เจ้าของ: VESPA
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูหน่อยยังหาทรงเสริมจมูกให้ตัวเองไม่ได้เลยครับวันที่ 2 มิ.ย. กะหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 01:36:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด VESPA เมื่อ 2009-6-5 01:52

วันที่ 2 หลังจากทำ เพราะลืมถ่ายวันที่ 1 - -"

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 01:54:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำเสร็จพี่แดงถ่ายรูปให้อีกป่ะ  แล้วทำเสร็จมานเริ่มบวมยังอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-6-4 19:23

ถ่ายครับ แหะๆๆ ก็บวมวันที่ 2 นิสหน่อยอะครับไม่มากเท่าไรอะ
ทรงจมูกสวยมาก นี่ขนาด 2 วันเนี่ยะ
ทั้งยาว ทั้งโด่ง หยดน้ำชัดเจน
ของเดิมก็ดีอยู่แล้วครับ ยิ่งเสริมมานี่ยิ่งดีเข้าไปใหญ่
ขอปาดคนแรกเลย
(หน้าใสมาก ทำไงหว่า)
ทรงจมูกสวย โด่งมากมาย
หยดน้ำสวยจังค่ะ หายเร็วๆ นะ
อยากลืมอัฟรูปให้ดูเรื่อยๆ นะ
หมูกสวยจัง ว่าแต่ เราหน่ะ เอารุปแบบหมูกใคร เป้นแบบเหรอ?  เออ  ว่าแต่ วันที่เราเจอกันที่คลีนิค มีน้องผู้ชายคนนึงหน้าคุ้นๆนะ  ที่มากับเราแล้วก็แอนอ่ะ  ใส่เสื้อลาย  ใช่ ชื่อ ปิง ป่ะ
โหหห สวยยย
ต่อมอิจฉาาาาทำงาน
ตาเริ่มร้อน
แบบว่า หยดน้ำชัดเจนมาก

อยากได้มั่ง  ขอแบ่งนิดนุงได้มั้ยคับ  อิอิ
สวยอ่ะ ผิวเนี้ยนเนียน เนียนจริงๆนะเออ
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 19:41:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมูกสวยจัง ว่าแต่ เราหน่ะ เอารุปแบบหมูกใคร เป้นแบบเหรอ?  เออ  ว่าแต่ วันที่เราเจอกันที่คลีนิค มีน้องผู้ชา ...
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-6-5 11:08

อ๋อขอบคุณครับ เปล่่่่่า คน นั่น พี่่ ชาย ครับ ไม่่ได้ชื่่อปิงอะครับ
หน้าใส จมูกก็สวย

อิจฉาโว้ยยยย...อิอิ

หายไวๆนะก๊าฟ
ทรงสวยดีขร่ะ เข้ากับหน้า

หล่อบาดใจเลยอ่ะ ฮ่า ๆ ๆ   
สวยจังเนอะ อิอิ หายไวๆนะคะ
ดาราเกาหลีนี่หว่า อิอิ
ถ่ายครับ แหะๆๆ ก็บวมวันที่ 2 นิสหน่อยอะครับไม่มากเท่าไรอะ
ต้นฉบับโพสโดย VESPA เมื่อ 2009-6-5 01:54

เราได้คิวต่อคุณอ่ะ ทำต่อคุณเลย  เราก็เห็นว่าพี่งแดงเรียกคุณไปถ่ายรูปนะ  แต่ของเราทำไมพี่แดงเค้าไม่เรียกเลย

เดินตามมาแค่บอกว่า อีก 1อาทิตย์เอาจมูกมาให้หมอดูนะคะ แค่เนี่ยแล้วก็ไปดูลูกค้าอีกคนเลย  เซงงจัง
อ๋อขอบคุณครับ เปล่่่่่า คน นั่น พี่่ ชาย ครับ ไม่่ได้ชื่่อปิงอะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย VESPA เมื่อ 2009-6-5 19:41

อ้าวเหรอ หน้าพี่เค้าเหมือนเจ้าของร้าน To SiT  แล้วตอนนี้หมูกเป้นไงมั่งหล่ะน้อง เอ้ย
จมูกสวยมั่ก ๆ แถมหน้าใสสุด ๆ เลยอ่าคัฟ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 20:05:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวเหรอ หน้าพี่เค้าเหมือนเจ้าของร้าน To SiT  แล้วตอนนี้หมูกเป้นไงมั่งหล่ะน้อง เอ้ย ...
ต้นฉบับโพสโดย aoao เมื่อ 2009-6-6 18:14

อ๋อใช้แล้วไม่รู้งะว่ามีคนเรียกเขาว่า ปิง อีก ชื่่อ แง้ว โทษ ก๊าฟ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 20:08:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที 3 หลังจาก ทำ ก๊าฟ
จมูกสวยมากๆๆเลยครับ หายบวมไวอีกด้วยนะคราบบ หน้าตาญี่ปุ่นมากๆๆแต่จมูกเกาหลีเลยค้าบบ
โด่ง ย้อย สวยมากครับ เป็นสันลงมาจากระหว่างคิ้วด้วย
โอ้ว...เด้งทั้งหน้าทั้งจมูกเลย {:13_945:}
เสริมแล้วดูจมูกทรงสวยมากเลยค่ะ

บวม ช้ำ ไม่มากเลยนิ ดีจัง

หน้าใสกริ๊กเลย...ใสกว่าเราอีก...

หนุ่มๆเดี๋ยวนี้ หน้าใสมั่กๆเลยเนอะ

หายไวๆนะจ๊ะ
หล่อมากมายเลยคัฟ

เป็นกำลังใจให้น่ะคัฟ

หายไวๆน๊าคัฟ
อยากหน้าใสแบบนี้บ้างจัง ทำไงอ่ะ มีเคล็ดลับบอกบ้างดิ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้