เจ้าของ: srisongkarn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอ อรรถพร ครั้งที่ 1 T^T สดๆ ร้อนตอน 5โมง

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-1 23:38:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Warin21 เมื่อ 2012-1-1 15:20
หมออรรถพรทำเบี้ยวบ่อยนะคะ เหลาซิลิโคนก้แท่งเวอร์ด้ ...

เวลาคนทักว่าเอียงเบี้ยวแล้วมันรู้สึก จี๊ดๆ T^T

แสดงความคิดเห็น

จริงค่ะ ........มันแป๊บบบบบบบ!!! เข้ามาในใจอ่ะ 55555   โพสต์ 2012-1-2 16:00
ขอให้ไม่ต้องแก้อีกนะคับ หล่อไวๆ

Me/ ปกติเห็นเคสแกทำออกมาหล่อหลายคนอยู่นะ  ราคาก็ไม่แพงมาก แต่ตอนนี้ชักจะเริ่มกลัวหมอ อรรถพรแล้ว สิ  

53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 00:07:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Zafiros เมื่อ 2012-1-1 23:54
ขอให้ไม่ต้องแก้อีกนะคับ หล่อไวๆ

Me/ ปกติเห็นเคสแกทำ ...

ขอบคุณคับ เหมือนแกทำจมูกตาม ฐานจมูกของแต่ละคนเลย อะ T^T  
เป็นยังไงบ้างครับเติ้ล อาการดีขึ้นบ้างไหม แวะมาเอากำลังใจจากเพื่อนๆด้วยนะ

แล้วอย่าลืมรายงานความคืบหน้าและลงรูปบ้างนะครับ หายไวๆนะครับ
ตอบกระทู้ โอ๋970 ตั้งกระทู้

พี่ครับ ของหมอภูทำตาผู้ชายสวยป่าวครับ แล้วราคาอยู่ที่เท่าไหร่อ่ะครับ พี่ช่วยเข้าไปดูในลิงค์ผมหน่อยดิว่ามันโด่งดีมั๊ยอ่ะ http://www.dungdong.com/forum.ph ... o=lastpost#lastpost
ผมอยากแก้อ่ะผมมองๆแล้วมันไม่โด่งอ่ะมันแลสูงๆอ่ะครับ แล้วก็เรื่องตาด้วยอ่ะครับ ผมกะจะทำอ่ะครับ ตอนแรกอยากไปแก้จมูกกับหมอรรถพรอ่ะ พอเหงพี่บอกว่าน้องพี่ไปแก้มา 3 รอบแล้ว เครียดเลยทีนี้ เอาไงดีเนี่ยเรา.....
ตอบกระทู้ abc_5555 ตั้งกระทู้

หมอชาตรีแก้ดีเหรอครับ แล้วราคาแก้เท่าไหร่อ่ะครับป๋ม
หน้าเหมือนฝรั่งเลยอะ
อ่านแล้วเสียวแทนเลยอ่ะคับ หายไว หายเอียงด้วยนะคับ
ตอบกระทู้ Warin21 ตั้งกระทู้

หมอยุทะอยู่ที่ไหนครับขอข้อมูลด้วยครับ..รบกวนที
สู้ๆนะครับ เปงกำลังจัยคับ

ขอบคุณค้าบ  โพสต์ 2012-1-4 14:16
โด่งสะใจ สุดๆ ไปเลยครับ เดียวก่อหล่อแล้ว
ตอบกระทู้ porsheb2st ตั้งกระทู้

จากการศึกษาข้อมูลนะ  ก็ว่าโอเคค่ะ  หมื่นสามถึงหมื่นห้าค่ะ โดยประมาณค่ะ
ตอบกระทู้ porsheb2st ตั้งกระทู้

หมอภูทำตาน้องคนนึงในดั้งโด่งพี่ก้อว่าสวยนะ^^สวยของพี่รอขึ้นเขียงวันอังคารที่10ม.ค ทำราคา12000เพราะต่ดไขมันด้วยคะ แต่ราคาปกติ9000 คะ เด่วทำเส็ดจะมาเม้าให้ฟังจ้า^^
ตอบกระทู้ โอ๋970 ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับป๋ม จะรอดูนะครับรับรองสวยแน่นอน

