เจ้าของ: teay_za
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

review แก้ไขจมูกและตัดปีก ใช้กระดุกอ่อนหลังหูมาเสริมปลาย โดย หมอเฉลิม ฟอร์จูนคร

[คัดลอกลิงก์]
เต้ย เจนเองนะ

อย่าเครียด ชั้นจะบอกแกว่าของฉันอ่ะ

จะทะลุตรงกลางดั้งเลยด้วยซ้ำ

บวมนานกว่าแกอีก ประมาณ 3 เดือนได้

ชั้นยังผ่านมาได้เลย

อย่านอยนะเพื่อน

ปล.เด่วนี้จะหล่อใหญ่แล้วนะ

จะบอกว่าฉีดยาฆ่าเชื้อเจ็บลืมมมมมมมม
ตอนนี้ดีขึ้นแล้วคับบ ไม่เจ็บปลายจมูกแล้วครับบ  ยุบแล้วบ้างครับบ เหลือ ปลายจมูกกับตรงหว่างคิ้วและ สันจมู ...
ต้นฉบับโพสโดย teay_za เมื่อ 2009-12-7 01:31

สู้ๆ ค๊าบบบบ...ไงก็เอาใจช่วยครับ เดี๋ยวหล่อและ... เชื่อลุง

Kawai_2.jpg (67.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 13:33:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yehhh
ขอบคุณทุกๆๆกำลังใจนะครับบ ขอบคุณเจนเพื่อนรัก คุณจุ๋ม แล้วลุงตั้มด้วยครับ ทำให้เบาใจได้เยอะมากก จากเครียดจนนอนไม่หลับ   ตอนนี้ก้อดีขึ้นเรื่อยๆๆครับบ  เหลือบวมอย่างเดียวครับบ  เรวหน่อยยรีบยุบบ  ฮ่าๆๆ  วันพุ่งนี้หมดเฉลิมนัดตัดไหมแล้วครับบ แล้วดูอาการเพิ่มด้วยย  จากวันอาทิดไม่ได้ไปฉีดยาฆ่าเชื้อแล้วอาการก็ดีขึ้นครับ ไม่อักเสบแล้ว ตอนนี้ประคบเยนอย่างเดียวครับ ไม่กล้าประคบร้อนน ไงเจอกานคับบบ
เห็นรูปตอนแรกตกใจหมดเลย ซูมซะขนาดนั้น 555 ขอให้หายไวไวนะคับ
แล้วแกก้อถ่ายรูปแบบไม่ต้องใกล้แบบผีหลอกขนาดนี้

มาให้ดูหน่อยละกันนะ

กึ๊ดเตองหามึงเน้อววว
จากที่หมา เอ้ย หมอพิเคราะห์ดูแล้ว พบว่าเป็นการบวมช้ำเฉย ๆ ไม่น่าจะทะลุออกมานอกรูหมูกเป็นแน่

รอให้ช่วงการอักเสบหายไประยะหนึ่งไอ้ที่มันม่วง ๆ ก็จะค่อย ๆ จางลง

เพียงแต่อย่าเพิ่งทำให้มันอักเสบมากขึ้น เพราะถ้ามันยังอักเสบอยู่ หรือติดเชื้อร่วมด้วย ก็มีโอกาสทะลุปรุโปร่งได้

ตอนนี้โยมใจเย็น ๆ น้า อ้าว จากหมอกลายมาเป็นหลวงพี่ซะแล้ว
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 14:27:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากที่หมา เอ้ย หมอพิเคราะห์ดูแล้ว พบว่าเป็นการบวมช้ำเฉย ๆ ไม่น่าจะทะลุออกมานอกรูหมูกเป็นแน่

รอให้ช่วงก ...
ต้นฉบับโพสโดย Olutong เมื่อ 2009-12-7 14:00

ขอบคุณหลวงพี่ครับบ  แล้วระยะเวลาเท่าไหร่ครับถึงจะเป็นช่วงเวลาที่ปลอดภัยแล้วอ่าครับในการรักษาไม่ให้อักเสบครับบ  แล้วหลวงพี่มีวิธีดูแลรักษาอย่างทนุถนอมแนะนำมั้ยครับผม ชี้แนะด้วยครับผม  ขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ครับบ หลวงพี่ (ขออภัย หากใช้ศัพท์ผิดนะครับ)
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-7 14:28:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นรูปตอนแรกตกใจหมดเลย ซูมซะขนาดนั้น 555 ขอให้หายไวไวนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย ohoheoho เมื่อ 2009-12-7 13:41

ขอโทษครับบ  พอดีมันเล็ก กลัวมองไม่เห็น
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 12:43:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ครับแปดวันแล้วครับบ  ยังบวมๆๆ นิดนึงโดยเฉพาะตอนตื่นนอน ง่าา  ยังกลัวๆๆ จะอังเสบอยู่ครับผมม  วิวให้ดูด้วยนะครับ พึ่งถ่ายเลยย  แต่ฮั้ม ยังไม่เหนเลยยอ่าา
เง้อ 8 วันยังไม่ยุบดี เดี่ยวสัก14-15 วันก็จะเริ่มเห็นความชัดเจนแล้ว อิอิอิ ยุบแล้วคงหล่อขึ้นมากเลย
8วัน โด่งก่าผมอีกอ่า
ยังจะลดอีกเยอะนะ พี่ว่า
หายแล้วต้องหล่อแน่ๆเลยคับ เป็นกำลังใจให้คับ อยู่ในช่วงวิตกน่าจะเป็นกันทุกคน
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-9 13:41:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ดีครับบที่ไม่ค่อยเป็นหมูแล้ววว  ม่ะก่อนน เปนหมูเลยย อ่าา  อิิอิ
สีหายเกือบหมดเเล้วนิ
แต่ดีครับบที่ไม่ค่อยเป็นหมูแล้ววว  ม่ะก่อนน เปนหมูเลยย อ่าา  อิิอิ
ต้นฉบับโพสโดย teay_za เมื่อ 2009-12-9 13:41

หมูดำไง

5555555555
เราเองพรุ่งนี้ก็จาขึ้นเขียงแว้วอะ
แวะมาเยี่ยมเต้ยคุง หายไวไวน้าส์...^^
ขนาดยางบวมอยู่ ยังเหนแววหล่อเลยอะ

หล่อกว่าเดิมแน่นอน ฟันเฟิร์ม !!!
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 23:16:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เก้าวันแระครับบ  ลองเอามาให้ดูนะ ว่า โอยังง
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-10 23:27:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ระหว่างตากับ ปลายจมูกยังไม่ยุบบเรยยย ง่าา
ยุบจากเดิมเยอะละนะ หล่อไวๆละ อิๆ
ตัดเนื้อที่ปลายจมูก เจ็บไหมค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
แวะมาดูค่า ได้1เดือน14วันค่ะ จะยุบได้อีกไหมค่ะตรงระหว่างตาปับปลายจมูกค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628
ตอนนี้ครับแปดวันแล้วครับบ  ยังบวมๆๆ นิดนึงโดยเฉพาะตอนตื่นนอน ง่าา  ยังกลัวๆๆ จะอังเสบอยู่ครับผมม  วิวให้ ...
ต้นฉบับโพสโดย teay_za เมื่อ 2009-12-9 12:43

ฮั้มพ์อ่ะ ถาม ไอ้มัญจาดิ กว่าจะโผล่มาเกือบเดือนแหนะ อย่าใจร้อน ค่อยๆ ไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้