123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Zeebee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอยุทธวีคูน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย umm1234 เมื่อ 2013-7-22 08:36
ต้นฉบับโพสต์โดย pukkys เมื่อ 2013-7-20 19:37
แล้วพอมีปัญหา พวก แฟนคลับ โลกสวยทำไมไม่ออกมา แว๊ดๆแล ...

อันนี้เห็นด้วยกับพี่่pukkys ค่ะในเรื่องของความจริง การที่ทำแล้วออกมาสวยมันก็ดีสำหรับตัวเราแต่ถ้าไม่ใช่หมอจริงๆต่อให้ทำสวยแค่ไหนก็น่ากลัว ตอนนี้อาจยังไม่มีข่าวไม่มีอันตรายหรือต้องรอให้มีข่าวแบบน้องกระแตที่ฉีดเพิ่มสะโพก อันนั้นก็ทำมาหลายปี แถมก็บอกว่าเป็นหมอเชี่ยวชาญ(จริงๆแล้วเป็นหมอปลอม) และก็พลาดถึงแก่ชีวิตเพราะไม่มีอุปกรณ์ช่วยเหลือที่ถูกต้อง (ไม่ได้ว่าคุณหมอนะค่ะเพราะไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นหมอจริงหรือปลอม) เพียงแต่งงง กับพี่ๆบางท่านที่บอกว่าทำสวยเป็นพอ  ร่างกายคนเราไม่เหมือนกันถ้าเกิดวันใดวันหนึ่งเป็นคนที่พวกพี่รัก ไปทำแล้วเกิดช็อคเพราะแพ้ยาตอนทำ พวกพี่จะยังบอกว่าสวยแล้วทำอยู่ไหม (อันนี้นานาจิตตังค่ะ ต่างคนต่างคิด แต่สำหรับหนูคิดว่าสวยแต่ชัวร์คงดีว่า)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

เชื่อไหมค่ะเรื่องนี้เถียงสามเดิอนก้อไม่จบอ่ะ.......หลักฐานมีเอามาแสดงเพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายค่ะ  
ใครด่าเรา เราด่ากลับนะบอกก่อน.....
ขอบคุนมากนะค้าาา
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-7-16 22:26
นั่นคือเรื่องที่คลีนิกต้องจัดการคะ ไม่ใช่เรา..ดังน ...

ถ้าสงสัยหมอคนไหน ที่เราไม่สามารถทราบชื่อจริง นามสกุลจริงได้
ต้องไปหาหมอที่คลีนิค แล้วถามหรอคะ
แบบนี้ถ้าสงสัยหลายๆหมอ และอยู่ไกลจากหมอ
ต้องนั่งรถไกลๆ ไปเพื่อถามชื่อ นามสกุลหมอหรอคะ
มันใช่หรอ = =" คือไม่ได้อะไรนะคะ แค่สงสัย

คือแบบ ถ้าเป็นหมอถูกต้องจริงๆ กลัวอะไรที่จะเปิดเผยชื่อนามสกุลคะ
ไม่ว่าจะหมอคนไหนก็ตามนะคะ  อันนี้สงสัยนะคะ
จะให้นั่งรถเสียเวลาไปตามหาข้อเท็จจริงที่คลีนิคหมอก็กระไรอยู่

ขนาดในแฟนเพจของคลีนิค... ถามชื่อ นามสกุลหมอไปยังไม่ตอบเลยค่ะ
ถ้าแค่จะเอาชื่อหมอ รูปหมอ ลงเป็นหลักฐานให้คนได้ดูน่าเชื่อถือ
คงไม่ยากหรอกมั้งคะ  อันนี้แสดงความคิดเห็นะคะ
ส่วนเรื่องฝีมือหมอ  จะดีหรือไม่ดีนั้น...
อันนี้ไม่สามารถตัดสินว่าเป็นหมอจริงหรือไม่ ไม่ได้ค่ะ
เพราะหมอจริงๆ ยังเคสหลุดให้ชมเลยค่ะ
ไม่ได้โจมตีใครนะคะ เพราะก็อยากรู้ว่าทำไมหมอไม่บอกชื่อ นามสกุล
เริ่มเขว สรุปว่าแกจบ พบ.มารึป่าวอ่ะคับ ?
จะนัดทำจมูกกัคุนหมอยุทธเดือนหน้าแบบนี้จะไปดีมั้ยเนี่ย
profile หมอยุทธ ดูลับลม คมในนะคะ  เหอะๆๆๆ รอดูผลระยะยาวดีกว่าคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pukkys เมื่อ 2013-7-17 15:45
http://www.dungdong.com/archiver/?tid-74087.html
จากข่าวที่คุณหมอ ชาตรี โเน ...

ชอบคะ รำคานพวกดาหม่า
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้