เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว แก้จมูกครั้งที่ 4 โดยค

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ของเค้าดีจริงๆนะครับ
เห็นพี่โอมใส่แว่น  เลยอยากถามว่าใส่แว่น แล้วจะมีผลอะไรกับจมูกหรือเปล่าคะ
พี่โอม สิวเสี้ยนบุกจมูกอะ จะเอาออกยังไงดีคะ บีบก้อเเร้วไรก้อเเร้ว

ทายาละลายสิว ยาฆ่าเชื้อ บีบเเรง

ก้อเดวจมูกเบี้ยว เจ็บอีก

พี่โอมมีวิธีเเนะ น้องๆไหมค่ะ
730#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 16:15:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ห๊าาาาาาา โยกจมูกได้แล้ว อุเหม่! เหตุใดจึ่งไวเยี่ยงนั้น
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-3 09:39

ตอนพี่ทำกับหมอกมล

2 วึค ก็โยกได้แล้วเหมือนกันนะกั้ง

ที่รู้เพราะ ตอนล้างหน้าจมูกมันนิ่มๆอ่ะ

แต่ถึงโยกได้ หมอก็ยังไม่อยากให้โยกนะ

พอดีหมอพูดถึงเรื่องนี้เลยโยกจมูกให้หมอดูเท่านั้นเอง
731#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 16:16:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเค้าดีจริงๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-9-3 09:40

แล้วชองอชิล่ะเป็นไง
732#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 16:17:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นพี่โอมใส่แว่น  เลยอยากถามว่าใส่แว่น แล้วจะมีผลอะไรกับจมูกหรือเปล่าคะ ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-9-3 13:08

ถ้าขาแว่นไม่เบี้ยวก็ไม่มีผลเสียนะแคท

กลับช่วยล๊อคจมูกกันเบี้ยวได้ด้วย
733#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 16:21:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอม สิวเสี้ยนบุกจมูกอะ จะเอาออกยังไงดีคะ บีบก้อเเร้วไรก้อเเร้ว

ทายาละลายสิว ยาฆ่าเชื้อ บีบเเรง ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-3 15:46

สิวเสี้ยนยิ่งบีบยิ่งเยอะนะ

เวลาล้างหน้าพยายามคลึงเบาๆบริเวณจมูกให้ไขมันบริเวณนั้นมันละลาย

มันจะได้ไม่อุดตันสะสมกลายเป็นสิวเสี้ยน

พี่ใช้วิธีนี้ ลดลงเยอะ

อย่าไปเค้นมันเด็ดขาดเลยนะกิ๊ฟท์
เออ ..ว่าจะถามพี่โอม เรื่องนี้พอดีเลย ทำจมูกมันมีผลใช่ป่ะครับ แต่ก่อน ผมไม่ค่อยมี
แต่ทำไมเดี๋ยวอย่างเยอะ.... พอแพค ไม่ช่วยไรเลยด้วย ลอกแล้วก็เกิดใหม่... พระเจ้า
ทำไมสิวต้องบุกเนี่ยยยยยยยยยยยยยยย

พยายามล้างจนสะอาด ทั้งคลีนซิ่งเช็ดเครื่องสำอางกาอนล้างหน้า
ทายาละลายสิว ปกติมันก้อไม่มีขนาดนี้อะ พี่โอมน้อง เครียดดดด

เพราะเเต่งหน้าเเร้วมันป็นเม็ดผื่นๆเล็กๆอะ
736#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 17:17:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ ..ว่าจะถามพี่โอม เรื่องนี้พอดีเลย ทำจมูกมันมีผลใช่ป่ะครับ แต่ก่อน ผมไม่ค่อยมี
แต่ทำไมเดี๋ยวอย่างเยอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-9-3 16:28

พี่ทำมา 4 ครั้ง ไม่มีผลเรื่อง สิวเสี้ยนเลยนะตั้ม

บางคนมันอาจสะสมมาตอนช่วงที่ไม่ได้ล้างหน้า

แต่ไม่ได้เป็นทุกคน
737#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 17:22:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมสิวต้องบุกเนี่ยยยยยยยยยยยยยยย

พยายามล้างจนสะอาด ทั้งคลีนซิ่งเช็ดเครื่องสำอางกาอนล้างหน้า
ทา ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-3 16:39

รอไปอีกซักระยะเดี๋ยวก็เหมือนเดิม ล้างมากไปก็ไม่ดี

ยิ่งไปรบกวนมันมาก ยิ่งเหมือนไปกระตุ้นมัน

รอให้จมูกเข้าที่ แล้วทำความสะอาดตามปกติ อย่าไปถูไปไถหน้ามาก

เมคอัพนี่ตัวดีเลย แค่แป้งตัวเดียวก็แย่แล้ว

พี่ถึงไม่ใช้อะไรเลย ปล่อยหน้าเบาๆทาแต่กันแดดนี่ก็มากสุดสำหรับพี่แล้ว

รักษาหน้าให้ดีๆ ไม่ต้องไปทาอะไรมาก โชว์ผิวใสๆไปเลย
ตามมาถามในนี้ดีก่า......

