123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: calypsoz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เติมfiller ร่องแก้ม+ Botoxกราม ได้ 3 สัปดาห์

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย calypsoz เมื่อ 2012-12-5 09:05
แอดไลน์มาคุยกันได้นะจ๊ะ

เห็นด้วยคะ ถ้าดีจริง ไม่ต้องทำเหมือนเป็นความลับทางราชการตอบทีเดียว จบ!! คนอื่นๆจะใด้ไม่ต้องเม้นถามซํ้าๆ ทำที่ใหน? คลินิกชื่อไร? ราคาเท่าไหร่? โทษทีคะที่ถามตรงเพราะเราเป็นคนตรง และเชื่อว่าหลายๆคนก็อยากใด้ข้อมูลที่ถูกต้อง ราคาแน่ชัด คลินิกที่ทำและปลอดภัยไม่ผ่านหน้าม้ามาโฆษณา จบป่ะ!!
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-1-25 00:41
คุยหน้าจอดีกว่านะ เพราะคนอื่นจะได้รู้ด้วย และไม่ต้ ...

เห็นด้วยคะ ถ้าดีจริง ไม่ต้องทำเหมือนเป็นความลับทางราชการตอบทีเดียว จบ!! คนอื่นๆจะใด้ไม่ต้องเม้นถามซํ้าๆ ทำที่ใหน? คลินิกชื่อไร? โทษทีคะที่ถามตรงเพราะเราเป็นคนตรง และเชื่อว่าหลายๆคนก็อยากใด้ข้อมูลที่ถูกต้อง  คลินิกที่แน่ชัดและปลอดภัยไม่ผ่านหน้าม้ามาโฆษณา จบป่ะ!!
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 14:54:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tookta_Sc เมื่อ 2013-2-7 07:26
เห็นด้วยคะ ถ้าดีจริง ไม่ต้องทำเหมือนเป็นความลับทาง ...

ส่วนสถานที่พูดตรงนี้เค้าใช้คำว่า "ไพรเวทคลีนิค" อยู่โซนพระนั่งเกล้า

จริงๆอธิบายตรงนี้ก็น่าจะเข้าใจแล้วนะคะว่า ลักษณะคลีนิกมันเป็นอย่างไร
หรือว่าจะให้พูดให้มันดูน่ากลัวล่ะค่ะว่า คลินิกดุด่าป่าเถื่อน ดีคะ คุณถึงจะเข้าใจที่เราสื่อ
(จริงๆดูจากราคาก็น่าจะทราบ)
เจตนาแค่อยากแชร์น่ะค่ะว่า ฟิวเลอร์ แก้ปัญหาร่องแก้มได้จริง โบท็อกเห็นผล อ่านเม้นแล้วรู้สึกโดนความโมโหโจมตีไงไม่รู้ มีคำว่า จบป่ะ!!! ตบท้ายมาอีกหนึ่งฉาด

54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 15:13:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย calypsoz เมื่อ 2013-3-20 14:54
ส่วนสถานที่พูดตรงนี้เค้าใช้คำว่า "ไพรเวทคลีนิค" อยู ...

อ่า รูปปัจจุบัน...มันก็ดีขึ้นกว่าแต่ก่อนอ่า
ข้อขอมูลและสถานที่ไปฉีดหน่อยค่ะ แอบสนใจอ่ะ
ขอชื่อคลินิคและเบอร์โทรหน่อยค่ะ สวยมากกกกก
ทำที่ไหนค่ะ สนใจมากๆ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้