เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แก้จมูกครั้งที่ 4 โดยค

[คัดลอกลิงก์]
776#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 01:48:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อหวังอย่างนั้นหละค่ะพี่โอม ไม่อยากทำไรกับตะหมูกแล้วอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-4 01:43

เหมือนกัลลลลล
รอไปอีกซักระยะเดี๋ยวก็เหมือนเดิม ล้างมากไปก็ไม่ดี

ยิ่งไปรบกวนมันมาก ยิ่งเหมือนไปกระตุ้นมัน

รอให้จมู ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-3 17:22

ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำเเนะนำดีดี

เซงๆๆ เรื่องสิวมากไหน่อย 55+

ก้อคิดว่ามันจะหมดไปเองอะค่ะ

ทำใจละค่ะพี่โอม พี่โอมอะ น่าอิฉา ผิวใสอะ

{:13_948:}
คุณหมอทุกคนบอกพี่ว่า ได้

แม้แต่คุณหมอที่เลเซอร์ให้

แต่ปีที่แล้ว พี่เลเซอร์จนดังยุบโดยเฉพาะ ตรงระหว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-3 23:59

ขอบคุณครับ

แล้วพี่บอกได้ป่าวว่าทำเลเซอร์ตัวไหน แรงเท่าไหร่

ผมจะได้ไม่เสี่ยง
สวัสดีค่ะพี่โอม และก็เพื่อนๆด้วยค่ะ

สิวเต็มหน้าเลยคะวันนี้ หน้ามันอีกตะหาก

จมูกไม่บวมขึ้นแต่ก็ยังไม่ยุบเลย เมื่อคืนเผลอนอนตะแคงอีกแล้ว

เหมือนปลายมันจะเอียงๆด้วยไม่ทราบคิดไปเองรึเปล่า

พยายามจะลงรูปแต่ลงไม่ได้ เด๋วลองลงใหม่
หวัดดีครับพี่โอม จมูกก็ยังดูดี ดูสวยมากๆเลยอ่ะครับ ถ้าผมบอกคุณหมอว่าจะทำแบบพี่โอมนี่ จะทำได้ไหมน๊าาา... แต่ตอนนี้ยังไม่มีคิวเลยอ่ะครับ เฮ้อ..คงอีกนานอ่ะครับ
781#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:35:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ สำหรับคำเเนะนำดีดี

เซงๆๆ เรื่องสิวมากไหน่อย 55+

ก้อคิดว่ามันจะหมดไปเองอะค่ะ

ทำใจละค่ะพี่โ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-4 09:59

กิฟท์หรือใครๆก็มีผิวใสได้

ถ้าเราเข้าใจผิวตัวเองว่า เป็นยังไง

ผิวของเราต้องการอะไร และต้องเลี่ยงอะไร

แค่นี้ก็สวยใสไร้สิวแล้วครับ
782#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:47:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

แล้วพี่บอกได้ป่าวว่าทำเลเซอร์ตัวไหน แรงเท่าไหร่

ผมจะได้ไม่เสี่ยง ...
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-9-4 10:32

คุณหมอเลเซอร์หลายตัวให้พี่จนจำชื่อไม่ได้อ่ะครับ

ไม่ได้ยิงทีเดียวพร้อมกันนะครับ สลับไปเรื่อยๆในแต่ละครั้งที่ไป

เรื่อง ความแรงหายห่วง

คุณหมอเลือกพี่เป็นนายแบบยิงโชว์ให้บรรดาหมอๆที่มาดูงานจากหลายๆประเทศ

หมอเลยตั้งความแรงเกินพิกัดที่ยิงให้คนไข้ทั่วไป(คุณหมอมาบอกพี่เองหลังจากยิงแล้ว)

เพราะ เป็นงานโชว์เลยต้องพิเศษหน่อย ทั้งถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอกันเพียบ

หลังจากนั้นก็ถูกรุมสัมภาษณ์แบบหลายภาษามาก ฟังจนงงแทบตอบไม่ถูก

แต่ส่วนใหญ่จะถามว่า เจ็บมั้ย

ตอนนั้นยังไม่เจ็บ เลยตอบไปว่า นิดหน่อย

แต่พอกลับเข้าห้องพักที่ทางร.พ.จัดไว้ให้

ขอบอกว่า เจ็บจนไข้ขึ้น ขับรถกลับบ้านไม่ไหว

ต้องโบกเจลอยู่เกือบ 2 ชม. ถึงจะหายแสบร้อน

หน้าเบิร์นไปหลายวัน แต่เด้งข้ามปี

ก็คุ้มครับงานนี้

เสียอย่างเดียว.... ดั้งหาย
783#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:49:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะพี่โอม และก็เพื่อนๆด้วยค่ะ

