เจ้าของ: nosejob
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งกลับจากทำจมูกคุณหมอศิริพรชัยสดๆร้อนๆค่ะ (ชอบอ่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เหนน้องนุ่นเข้ามาอัพรูปเรย คิดถึงจังค่ะ
สวยคร่า
สวยมากๆเลย
พี่ค่ะสี่วันนี่แต่งหน้าได้เลยป่ะอ่า น้องว้อนท์มากเลย อิอิ
แต่เพิ่งทำมาได้วันเดียวเองแต่อกสี่วันต้องกลับบ้านอ่าค่ะ 5555
แต่ปลายยังบวมตุ่ยๆระหว่างตายังแดงอยู่เลย

ขอให้สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกขึ้นอีกจร้า ^^
สวยจังเลยคะ จิงๆเราค้องได้ทำพรุ่งนี้10โมงกะคุณหมอ แต่โดนโทรมายกเลิก เสียใจมาก เคยเข้าไปคุยกะคุณหมอไม่นานนี้คุณหมอช่วยแทรกคิวให้ คุณหมอใจดีมาก เราเป็นเคสแก้ แล้วเราต้องรีบทำเพราะจะไปเมืองนอกเดือนเมษา วันนี้พี่ที่คลีนิคโทรมายกเลิกบอกว่าเราไม่ยอมอนเฟริมหมอเลยรับคคนอื่นไปแล้ว ตอนนั้นเรารู้สึกเหมือนโดนตบหน้าอย่าแรงงง เพราะกำลังคุยกะคุณแม่พอดีว่าจะไปทำพรุ่งนี้ กำลังพรีเซนความดีงามของคุณหมอให้แม่ฟังเต็มที่ แบบว่าช็อคสุดๆพูดอะไรไม่ออกได้แต่ถามพี่เค้าว่า เพราะอะไร พี่เค้าก็พูดเหมือนเดิมว่าติดต่อเราไม่ได้หมอรับเลยสั่งตัดคิวเราทิ้ง เพราะเราไม่มีโทรเข้าไปเลย แต่เราก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี เพราะสามสี่วันก่อนถึงคิวที่เราจะทำเราตั้งตารอโทรศัพท์จากคลีนิคมาก เพราะว่าเผื่อได้ทำก่อน แต่ก็ไม่มีคนโทรมาวันนี้เราตัดสินใจจะโทรเข้าไปแต่ พี่เค้าโทรมาก่อน แล้วเราก็รู้สึกโมโหนิดนึงเพราะพี่บอกว่าเค้าโทรเข้ามาก่อนหน้านี้แล้ว แต่ติดต่อเราไม่ได้หมอเลยรับคนอื่นแทน ทั้งๆที่ไม่มีใครโทรมาหาเราเลย พี่เค้าบอกว่าเค้าทำไรไม่ได้ เลยบอกให้เราโทรหาคุณหมอเองคืนนี้ หลังจากคุยเสร็จ เราไปสงบสติอารมณ์คิดหาทางออก เลยตัดสินใจโทรไปคุยกะพี่เค้าอีกทีเพราะมั่นใจว่าถ้าคุยกะคุณหมอคืนนี้ น่าจะได้ทำแน่นอน ก็เลยบอกพี่เค้าว่าเรายังไม่ได้โทรหาคุณหมอนะแต่คิดว่าน่าจะมีโอกาสได้ทำ เราเกรงใจคนที่เป็นwaiting list เลยคิดว่าน่าจะดีถ้าพี่เค้าโทรไปคุยกะคนนั้นว่าพรุ่งนี้คนที่จองไว้จะมาทำแล้ว เค้าจะได้ไม่มารอเก้อ แต่พี่เค้าก็พูดซ้ำแต่คำเดิมว่าไม่ได้คะ เพราะหมอรับคนไข้อื่นไปแล้ว โดยไม่ให้รายละเอียดเพิ่มเติมเลย พอได้ยินอย่างนั้นเราปล่อยโฮทันทีเพราะเราต้องการที่จะทำมากแล้วพี่เค้าพูดทำให้เรารู้สึกเหมือนว่ามันเป็นทางตันทั้งๆที่เราคิดว่าเรื่องแค่นี้มันมีทางออก ก็แค่โทรกลับไปบอกคนที่จะมาทำแทนเราว่าเราจะมาเพราะตอนนี้ติดต่อเราได้แล้ว เราเชื่อว่าเค้าเข้าใจเพราะเค้าเป็นwaiting listเฉยๆไม่ได้ลงบันทึกไว้ แล้วเราก็ยังรู้สึกว่าหรือคนๆนั้นมีอำนาจมากหรืออะไรพี่เค้าถึงยืนยันขนาดนั้นว่าหมอรับคนนี้แทนเราและไม่มีโอกาสให้เรา เราพูดกับพี่ตรงๆเลยว่าขอเหตุผลที่แท้จิงได้มั้ย เพราะตอนนั้นเราพี่เค้าพูดไม่เคลียมากๆ พี่เค้าคงตกใจที่เราร้องไห้ เค้าเลยให้ภรรยาคุณหมอมาคุยแทน พอได้คุยเรารู้สึกโอเคขึ้นเพราะภรรยาคุณหมอบอกเราว่าเราเป็นคิวที่คุณหมอแทรกให้แต่คุณหมอไม่ว่างแล้ว เพราะมีเคสที่โรงพยาบาลเลยจำเป็นต้องยกเลิกของเราไป เราก็เลยเริ่มปะติดปะต่อเรื่องได้ว่า คุณหมอติดงานนี้เองเลยบอกให้พี่โทรมาแจ้งเราแต่อาจจะติดต่อไม่ได้ก่อนหน้านี้ เลยโทรมาอีกทีวันนี้ เราเลยบอกกะภรรยาคุณหมอว่าเราเข้าใจแล้ว แต่เมื้อกี้พี่อีกคนเค้าพูดไม่เหมือนกันเราเลยต้องการเหตุผลที่ยกเลิกเราเท่านั้นเอง แล้วเราก็เลยขอเป็นwaiting listช่วงนี้ไปก่อนเพราะเราตั้งใจที่จะทำจิงๆ แล้วก็วางสายไป   ตอนนี้ก็ยังรู้สึกอึ้งๆอยู่ผิดหวังที่ไม่ได้ทำ เพราะเตรียมตัวไว้เรีบร้อยแล้ว เศร้ามากๆ
หนูขอยืมหน้าพี่นุ่นไปเป็นแบบหน่อยนะคะ ได้คิววันที่ 19 สิงหาคม บ่ายโมง
พี่นุ่นรองเข้าเว็บเวชสำอางค์แล้วค่ะสนใจหลายตัวอะเพราะน้องอ้วนง่ายอะ ^^ เด๋วติดต่อนอกรอบนะค่ะ ^^
JuB JuB อีกอย่างราคามานไม่แพง อิอิ
ทรงสวยมากค่ะพี่สาวเหนและอยากทำบ้างจัง
สวยจังเลยค่ะ
สวยมากกกกกกกกก
จมูกกสวยมากกเลยคร๊า  ชอบๆๆ
คุณนุ่น สวยอ่ะ สวยๆๆๆๆๆ สวยมั๊กมาก สวย ส๊วย สวย 5555555 อิ๋มอิจฉาคุณนุ่นค้าา
ทำแล้วดูSExy ไปเลยอ่ะ

