123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kaszuka
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว สรุป ครบ 6 เดือน ผลงานคุณหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
โดยรวมก็หล่อแล้วนะ ตาสวยอ่ะ  แต่ถ้าจะแก้จมูก ก็เห็นด้วยนะ ดูแล้วมันไม่ค่อยเข้าหน้าอ่ะ โด่งไป แล้วโค้งๆไงไม่รุ้อะคับ ไม่ค่อยธรรมชาติ ดูรู้เลยอ่ะคับว่าทำมา ทำให้หน้ามันดูหญิงๆ อ่ะคับ วิจารณ์ตรงๆ อย่าโกรธกันน้าาาาา
คือ  โดยส่วนตัวแอนคิดว่า

ปัญหาไม่ได้อยู่ที่หว่างตาสูงไปนะคะ เพราะดูสัดส่วนใบหน้าแล้ว
มันรับกับหน้าผาก และคาง  จขกท  แล้วค่ะ ไม่น่าเกลียด  แต่ถ้าถามว่าให้มันเตี้ยกว่านี้นิดนึง
ให้มันดูมี Curve  ไม่ต่อตรงมาจากหน้าผากตามธรรมชาติ  มันก็ดูดีกว่านี้แน่นอนค่ะ
แต่ที่มันไม่โอเคเลย สำหรับจมูกอันนี้   ทีควรแก้อย่างแรง
คือปลายจมูกค่ะ  ทำไมหมอใส่สั้นจังคะ ดูก็รู้ว่า เนื้อปลายมีไม่น้อยนะ  แถมซิลิโคนดันมาไม่สุดปลายแน่ๆเลย
มันดูสั้นหด มู่ทู่ ปลายบวมๆ อ่ะค่ะ  ตามจริงแล้ว  ส่วนของจมูกที่จะสวยที่สุด คือปลายจมูกนะคะ
ถ้าออกมาสั้นหด  ทู่  บวม  ก็จบกันเลย
ถามว่าของเดิมมีส่วนมั๊ย  ถ้าของเดิมใหญ่อยู่แล้ว
มีส่วนแน่นอนค่ะแต่ หมอก็ต้องรู้จักแก้ไขให้นะคะ  ไม่ใช่พอเห็นว่าปลายใหญ่ก็ปล่อยให้ใหญ่ตามเดิม
ดูอย่างหมอเฉลิม  ที่โด่งดังในนี้สิคะ  คุณหมอท่านจะเน้นทำปลายให้สวยๆ เลย ทั้งคนมีเนื้อน้อยหรือเยอะ
ก็ตามคุณหมอก็สามารถทำปลายได้สวยหมดอ่ะค่ะ
ของแบบนี้อยู่ที่ฝีมือหมออะค่ะแอนว่า   ส่วนปีก  ไม่ต้องยุ่งมันหรอกค่ะ  แค่แก้ทรงจมูกใหม่  หาหมอเก่งๆ
ทำแบบให้มีหยดน้ำ ปลายยาวเรียวกว่านี้ ส่วนจะโด่งมากน้อยก็อีกเรื่องนึง  แล้วแต่ชอบ
เพราะหน้าเดิมหล่ออยุ่แล้ว เจอหมอดีดี  จมูกออกมาเป๊ะกว่านี้ ล้านเท่าค่ะ

สู้ๆนะคะ
คิดอยากจะไปทำกับหมอพีระ เหมือนกัน แต่ทรงจมูกเธอเสริมมา พอถ่ายรูปปลายจมูกมันเสมอกันไปหมดเลยนะ มันดูไม่มีปลายเลยอ่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้