สิวเต็มหน้าเลยคะวันนี้ หน้ามันอีกตะหาก

จมูกไม่บวมขึ้นแต่ก็ยังไม่ย ...
ต้นฉบับโพสโดย immi2u เมื่อ 2009-9-4 11:07

รอชมอยู่นะครับ
784#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 15:51:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีครับพี่โอม จมูกก็ยังดูดี ดูสวยมากๆเลยอ่ะครับ ถ้าผมบอกคุณหมอว่าจะทำแบบพี่โอมนี่ จะทำได้ไหมน๊าาา...  ...
ต้นฉบับโพสโดย Mr.Poi เมื่อ 2009-9-4 11:49

ลองบอกคุณหมอว่า อยากทำทรงแบบพี่

บางทีอาจทำได้ ต้องให้คุณหมอได้เห็นก่อนนะครับ

เรื่อง คิว หมั่นเช็คหน่อย อาจรอไม่นานก็ได้ครับ
จริงครับพี่ ปลายผมเนื้อเยอะมากๆๆๆๆๆ แต่คงแก้แน่ละครับ เอาฮัมออกอ่ะพี่โอม มะไหวละ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-9-4 00:50

กิวชอบจมูกพี่บอส  ตอนครั้งที่ไม่ได้ทำฮัพมากกว่าครับ
เพราะว่าโด่งแบบพุ่งปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!! เลย

เอาใจช่วยน่า
พี่โอมข๋า หนูลงรูปไม่ได้ไม่รู้เป็นไรมะวานยังลงได้อยู่เลยอ่า งง
787#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 16:13:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กิวชอบจมูกพี่บอส  ตอนครั้งที่ไม่ได้ทำฮัพมากกว่าครับ
เพราะว่าโด่งแบบพุ่งปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!! เลย

...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-4 15:55

เหมือนกันเลยกิว

พี่ก็ชอบอันเดิมของบอสมากกว่า
788#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 16:14:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมข๋า หนูลงรูปไม่ได้ไม่รู้เป็นไรมะวานยังลงได้อยู่เลยอ่า งง
ต้นฉบับโพสโดย immi2u เมื่อ 2009-9-4 16:01

ลองลดขนาดรูปดูนะครับ
รูปขนาดเดิมเลยค่ะ แต่มันขึ้นว่าไม่พบไฟลล์ เงี้ยอ่ะคะ
เย้ๆ ได้และค่ะ โก๊ะจริงๆ
คุณหมอเลเซอร์หลายตัวให้พี่จนจำชื่อไม่ได้อ่ะครับ

ไม่ได้ยิงทีเดียวพร้อมกันนะครับ สลับไปเรื่อยๆในแต่ละ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-4 15:47

โฮ้........งั้นเลยเหรอครับได้เป็นพรีเซ็นเตอร์เลยอ่ะ

ดังไปเลยอ่ะดิ งานนี้ฟันค่าตัวไปเท่าไหร่อ่ะ
พี่โอมครับ ผมเข้ามาขอบคุณครับ
ขอบคุณมากนะครับเรื่องกระทู้ผม
ขอโทษด้วยนะครับ ที่มาขอบคุณช้าไปหน่อย

อย่างที่ผมบอกอะไรหลายๆอย่างยังไม่ลงตัวเลยครับ
อินเตอร์เน็ตก็ยังเล่นไม่ได้
เลยไม่ได้เข้ามาดูกระทู้เลย

ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับพี่โอม
พี่โอมครับ พี่โอมทำเลเซอร์ที่ไหนหรอครับ แล้วพอจะทรายคลีนิคผิวหนังที่ไหนที่ดีๆบ้างไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อยคราบ
แล้วถ้าเสริมจมูกเลเซอร์จะมีผลอะไรไหมครับ
794#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 00:29:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โฮ้........งั้นเลยเหรอครับได้เป็นพรีเซ็นเตอร์เลยอ่ะ

