เจ้าของ: bibirdbi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมออรรถพร เห็นหลายคนบอกเบี๊ยวผมเลยเอาภาพมาให้ชมครับ

[คัดลอกลิงก์]
คำเดียวสั้นๆค่ะ..(หล่อ)
หล่อครับ หล่อ
เท่าที่ดูไม่เบี้ยวนะคะ หล่อเลยยย ^____^
ต้นฉบับโพสต์โดย nathagorn_pae เมื่อ 2012-2-4 11:57
ของเป้บอกหมอว่า เอาโด่งที่สุด้ท่าที่จะโด่งได้ ยังไ ...

่บ่่างคนก้อเนื้อเยอะนะครับ แต่ทำโด่งมากไม่ได้ เพราะโครงหน้าไม่อำนวย เช่น เบ้าตา โหนกแก้ม และมุมปากอยู่ในระนาบเดียวกันถ้ามองจากด้านข้าง แบบนี้ก้อทำโด่งมากไม่ได้ถึงแม้จะเนื้อเยอะ เพราะมันจะดูหลอกตา กลายเป็นว่าทั้งหน้ามีแต่จมูกอย่างเดียวเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ  โพสต์ 2012-2-8 20:15
55555555555555  โพสต์ 2012-2-8 11:53
หล่อไปไหนครับนี่   อิจฉา

ขอบคุณ ครับ  โพสต์ 2012-2-8 11:53
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-2-7 23:07
่บ่่างคนก้อเนื้อเยอะนะครับ แต่ทำโด่งมากไม่ได้ เพรา ...

หรอครับ เป้ก็ว่างั้นแหละครับ แต่ก็พอๆใจแหละครับ ขอบคุณมากครับ
เค้าก้ทำแร้วมันเบี้ยวจิงอ่ะเรยต้องไปให้หมอดูพรุ่งนี้
พึ่งทำได้อาทิตเดียวเอง
เด๋วเอารูปให้ดู

มันยังไม่เข้าที่เลยนะครับ สามารถดัดได้นะครับ  โพสต์ 2012-2-9 00:45
จมูกสวยม๊ากก!!
หลังจากทำกี่วันถึงออกไปเดินตามถนนได้
โดยที่คนอื่นไม่รู้ว่าไปทำจมูกมาอะคับ

ของผมทำวันแรกก็ไปเดิน สยามต่อเลย แต่ต้องระวังมากๆๆๆๆ  โพสต์ 2012-2-9 00:46
ผมก้อยากทำกับหมออรรถพรเหมือนกันครับแต่คนอื่นมารีวิวกันเยอะว่าเบี้ยวๆ เลยเสียความมั่นใจแต่ดูหลายๆคนที่มารีวิวของผู้ชายสวยๆทั้งนั้นอ่าครับ คิดหนักเลยทีนี้ แต่ก็คิดว้่าคงทำกับหมออรรถพรนี้แหละครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย prince1150 เมื่อ 2012-2-1 23:04
กระทู้ออกแนวโปรโมตตัวเองเลยน่ะ เหอๆ ...

เราไม่ได้เข้าข้างใครนะคะ แต่คุณ prince1150 เนี่ย เป็นไรมากป่าว ว่าคนนั้นว่าคนนี้
คุณ จขกท เขาก็พูดถูกแล้ว เขาเข้ามารีวิวจมูกในห้องนี้ เพื่อจะได้ให้ทุกคนมีทางเลือกในการเก็บข้อมูลในการทำศัลยกรรม แล้วคุณกลับไปว่าเขาโปรโมทตัวเอง เขาก็ต้องโปโมทตัวเองสิคะ ก็เขาเป็นนคนไปทำมา แปลกคนนะเนี่ย ถ้าเขาหน้าตาไม่ดี คุณคงไม่ไปว่าเขาหรอกจิงมั้ย แล้วส่วนคุณหมออรรถพรก็หน้าตาดีจิงค่ะ เพราะเคยไปพบคุณหมอแล้ว สงสัยเป็นพวกอิจฉาคนหน้าตาดี
ต้นฉบับโพสต์โดย natwara เมื่อ 2012-2-12 20:30
เราไม่ได้เข้าข้างใครนะคะ แต่คุณ prince1150 เนี่ย เป็นไรม ...

