิ อิ
โหวตให้แล้วนะคะ น้องนุ่นคนสวย

สู้ ๆ ค่ะ
ตามโหวตทุกชั่วโมงค่ะ
ขอให้สมหวังนะ่คะ
อยากรู้ว่าพี่นุ่นทำกับหมอศิริพรชัย จริงรึเปล่า  ไม่ได้ปั่นกระทู้นะ   
ถ้าหมอศิริพรชัย ทำแล้วสวยแบบนี้จริงๆ ก็จะไปทำ ถึงคิวจะยาวก็จะรอ
(อยากได้หมอที่ทำสวยจิงๆ)
ไปโหวตให้แล้วนะ  เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะไปโหวตให้ใหม่
พี่นุ่นทำกับหมอศิริพรชัย จิงจิง ใช่มั้ย
อยากไปทำมั่ง แต่ยังเลือกหมอไม่ถูก
อยากคุยกับพี่นุ่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆ   ขอเบอร์ได้มั้ย   ขอร้องล่ะนะ
suphansa_cake@hotmail.com
โหวตให้น้องนุ่นแร้วน่ะจ๊ะ....ถ้าไม่ติดว่าแก่แร้วจะไปลงสมัครแข่งกะเค้าด้วย คริ คริ
สวยมากๆๆค่ะ ทำมาแล้วแต่ไม่ค่อยโด่ง แล้วก็เบี้ยวนิดๆ อยากแก้กับหมอคนนี้จัง
ไปโหวตมาให้แล้วนะคะ

สู้ๆนะ เอาใจช่วย
อยากดูรูปน่าตรงอะคะ
อยากได้ไปเป็นต้นแบบได้ไหมจะ
อยากได้ไปเป็นต้นแบบต้องทำอย่างไรบ้างคะ  ช่วยบอกหน่อย  อยากได้จริงๆ
ไม่ได้ๆ ตอนนี้ คะแนน อยู่ลำดับ 2 อ่ะ
เพื่อนๆช่วยกันหน่อยเร็วจร้า....
ไม่ได้ละ วันนี้ ต้อง เกณฑ์ มาทั้งออฟฟีตเลย
ช่วยกันโหวตเยอะๆนะ  ตอนนี้อยู่อันดับ 3 แล้ว
พี่นุ่น เค้าให้โหวตถึงวันไหน
ตอนนี้ได้ที่ 1 แล้ว แต่ผลโหวตใกล้เคียงกันมากเลย  ช่วยๆ กันเร็ว
ผมช่วยโหวตด้วยอีกแรง
โหวดให้แล้วน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้