เจ้าของ: Major18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ยังจำกันได้มั๊ยค๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทําตาสองชั้นธรรมดา? หรือทําแบบเปิดหัวตากับหางตาค่ะสวยค่ะ
โหยยยยยยจะให้ติอะไรค่ะ แบบนี้เค้าเรียกว่า ....."สวยไม่มีที่ติ"
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 11:33:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนมาก ๆ ค่ะ ทุกคนก็สวย หล่อ ไม่แพ้กันเลย อิอิ
ไปทำจมูกที่ยันฮีกับหมออะไร ราคาเท่าไรคะ แร้วท่าตัดปีกด้วยเท่าไรอ่ะคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
เสริมจมูก สิลิโคนรัยจ้า แบบใหน เนียนมาก ชอบจ้า สนใจมาก ราคาเท่ารัยจ้า ตัดปีกด้ยวเปล่าสวยมากจ้า
แนะนําหน่อยจ้า
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 21:48:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rosemaary เมื่อ 2012-6-7 13:59
ไปทำจมูกที่ยันฮีกับหมออะไร ราคาเท่าไรคะ แร้วท่าตัดป ...

หมอกรีชาติค่ะ จิง ๆ แล้วทำ 15000 แต่เราเลื่อยกระดูกอีก5000 ไม่ได้ตัดปีกค่ะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 21:49:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chom35 เมื่อ 2012-6-7 15:11
เสริมจมูก สิลิโคนรัยจ้า แบบใหน เนียนมาก ชอบจ้า สนใจม ...

ซิลิโคนอ่อนค่ะ หมื่นห้า ไม่ได้ตัดปีกค่ะ
ก่อนทำก็น่ารักแล้วหลังทำสวยน่ารักกว่าเดิมอีกค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namenom เมื่อ 2012-6-8 10:51

สวยมากเรย
างเสริมรึเปล่าจ้า สวยเนียนมาก สนใจคางเหมือนกันจ้า ราคา เท่ารัยจ้า
สวยมากกกเลยค่ะ...ผิวออร่ามากกกก....
ทำตาของคุณเรียกแบบอะไรหรอค่ะได้บอกคุณหมอไหมค่ะว่าทำแบบไหนคุณหมอทำให้แบบกรีดหรือเจาะจุดแล้วแบบหัวเปิดหางเปิดไมค่ะสนใจอยากทำมากทำแล้วออกมาสวยมาก
จำได้ๆๆ มาคราวนี้เตงงสวยสะพรั่งงงเรยยยย แถมเซ๊ะซี่อีกตะหาก
ว้าวหายไปไม่นานหรอกค่ะ เป๊ะแล้วนะคะ ^^
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
สวยมากกกกค่ะ แล้วดูเซกซี่ขึ้นมากกกก  เปลี่ยนจนไม่คิดว่าคนเดียวกันเลย
เราก้อว่าจะตัดสินใจทำตาอยู่เหมือนกัน
อยากรู้เคล็บลัดบำรุงผิวให้สวยมากกว่า  แชร์มั่งจิๆๆ
เราทำตาจะครบเดือนแล้วตาซ้ายเริ่มหายปกติแต่ตาข้างขวามันบวมชั้นตาสูงกว่าและลึกกว่าด้วยทำให้ขนตาและตามันเชิดขึ้นอยากทราบว่าของ จขกท เคยเป็นแบบนี้ไหมค่ะ เครียดมากกลัวไม่หายจังเลย
สนใจทำตายุ่ค่ะ พี่บอกหมอว่าทำแบบไหนบ้างคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
น่ารักจังครับ ทำไรมามั้งเอ่ย
พี่คะขอรายระเอียดน่อยนะคะ สนใจมาก ราคาเท่าไหร่ และบอกหมอว่าทำแบบไหน
ผมชอบรูปตอนก่อนทำมากกว่าใสสวยดีครับน่ารักของแท้ อ้ออยากถามว่าทานอะไรบำรุงพิวอ่ะครับผิวสวยมากพอจะแชร์เคล็ดลับได้มั้ยครับคนสวย
อยากแก้อะคับ พอจะทราบราคามั้ยคับ
ตอนทำตา จขกท มีปัญหาชั้นตาไม่เท่ากันไหมค่ะ ตอนนี้เราทำได้เดือนแล้วตายังไม่เท่ากันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้