โทษน่ะ ใครไปว่าอะไรเธอ.....

ฉันไม่ได้ว่าเธอ เธอมาเกี่ยวอะไรด้วยล่ะ แถวบ้านเค้าเรียกว่าเสือกน่ะ

อีกอย่างฉันไม่จำเป็นต้องอธิบายอะไรให้แก สะเออะจัง เอาเวลาไปปรับปรุงหน้าตาให้เป็นคนขึ้นมาน่ะ

อยู่ดีๆไม่ว่าดีแกว่งตีนหาเสี้ยนจัง ไม่รู้ว่าจะเดือดร้อนแทนทำไมมันคุ้มไหมที่จะโดนด่า เป็นผัวก็ไม่ใช่

ทำไมหมามาอารักขา ท่าทางจะเพ้อเจ้อ หน้าปลวกๆแบบแกเอาเวลาไปดูแลหนังหน้าเถอะ เชิญ รากหญ้า...

ช่ายๆ คนมีการศึกษาเขาไม่ทำตัวแบบป้า เอ้ย!! พี่เสื้อม่วงหรอก555 ชั้นต่ำ  โพสต์ 2012-7-20 21:31
ถ้าไม่พอใจก็ ออกไปเถอะครับคนมีการศึกษาเค้าไม่ทำแบบนี้หลอกครับ  โพสต์ 2012-2-14 16:23
โหย น่าตาดีตายหละ ศัลกรรมเปลี่ยนหน้าตาดูดีได้ แต่เปลี่ยนสันดารไม่ได้  โพสต์ 2012-2-13 23:43
เราก็เบี้ยว ทรงเดียวกันเลย รีบไปหาหมอด่วน
ต้นฉบับโพสต์โดย prince1150 เมื่อ 2012-2-12 21:56

ฉันไม่ได้ว่าเธอ เธอมาเกี ...

เชื่อว่าเม้นท์ก่อนหน้านี้ของน้อง คงถูกใจหลายๆคนอยู่ไม่น้อยครับ บาางสิ่งที่เมนท์์มาหลายคนคิดแต่ไม่กล้าเม้นท์ แต่เม้นท์ตอบอันนี้พี่ว่ามันแรงไปนิดน่ะครับ ส่วนตัวก่อไม่ได้เห็นด้วยกะเจ้าของกระทู้เค้าทั้งหมดเหมือนกัน เพราะทั้งทำทั้งแก้กะหมอท่านนี้มาเหมือนกัน แต่เม้นท์เท่าที่ประสบการณ์เรามีจริงดีกว่า

คนที่เค้าทำแล้วดีใช่ว่าจะไม่มีนะครับ พี่พาเพื่อนไปทำก้อไม่มีปัญหาเหมือนกัน  ยังงัยก่อเบาๆหน่อยเนอะ อย่ายกตนข่มท่านเลย คนที่เข้ามาเว็บนีิไม่มีใครเฟอร์เฟ็คหรอก ถ้าเทพหรือนสงฟ้าจริงดค้าไม่สนใจเข้ามาเวบศัลยกรรมนิ
ต้นฉบับโพสต์โดย prince1150 เมื่อ 2012-2-12 21:56

ด่าผู้หญิงแบบนี้ไม่แมนเลยนะ สมแล้วที่เค้าด่าหน้าตาไม่ดี

ขอบคุณนะคะ คุณ return แต่ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ถือสาคนพรรค์นี้หรอกค่ะ  โพสต์ 2012-2-13 18:32
หล่อบาดใจเลย  ไม่เบี้ยวค่ะ
เบี้ยวไม่เบี้ยวไม่รู้  รู้อย่างเดียงว่า  - แซ๊บ -
ถ่ายรูปหน้าตรงๆๆสิคะ จะได้ดูว่าเบี้ยวไหม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natwara เมื่อ 2012-2-13 19:18

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natwara เมื่อ 2012-2-13 18:51

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natwara เมื่อ 2012-2-13 18:44