ดังไปเลยอ่ะดิ งานนี้ฟันค่าตัวไปเท่าไหร่อ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-9-4 16:54

ค่าตัวบอกไม่ได้ครับ

พี่เป็นแบบในการเลเซอร์อยู่หลายครั้ง

ทั้งในและนอกประเทศ

เอาเป็นว่า คุ้มมากๆครับ
795#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 00:30:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมครับ ผมเข้ามาขอบคุณครับ
ขอบคุณมากนะครับเรื่องกระทู้ผม
ขอโทษด้วยนะครับ ที่มาขอบคุณช้าไปหน่อย

อย ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-9-4 18:53

ไม่เป็นไร แบ๊งค์

พี่ต้องดูแลน้องๆเท่าที่จะทำได้อยู่แล้วครับ
อยากเห็นจมูกพี่โอมอีกอ้ะค้าบบ
797#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 00:34:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมครับ พี่โอมทำเลเซอร์ที่ไหนหรอครับ แล้วพอจะทรายคลีนิคผิวหนังที่ไหนที่ดีๆบ้างไหมครับ ขอคำแนะนำหน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tossot เมื่อ 2009-9-4 19:06

ที่ถามถึงคลีนิคผิวหนังดีๆ

พี่ต้องรู้ด้วยว่า จะรักษาอะไรครับ

และจำกัดงบประมาณในการรักษาไว้รึเปล่า

จะได้แนะนำได้ถูกอ่ะครับ

ส่วนผลของเลเซอร์กับจมูกก็มีบอกไว้ที่รีบนๆแล้ว

ลองอ่านดูนะครับ
798#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 00:40:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นจมูกพี่โอมอีกอ้ะค้าบบ
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-9-5 00:33

ถ่ายเป็นรูปก็เหมือนเดิมอ่ะบอส

เพราะ พี่ทำมา แทบไม่บวมเลย

มันบวมที่หัวคิ้ววันเดียวเอง

ไม่ช้ำ ไม่เหลือง ไม่เขียว

แต่ถ้าดูของจริงก็เรียวขึ้นเรื่อยๆ

สังเกตุจากคำบอกเล่าของคนรอบข้าง จะพูดว่า

......จมูกโด่งแทบจะทิ่มหน้าอยู่แล้ว....
ถ่ายเป็นรูปก็เหมือนเดิมอ่ะบอส

เพราะ พี่ทำมา แทบไม่บวมเลย

มันบวมที่หัวคิ้ววันเดียวเอง

ไม่ช้ำ ไม่เหลื ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-9-5 00:40

อิจฉาๆๆๆ ของผมนะยุบๆๆๆจนจะมะโด่งละค้าบบ แถมเนื้อตรงปลายยังคงตุ่ยๆๆ ตอนนี้มะอยากได้หยดน้ำด้วยแล้วครับ
เพราะมันทำให้ดูจมูกทิ่มๆๆลงไม่โด่งพุ่งอ่ะพี่ กลุ้มใจตัวเอง555
800#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 01:00:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิจฉาๆๆๆ ของผมนะยุบๆๆๆจนจะมะโด่งละค้าบบ แถมเนื้อตรงปลายยังคงตุ่ยๆๆ ตอนนี้มะอยากได้หยดน้ำด้วยแล้วครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-9-5 00:42

เดี๋ยวบอสก็ได้แก้แล้ว

บอสไม่ต้องเครียด

พี่ว่า บอสเห็นจนชินตารึเปล่าที่ว่า ไม่โด่งอ่ะ

ลองถามคนอื่นดูซิว่า เค้าว่ายังไง

พี่เจอใครก็ให้เค้าช่วยวิจารณ์ไปทั่ว

กระจกหรือรูปถ่าย ก็สู้มุมมองของคนรอบข้างไม่ได้

พอดีของพี่เสียงเป็นเอกฉันท์ ไม่มีคำตำหนิ เลยโล่งใจ

ส่องกระจกดูเอง ก็พอใจ เพราะ มันต่างจากคราวก่อนมาก

คราวก่อนก็ได้คำวิจารณ์จากคนรอบข้างนี่แหละที่พูดเป็นเสียงเดียวว่า ให้แก้

ตอนนี้ทุกคนก็บอกพี่ว่า คิดถูกแล้วที่แก้

ป.ล. หมอก็บอสพี่ว่า ปลายจมูกบอสเนื้อเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้