แหะๆจะบอกว่ารีวิวไม่เป็น อิอิ อยากจะรีวิวเหมือนกัน  โพสต์ 2012-1-3 23:00
ได้จมูกทรงยาวด้วย สวยแล้ว นะ ถึงจะเอียงๆๆไปหน่อยแต่ของเราก็เอีงนะ
อ่านแล้วลุ้นตามเลยอะ...น่ากลัวมากๆๆ ที่บอกว่าเจ็บ...
แต่ของเราไม่เจ็บเลยตอนที่คุณหมอทำให้ทั้ง เย็บ ตัดปีกและเสริมจมูก...
จะเจ็บตอนฉีดยาชาแค่นั้นนะ...หลังจากนั้นรุ้สึกตัวตลอดเลยที่คุณหมอทำอะไรกับจมูกเรา...
แต่ไม่เจ็บเลย เสียงที่คุณหมอยัดซีลี่..ดังกึ๊กๆๆๆตลอด แต่ไม่มีความรู้สึก เราคุยกับหมอได้ตลอดนะ...
แต่เราว่าของเราก้อไม่ค่อยโด่งหรอก เพราะอยากได้โด่งๆ ยาวๆ แต่ตัดปีกโอเคเลย..ชอบ...
คุณหมอตัดสวย เพราะเราปีกบานมากและรูจมูกกว้างมากๆๆ...

3505.jpg (39.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก่อนทำ

ก่อนทำ

1690.jpg (355.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

9วันแระแต่ยังบวมนิดๆและเขียวช้ำอยู่ ...

9วันแระแต่ยังบวมนิดๆและเขียวช้ำอยู่ ...
ให้ดูปีกจมูก...อีกรูปละกันว่าใช้ได้ป๊ะ...แต่ดั้งยังไม่พอใจอะ...
อยากได้โด่งๆ ยาวๆ แหลม มากกว่านี้ เพราะเนื้อจมูกเราเยอะอยู่แล้ว...
สงสัยจะได้แก้รอบ 2 อีกแน่ๆค่ะ...

1670.jpg (346.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ปีกหายไปเยอะไม่บานแระพอใจกะปีกแต่ไม่พอใจกะดั้งอะไม ...

ปีกหายไปเยอะไม่บานแระพอใจกะปีกแต่ไม่พอใจกะดั้งอะไม ...
รูปข้างบนหลังทำจมูกและตัดปีก..หน้าเรายังบวมๆ.อยู่นะยังไม่เข้าที่เข้าทางเลยอะ...
วันที่ 8 และ 9 แระแต่ยังบวมเละเขียวช้ำอยู่เลย...

750.jpg (93.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

รูปก่อนทำอีกรูปชัดๆละกัน

รูปก่อนทำอีกรูปชัดๆละกัน
ผมก็พึ่งไปแก้มาได้ 2 สัปดาห์คราฟ ผลออกมาก็ยอมรับได้ รูปโปรไฟล์นะคราฟ แต่รอสามเดือนไม่รู้ว่าไง
ลืมบอกไปว่าของเราไม่ได้ทำกับคุณหมอ อรรถพร...
แต่ทำกับคุณหมอ บวรศิลป์ ที่ขอนแก่น...
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-4 14:08:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจจริงอยากเอารูปลงนะ แต่พอดีไปฉีดเมโส มาแก้มบวมตุยๆ T^Tเลยไม่กล้าเอาลง
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-4 14:08:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย suwashchai เมื่อ 2012-1-4 10:22
ผมก็พึ่งไปแก้มาได้ 2 สัปดาห์คราฟ ผลออกมาก็ยอมรับได้  ...

แก้เอียงหลอคับ มีรูปมะตอนแรกอะ

ใช่คราฟแก้เอียง ลงรูปไม่เป้นอะ  โพสต์ 2012-1-5 15:34
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-4 14:15:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jomyoot เมื่อ 2012-1-2 01:06
เป็นยังไงบ้างครับเติ้ล อาการดีขึ้นบ้างไหม แวะมาเอาก ...

ก็ดีขึ้นในระดับนึงนะ แต่ก็ยังไม่ค่อยพอใจมากรอมันยุบ ที่ไม่ค่อยรีวิวรูปพอดี ไปฉีดเมโสลดแก้มมาอะ เลบยไม่ค่อยได้ลงยังไงถ้า หายบวมเดะรีวิวรูปให้ดูต่อ
ดีคับเติ้ล..ผมชื่อต็อบนะคับ ผมว่าจะไปทำกะหมอ อรรถพรอยู่พอดี..ตกลงแล้วหมอแก่ทำดีป่าวคับ
ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้วอ่ะ ว่าจะไปทำ
หายดีแล้ว อัฟรูปให้ดูหน่อยนะคัฟ จะรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้