เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้า

สมาชิกใหม่ชื่อวรรณ อายุ 24 ปี

ยังไม่ได้เสริมอะไรเลย ,, กำลังรอเอาเหล็กจัดฟันออกก่อนคร้า เข้ามาหาข้อมูลดีดีจากที่นี้คะ ^0^
ชื่อเอิณืทครับ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย จัดฟันอยู่ครับ
หวัดดีคับผม ผมก้ออยากทำกรามอ่ะคับ ไม่ทราบว่าต้องไช้จ่ายประมานเท่าไหร่คับ
หวัดดีจ้า......เพิ่งเข้ามาครั้งแรกเลยนะเนี๊ย
หลังจากที่เชยมานาน แสนนาน
กำลังรอเวลา.....อัพดั้ง อัพความงาม
นาจ ครับ ทำจมูกมาเกือบ 20 ปีละ ปลายเป็นหยดน้ำ ว่าจะปรึกษา หมอเฉลิมซะหน่อย เอาออกคงเจ็บน่าดูเนอะ
ดีคะชื่อแมวคะ อายุไม่อยากเอ่ยถึง ****
แอบอยู่เวบนี้นานหลายเดือนละ จัดฟัน 5 ปี
ทำหมูก จะครบเดือนกับหมอวิระพันธ์ชอบมากมาย
นัท ค่ะ กำลังอยู่ในระหว่างการตัดสินใจค่ะ
ชื่อ เพลง คะ อายุ26สิ้นเดือนนี้กำลังจะไปเสริมจมูกกะคุณหมอ พีระคะ

แอบตื่เต้นอะยินดีที่รู้จักทุกคนนะคะ
ชื่อ โอ๊ทนะคร้าบบบบ

อายุ 28  ละคร้าบบบ
สิ้นเดือนนี้เตรียมไปทำจมูกกับ หมอบุญถิ่นครับ

.. ชั่งใจมาได้ร่วมปี จนตัดสินใจว่าต้องทำแน่ๆ
สวัสดีค่ะ จี๊ด ค่ะ
อายุ 26 ค่ะ
ยังไม่ได้ทำไรเลยค่ะ กำลังศึกษาค่ะ ช่วยๆๆแนะนำหน่อยนะค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค๊า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
ดีค๊า ชื่อ ป่านค่า อายุ 20 ปี  
ยังไม่ได้ทำอาไรเลย แต่อยากทำ
ตอนนี้  กำลังศึกษาข้อมูลค่ะ
และคิดว่าจะทำให้ได้ ในชาตินี้
อยากสวยค่า อิอิ
อ้อมคะ เคยทำจมูกมา2รอบแล้วที่สวยงาม กำลังคิดที่จะพัฒนาหน้าตัวเองต่อไป...มีไอดอลคือปอยถึงไม่เหมือนคล้ายๆๆก้อพอและชีวิตคล้ายๆๆกับชานทานซาน ในวู้ดี้เกิดมาคุย
หวัดดีค่า เก๋ค่ะอายุ อย่าไปพูดถึงมัน ฮิๆๆ สมาชิกใหม่ ซ่อนตัวหาข้อมูลอยู่นาน อยากทำ แต่ยังมะได้ทำซักกะอย่าง 555+ อยางทำจมูกนี่ล่ะอย่างแรก
ดีคร่า...

BB คะ เก็บข้อมูลจาก Dungdong มาซักพักเเร้น..ยินดีที่ได้รู้จักคร่า..อยากอัพดั้ง ^o^*
ดีค้า ตุ๊กตา คะ ยังไม่ได้ทำอารายสักอย่าง แต่อยากอัพดั้งมากๆ กำลังลังเลอยุ่ว่าจะอัพกับคุงหมอทั่นไหนดีอ่ะคะ ^^
ไม่ได้ทำไรเลยครับ
อยากทำจมูกอยู่เหมือนกัน
แต่ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย

ฝากเนื้อฝากตัว
พี่ๆแนะนำด้วยละกัน
เต้ย..คราฟ
หวาดดีค่ะนมข้นหวานค่า
ยังมะได้ทำเลยค่า
หาข้อมูลอยู่ค่า
แก้ไขล่าสุดโดย bermuda เมื่อ 2010-10-2 21:48

โอ้โห มีแต่เด็กๆ รุ่นลูกๆ ทั้งนั้น
ป้า มินนี่ ( ที่ไม่ใช่ แอนนี่ ) ลูกสามแร้วค่ะ คนโต กำลังจะเอนทรานซ์

อายุอานาม 40 ไปโลดแล้ว
จะมีเพื่อนไหมนี่  เด็กๆทั้งนั้น
ขอบคุณข้อมูล ดีๆ จากทีมทำเวบและท่านสมาชิกทุกคนนะคะ
ยินดีที่ได้รู้จักคร่า......
หวัดดีครับ
ผมอ๊อฟครับ อายุ 21 แล้วครับ
ตั้งใจว่าจะทำจมูกปีหน้าครับ
รายงานตัว ชื่อท็อปคับ ยังไม่ได้ศัล เลยสักอย่างรอคิว รอ แล้ว รอ อีก อิๆ
ผม มะเดี่ยวครับ 24 ปี ชอบการทำศัลกรรมเป็นชีวิตจิตใจ
ผมทำจมูก 2ครั้ง จัดฟัน เเละมีโครงการจะ ทำ ปากบาง ตาโต2ชั้น เเละคางให้ยื่นออกมานิดหนึ่ง

รักการทำศัลกรรม มาก จนตอนนี้จะตัดสินใจไปเป็นล่ามญี่ปุ่น ที่โรงพยาบยันฮี ที่ผ่านมาผมก็ชอบไปเป็นล่ามญี่ปุ่น ตามคลีนิกศัลกรรมต่างๆด้วย มีความสุข เมื่อใบหน้าเปลี่ยน
สวัสดีค่ะ นาเดียค่ะ อายุย่าง30ค่ะ เคยศัลยกรรมหน้าอกที่ยันฮี ราคา62,000 บาท และ ทำลักยิ้มที่สวยงามคลีนิค5,900ค่ะ (เสียดายเงินมาก )และเคยพาเพื่อนไปเสริมสะโพก ที่สวยงามคลีนิคเช่นกันค่ะ

แพลนต่อไปอันใกล้นี้ คือเสริมจมูกกะคุณหมอวรวิทย์ค่ะ ผลเป็นยังไงจะมาอัพเดตน่ะค่ะ
ตอนนี้อายุเข้าเลข3 ก็กำลังดูๆเรื่องการฉีดสารเติมเต็ม ไม่ว่าจะร่องใต้ตาและข้างมุมปากก็แอบมีแล้ว(แง๊ๆ)
ส่วนใครมีความรู้ประสบการณ์เรื่อง การฉีดจำพวกรกแกะ หน้าเด็ก หรือฉีดผิวให้ใสเด้ง แนะนำหน่อยนะค่ะ
ชื่อ มี่ นะค่ะ อายุ 24 ยังไม่เคยทำศัลยกรรมเลย ค่ะ ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ (จะเสริมจมูก อ่าค่ะ)
แก้ไขล่าสุดโดย Miez เมื่อ 2010-10-10 22:01

ยังไง ช่วย แนะนำมี่ด้วยนะค่ะ เพราะมี่ ไม่รู้ข้อมูล อะไรเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้