123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: maru55
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดท จมูกหมอบุญถิ่น 11 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเด็ก
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-21 21:43:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aimok เมื่อ 2012-7-21 21:37
หน้าเด็ก

ขอบคุณค่ะ^^
อยากดูรูปก่อนทำจังเลยค่ะ จะไปเสาร์นี้แล้ว อยากให้มอทามให้จมูกดูยาวขึ้นค่ะ
สวยมากค่ะ เราก้ออยากได้ปะมานนิอ่ะ อดูรุปก่อนทามได้มั้ยคะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-2 18:46:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ออร์จัง เมื่อ 2012-7-31 15:28
อยากดูรูปก่อนทำจังเลยค่ะ จะไปเสาร์นี้แล้ว อยากให้มอ ...

รูปก่อนทำลงไว้แล้วนะคะ  อยู่ใน หน้า1
เป็นรุปแรกเลยรึเปล่าคะ ที่เปนรุปก่อนทำ ดูไม่ค่อยแตกต่างเท่าไหร่นะคะ เพราะเดิมก้อสวยดีอยู่แล้ว อิอิ
ถามนิดนึงนะคะ คุณหมอรับประกันมั้ยคะ ถ้าเบี้ยวหรือมีปัญหาอ่ะคะ
จมูกเค้าเปนแบบนี้อ่ะ  ดูมาหลายหมอแร้วตัดสิ้นใจไม่ได้ซะที  
ปกติเปนคนไม่ค่อยดีดั่งยู๊แร้ว  เนื้อจมูกก้อน้อย  แถมมีกระดูกนูนขึ้นมาตงกลางจมูกอีก ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊ะว่าจะทัมหมอไน๊ดี

เอาขึ้นกี่สเตป อ่ะค่ะ เราจะไปทำเดือนหน้า
เอาขึ้นกี่สเตปค่ะ สวยจัง
อยากทราบว่าทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ชอบจมูกทรงมากเลยค่ะ
ของเดิมก็สวยอยู่แล้ว  เสริมแล้วก็สวยเพิ้ม ราคาเท่าไหร่จะ
นี่ซิลิโคนถึงหัวตา หรือหัวคิ้วอ่าคะ บอกหมอว่าไรได้จมูกทรงนี้อ่าคะ
สวยแล้วนะคะ ถ้าเพิ่มมันจะดูเยอะไป หลอกตา
พี่ค่ะ อยากทราบว่าตอนที่หมอทำนานมั้ยค่ะ ประมาณกี่ชั่วโมง ?? แล้วของพี่จมูกบวมกี่วันค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้