ขอบคุณนะคะ 5555 ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ถือสาคนชอบอิจฉาคนอื่น และอีกอย่างนึงถึงยังไงเราก็ไม่เคยไปว่าใครก่อนที่จะดูตัวเองค่ะ
แต่คุณต่างหากที่ว่าแต่คนอื่น คุณกรุณากลับไปดูในเมนท์อันที่เราเมนท์ด้วยนะคะ ว่าเราว่าคุณตรงคำไหนคะ แต่เราเป็นแค่คนนึงที่เข้ามาดูกระทู้ แต่เราเห็นคุณเมนท์แบบนั้น เราก็แค่อธิบายให้ฟังค่ะ แต่ดูจากเมนท์ที่คุณเม้นกลับมาแล้ว อืม...นะ ไม่รุจะอธิบายยังไงค่ะ แสดงว่าคุณเนี่ย เป็นอย่างที่เราพูดจิงๆอ่ะ น่าสงสารจังเป็นโรคอิจฉา รักษายากนะคะเนี่ย อ่อ ลืมไปค่ะ อีกอย่างนึงที่ว่ารากหญ้าอ่ะค่ะ ถ้าเป็นรากหญ้าแต่จิตใจสูงก็คงดีกว่าคนที่(คิด)ว่าตัวเองสูง(มั้ง)อย่างคุณ แต่จิตใจต่ำค่ะ เพราะคิดได้แต่เรื่องไม่ดี และถ้าเราเป็นปลวกนะ คุณเองก็คงมาจากจอมปลวกที่อยู่ข้างๆกันอ่ะเนอะ ว่ามั้ย

ไม่ได้ทะเลาะค่ะ ไม่มีอารายแค่สายลมพัดผ่านค่ะ  โพสต์ 2012-2-14 23:00
เกิดอะไรขึ้นนี้ครับผมงง อย่าทะเลาะกันเลยครับ  โพสต์ 2012-2-14 16:21
ต้นฉบับโพสต์โดย return เมื่อ 2012-2-13 10:49
ด่าผู้หญิงแบบนี้ไม่แมนเลยนะ สมแล้วที่เค้าด่าหน้าต ...

ขอบคุณนะคะคุณ return ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ถือสาคนพวกนี้หรอกค่ะ ที่เค้าออกมาเต้นเร่าๆแบบนี้ ก็แสดงว่า เขาออกมายอมรับความจิงอย่างที่เราพูดค่ะ และคนแบบนี้ต่อความยาวสาวความยืดไปก็คงไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอกค่ะ เพราะประเทศเรายังมีคนอย่างนี้อยู่ค่ะประเทศถึงไม่เจริญซักที
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-2-13 00:06
เชื่อว่าเม้นท์ก่อนหน้านี้ของน้อง คงถูกใจหลายๆคนอย ...

ขอบคุณที่เข้าใจนะคะ ที่เค้าต้องออกมาเต้นแบบนี้ก็เพราะเค้ายอมรับว่าเค้าเป็นคนยังงั้นไงคะ ส่วนเราไม่ถือสาคนที่ชอบว่าคนอื่นแต่ไม่เคยดูตัวเองหรอกค่ะ เราก็ไม่เคยคิดว่าตัวเองหน้าตาดี แต่เราก็ไม่เคยไปว่าคนอื่นเขาค่ะ

ก็ว่างั้นอ่ะค่ะ  โพสต์ 2012-2-14 22:59
อย่าถือสาเค้าเลย ครับ  โพสต์ 2012-2-14 16:23
เห็น อิ prince1150   พูดจากระแทกแดกดันหลายกระทู้หละ

ตอนนั้น  เราชมว่า เจ้าของกระทู้หล่อ  แล้วเราก็บอกว่า  เราไปหาหมออรรภพรมา หมอหล่อมาก

แมร่งเสือกมาว่าเรา ว่า  บ้าผู้ชาย   ใช่เรื่องของ อี prince1150 ไหมเนี่ย  ที่มาสาระแน่อ๊ะ?

ใช่ๆค่ะ เค้าก็ว่าเราเหมือนกัน เราก็แค่บอกเหมือนคุณอ่ะ  โพสต์ 2012-2-14 23:02
อย่าถือสาเค้าเลยครับคุณ  โพสต์ 2012-2-14 16:23
สวยจังงงงงงงงงงงงงงง
ชอบบบบบบบๆๆๆๆ ค่าเสียหายเท่าไหร่อ่าคับ ^^

12000ครับ  โพสต์ 2012-2-14 16:24
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้