อัพดั้งแล้ว ทำเลเซอร์ได้ป่าวครับพี่
โชว์รูปให้ดูทีซิครับพี่โอม นะนะ เป็นยังไงบ้างแล้ว
ทำไมพี่โอมโยกได้เร็วจังเลยครับ
กิวยากโยกดูเหมือนกัน แต่ม่ะค่อยกล้าครับพี่
วันนี้นึกว่าจะได้เจอพี่โอมซะอีก

พี่โอมไม่ว่างซะงั้น

หุหุ เบอร์ปิ๊กเด๋วซี PM ไปให้นะคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สายหลุดอ่ะค่ะพี่โอม
744#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-3 23:59:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามมาถามในนี้ดีก่า......

อัพดั้งแล้ว ทำเลเซอร์ได้ป่าวครับพี่
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-9-3 17:27

คุณหมอทุกคนบอกพี่ว่า ได้

แม้แต่คุณหมอที่เลเซอร์ให้

แต่ปีที่แล้ว พี่เลเซอร์จนดังยุบโดยเฉพาะ ตรงระหว่างตา หายไปเลย

พี่ว่า ขึ้นอยู่ที่เราเลเซอร์ตัวไหนด้วย

ของพี่เล่นของแรงอ่ะครับ เลยแหมบไปเลย

ปีนี้ไม่กล้าแตะเลเซอร์เลย

แต่ถ้าพี่จะทำ พี่จะเว้นช่วงสันจมูกอ่ะครับ
745#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 00:02:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โชว์รูปให้ดูทีซิครับพี่โอม นะนะ เป็นยังไงบ้างแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย Mr.Poi เมื่อ 2009-9-3 18:32

เหมือนรูปที่หน้า 24 นะครับ

แต่ถ้าดูตัวจริง ก็ต่างจากในรูป

เพราะ ฟังเสียงจากคนรอบข้างหลายคนรวมทั้งคุณหมอ

ก็ดีขึ้นเรื่อยๆครับ

รูปจะดูการเปลี่ยนแปลงยากกว่าอ่ะครับ
746#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 00:07:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมพี่โอมโยกได้เร็วจังเลยครับ
กิวยากโยกดูเหมือนกัน แต่ม่ะค่อยกล้าครับพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-3 21:17

ก็เวลาล้างหน้า พี่ก็จะนวดจๆมูกไปด้วย

พอโดนตรงฐานจมูก มันก็โอนเอนตามแรงนิ้ว

ก็เลยรู้ว่า มันโยกได้แล้ว

มันรู้สึกถึงความมั่นคงตั้งแต่วันแรกๆที่ทำแล้วล่ะกิว

แต่ยังไม่กล้าโยก เพิ่งจะมาลองโยกดูตอนหลัง

หมอก็ยังไม่อยากให้โยก ถึงหมอจะเห็นว่า เข้าที่แล้ว

กิวไม่กล้าโยกก็ดีแล้ว อย่าไปโยกมันเลยนะ
747#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 00:09:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้นึกว่าจะได้เจอพี่โอมซะอีก

พี่โอมไม่ว่างซะงั้น

หุหุ เบอร์ปิ๊กเด๋วซี PM ไปให้นะคับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-3 21:33

ที่จริงอยากไปมากเลย

อยากให้ซีได้เห็นว่า เป็นไง

และพี่อยากไปดูปิ๊กด้วย

เสียดายเหมือนกัน
748#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 00:11:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอมครับ จมูกสวยหยุดไม่อยู่แล้สนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-3 23:18

คงอยู่ตัวแล้วมั้งกั้ง

หมอบอกว่า เข้าที่แล้ว

คงไม่เปลี่ยนแปลงมากไปกว่านี้เท่าไหร่

หมอแฮ๊ปปี้ พี่ก็แฮ๊ปปี้:)
749#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 00:12:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สายหลุดอ่ะค่ะพี่โอม
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-3 23:26

สายไม่ได้หลุด แต่แบตมันหมดอ่ะ
หมออาจจะไม่แฮปปี้มากเท่าพี่โอมนะคะ เพราะคาดว่า จะมีคนตามไปแก้อีกมากมาย หมอคงกดดันน่าดูอีกแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้