123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chonticha33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกมาใหม่ช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าดีขึ้นรึป่าว

[คัดลอกลิงก์]
อันเก่าทรงสวย แต่อันใหม่ปลายได้โด่งขึ้น ดึงเนื้อจมูกได้มากขึ้น ดูเนื้อจมูกเล็กลงครับ สวยคนละแบบ
คิดว่าทรงเดิมสวยอยุแล้วนะคะ
อันใหม่คิดว่าแหลมไป
ชอบทรงใหม่สวยดีปลายพุ่ง
จมูกอันเก่าสวยมากค่ะ แต่ก็แก้แล้วจะทำยังไงได้นะก็ต้องรอยุบก่อนนะอย่ากังวนนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ
จมูกอันเก่าสวยมากค่ะ แต่ก็แก้แล้วจะทำยังไงได้นะก็ต้องรอยุบก่อนนะอย่ากังวนนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ
สวยมากค่ะ เป็นคนจมุกยาวอยู่แล้ว ทั้ง2ทรง สวยเช่นกัน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เรลดา เมื่อ 2012-1-17 11:58

ทุกคนนนนนนนนนนนนนนนน

อ่านดีๆสิคะ

เค้าบอกว่าจมูกอันเก่าทำกะหมอคมกริช ไม่ใช่หรอ

หรือเราเข้าใจอะไรผิด???
ชอบแบบเดิมครับสวย เป็นธรรมชาติดี
ทรงแรกดูสวยธรรมชาติ ทรงใหม่จะออกเหมือนเกาหลีอ่ะค่ะ
จมูกอันเดิมทรงสวยมากกกกกกค่ะ ทำไมถึงแก้หล่ะคะ
แบบเก่ามีหยดน้ำด้วยสวยดี แบบใหม่ก็ปลายโด่งดีแต่น่าจะมีหยดน้ำด้วยจะสวยกว่านี้
เราว่าสวยทั้ง 2 แบบเลย แต่ใจเราชอบอันใหม่อ่ะ คงต้องรอยุบก่อนมั้ง เดี๋ยวก็คงสวย อย่านอยด์น๊า
อันเก่าทำที่ไหนคะ อยากรู้อ่ะ
ทำไมถึงแก้คะแบบเดิมสวยออกไม่ชอบตรงไหนหรอ
ชอบแบบเดิมมากกว่าครับ สวยกว่า
ชอบทรงเก่าคะ..ดูสวยเป็นธรรมชาติ แต่ทรงใหม่ดูแหลมๆใครมองคงดูออกว่าทำจมูกมาแน่ๆ
อันเก่าสวยค่ะ ทำที่ไหนคะเนี่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย kwangkiki เมื่อ 2012-1-17 04:06
ชอบทรงใหม่สวยดีปลายพุ่ง

ชอบทรงใหม่ค่ะเชิดดีเหมือนฝรั่งเลยค่ะทำที่ใหนค่ะ
ทรงเก่าสวยมากครับบบบ
ทรงเก่าทำที่ไหนคะ
พี่ได้ตัดปีกจมูก หรือปล่าว ทำไมสวยจังเลย ถ้ากิดพี่ได้ทำ ไปทำที่หมอไหน แนะนำน้องหน่อย
สวยทั้ง 2 แบบเลยค่ะ แต่อันหลัง แอบนอยแทนอ่ะ ทำมาสวยมากๆ แต่ก้อเสี่ยงมากมายเช่นกัน
แอบชอบจมูกเดิม ทำที่ไหนคร้าจมูกเดิม
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้