ไม่แน่อาจตัดสินใจทำที่นี้แหละกำลังเก็บข้อมูล

เตงทำแล้วสวยเลยอ่ะ
สวยจ๊า .........................
สาวๆๆๆๆ บ้านนี่ ไปไหน น่า.....
พี่นุ่น ... วิวไปทำมาแล้วนะ ...
คุณหมอ มือนุ่มมากเลย ... ใจดีจิงๆ ด้วย ...
ให้หมอแก้จุดบกพร่องหลายอย่างเชียว ...ออกมาสวยดีอ่ะค่ะ
แต่จะเห็นทรงชัดเจน คงต้องรอลุ้นต่อไป ...
ขอบคุณนะคะ ที่เป็นแรงบันดาลใจให้   ไม่เสียใจเลยที่ได้ทำ ...
แวะมาชมความสวยคร่า
และมาบอกว่าฝานดีนะคะ^^
เริ่ดมากกกกก คะคุณน้อง พูดได้คําเดียวว่าเพอร์เฟค คะ หายไวๆนะคะ
คุณนุ่น คุณหมอทำตาสวยมั้ยคะ

ตอนนี้อยากทำตามาก ๆ ค่ะ
นุ่นจ๋า
สอนภาโพสกระทู้ของตัวเองหน่อยสิ
ภาทำไม่เป็นอ่ะ
รบกวนหน่อยนะ
สวยขึ้นมากกกกก
สวยมากกว่าเดิมอยู่แล้วว
พี่นุ่นคะ (อิอิ ขออนุญาิตเรียกน้าค้า) หนูเกรทน้าคะ ^^
ตอนที่พี่นุ่นจะไปทำ พี่นุ่นไม่ต้องไปคุยเรื่องรายละเอียดก่อนทำหรอคะ?
ประมาณว่า อยากได้ประมาณนี้ แล้วค่อยมานัดวันอีกที?

หรือว่า....พี่นุ่นจองคิวทางโทร. แร้วปิ๊วไปหาหมอเรย และคุยก่อนผ่า
ถ้าเปนอย่างนั้น จะได้ทำเหมือนพีุ่่นุ่นบ้าง เพราะบ้านอยู่ไกลมากกก

จะเอาแบบพีุ่นุ่นไปเรย เพราะจมูกเกรทเหมือนพีุ่่นุ่นเรย 555
ตอบเกรทด้วยน้าคะ เข้ามาทีไร จะมาดูทู้พี่นุ่นทูู้้กที เอิ้กๆๆๆๆ
อยากทำมั่งจัง
อยาก save รูปไปให้คุนหมอดูอ่ะค่ะ
รบกวนส่งรูปมาให้หน่อยได้ไหมค่ะ my_moooody@hotmail.com ขอบคุณมากๆๆเลยเพราะว่าชอบทรงจมูกแบบพี่มากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้