เจ้าของ: Stepohmz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

!!!เอาจมูกหนุ่มแขก มายัดเข้าจมูกไอ้หนุ่มบ้านนอก !!! Byหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
เฮ้อออออ หนักใจ....

ก่อนทำก็หล่อมากอยู่แล้ว ทำเสร็จยิ่งหล่อโคตรๆๆ

หล่อคมเข้มมากกกกกกกกกกกก

อิสสามากกกกกกกกกกกกก

รุ่นหลังๆอย่างน้อง ทำเอารุ่นแรกๆอย่างพี่ ตกกระป๋องไปเลยอ่า
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 18:40:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๊าก หล่อทำแล้วหล่อขึ้น งะ จุกอกเลย เห็นคนหล่อแล้ว อิสสา.... อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-6-11 14:41

อย่าอิจฉาเลยค้าบบบขณะนี้ยังอยู่บวมเลย5555+

ว้าวน้องโอมหล่อเหมือนหนุ่มตะวันออกกลาเลย แนวแขกนิดๆ
จมูกโด่ง ตาคมเชียว หล่อสมใจแล้วสินะเนี่ย จริงๆก่อน ...
ต้นฉบับโพสโดย lady-p เมื่อ 2009-6-11 15:10

ทำแล้วหล่อตกลงตัดสินใจยังค้าบบ ทำแล้วสวยแน่นอน อิอิ

ดีมากกกก ครับ ทั้ง โอม และ คุณหมอ นะ ... ที่ ช่วยกัน ดูแบบ และ ตกลงเลือก ในสิ่งที่เหมาะ สมกับเรา ที่สุดครับ ... ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-6-11 13:36

ขอบคุณมากครับคุณต้อง แต่โอมว่าขอให้มันเหมาะกับโอมเถอะครับบบ ภาวนาให้ยุบไวๆ

หล่อคมเข้มขึ้นนะโอม

พี่หนิงจะบอกว่าโอมกะจินน่ะเหมาะสมกันมากก..5555
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-6-11 14:31

หล่อคมเข้มขึ้นเลยหรอพี่หนิง อันนี้แน่นอน55555+

แต่อันหลังนี่จิงๆหรอพี่
ขอให้หายไวๆ นะคับโอม

ทรงคล้ายโอเปิ้ลเรย

แต่หายแร้วหล่อกว่าได้เรยนะ

สู้ๆ  อิอิ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 18:43:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหมตกกระป๋องไรกันพี่ยังไงพี่เอก็ยังเป้น Idol ของผมนะครับบ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 18:59:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาละมาดูความคืบหน้ากันหน่อยยยยยยยยยโย่วแม้นนนนน

ภาพ088.jpg (242.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ภาพ090.jpg (227.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ภาพ086.jpg (246.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โ้ว้ว หล่อแล้ว น้าโอมมม จินไปอัพของตัวเองบ้างดีกว่า 5555+
แอบอิจฉา ไม่ถึงคิวเราซักที แง๊ ๆๆๆๆ
ใจเย็นๆนะครับ เดี๋ยววันที่ 3 จะบวมยิ่งกว่านี้อีก

ประคบเย็นบริเวณใต้ตาบ่อยๆอ่ะ ประคบให้ชาไปทั้งหน้าเลยค่อยเปลี่ยนไปประคบอีกข้าง

ทรงสวยมากๆอ่ะ ทำใหม่ๆต้องดูเวอร์ๆแบบนี้แหละ ยุบสนิทจะโด่งสวยมาก
หน้าเปลี่ยนไปเรยคับ

ขนาดบวมยังหล่อเรยนะคับโอม
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไปทำอะไรมา เปลี่ยนไปเยอะเลยอะ

ก็นี่ไง มันเป็นกาแฟที่ บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แล้วก็อัพดั้งที่หมอเฉลิมไง

Wow
โอเคป่ะ

โอเคสิ
ชิมิชิมิ
หล่อเข้มเลยอ่ะจ๊ะ

พระเอก Bollywood ชัด ๆ หล่อมั่ก ๆ คัฟ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 23:02:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Stepohmz เมื่อ 2009-6-11 23:03

nanvaris
เฮ้อออออ รอบวมอีกใช่ไหมครับพี่เอ  มะอยากบวมแล้วง่าาาาาา

freshnight
กลัวหายบวมแล้วมันจะไม่ไหล่ออะซิคุณซี

GhongTawaN
แดนประหารหรือป่าวครับคุณกั้ง 5 5 5+

kallypaulsmith
แหมคุณก้องก็ทุกคนกะลังเฝ้ารดั้งคุณก้องเหมือนกันน้าาาาา

mocha
แหมคุณก็เขินน้าาาาาาาาา
เด๋วคอยดูแล้วกาน

หัวกระไดบ้านจะไม่แห้งน๊าโอม
บางมุมคล้ายตุ้ยAF เหมือนกันนะคับ เจ๋งดี ประคบเย็นเยอะๆนะคับ จะได้หายไวๆ เอาใจช่วยคับ
ทำออกมาต้องหล่อแน่ๆๆครับ...
อย่านอยเลยค่ะ คุณน้องโอม  เด่วดีเองค่ะ เป็นกำลังใจให้เด้อ
คุณโอม หายบวมยัง จินไม่บวมมากแล้วนะ ยุบไปเยอะเลย

เรพาริล ดีมาก ๆ เรยอะ
หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

กลายเป็นหนุ่มอินเดียไปเลยอะ
ดูๆไปหน้าก่อนและหลังไม่ค่อยต่างกันมากนะคะ  อั่นแน่  อย่าเพิ่งตกกะใจ  เมย์จะบอกว่าดูไม่แปลกตาเพราะว่าคุงโอมหน้าตาคมเข้มเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว  พอเสริมออกมามันเลยดูไม่หลอกตาดีตาดีค่ะ  สวยๆค่ะ  หล่อๆอย่างงนี้ไปอยู่สังกัดไหนดีค่ะ  อิอิ
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 17:05:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด Stepohmz เมื่อ 2009-6-12 17:09

เบื่อ ตรงช้ำนี่แหละ เซ็งเป็ดดดดดดดดด

2 วัน ค้าบบบบบบบบ

Untitled-3.jpg (53.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 17:09:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูๆไปหน้าก่อนและหลังไม่ค่อยต่างกันมากนะคะ  อั่นแน่  อย่าเพิ่งตกกะใจ  เมย์จะบอกว่าดูไม่แปลกตาเพราะว่าคุง ...
ต้นฉบับโพสโดย amitamay เมื่อ 2009-6-12 17:04

สังกัดคุณเมย์ได้ปะละ อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เป็นกำลังใจให้นะครับ  ผมตอนนี้ก็บวมเหมือนกัน ทำหลังโอมวันหนึ่ง

เหอๆ ตอนนี้เป็นเอกชัยล่ะ แต่ดูๆ โอมไม่ค่อยบวมเท่าไหร่น่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้