เจ้าของ: spyboydid
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 10 / 10 งัดดั้งมา โดย หมอบุญถิ่น ค้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 15:22:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่แล้วครับ ตอนบวมอยู่มันไม่เห็นทรงที่แท้จริงหรอกครับ ต้องรอ 1 เดือน - 3 เดือนจะเห็นอะไรๆ ชัดเจนขึ้นครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-10-16 08:45

จริงๆครับ
ระหว่างนี้ก็คงต้องรอไปก่อน
แวะมาให้กำลังใจคาฟ

ขอให้ จขกท โด่งๆๆแยะๆน่ะครับ

จะรอชม ตอน ต่อไปน่ะครับ

ถึงจะตี๋ แต่ก็ตี๋หล่อนะค๊า......
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 17:15:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถึงจะตี๋ แต่ก็ตี๋หล่อนะค๊า......
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-16 16:49

ฮึ้ย ผมไม่ได้ตี๋นะคับ
55+
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-16 17:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค้าบๆทุกๆคน
หล่อขึ้นทันตาเห็นเลยค่ะ
รอดูรูปครับ ซิลิโคนเป็นแบบไหนครับ เพราะจมูกสวยเป็นธรรมชาติ

แต่ไม่รู้ว่าซิลิโคนแบบอื่น ๆ จะธรรมชาติแบบนี้มั๊ย
หาไวไว นะค่ะ จมูกสวยค่ะ
อัพรูปเร้วววว
ตอนนี้ยังบวมอยู่ เด๊วก้อหมดช่วงบวม เตรียมหล่อได้เลย
หายไวไวนะครับ
ผมก็หมอบุญถิ่นเหมียนกันคับผ่านมาปีกะหนึ่งเดือน
รับรองซิลิโคนติดแน่น เพราะโดนกระแทก โดนบีบจมูก โดนศอกยังไม่เป็นไรเยย
ซิลิโคนก็นิ่มนะ แต่ของผมมันโด่งน้อยไปนิด เสียดายก่อนทำกลัวโด่งเว่อร์
เลยเป็นแบบนี้

nose.jpg (22.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขอให้หายไวๆนะครับ
มันเป็นแท่ง เห็นเด่นชัดไปป่ะครับ
ขอให้หายไวๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย chin2529 เมื่อ 2009-10-30 02:41

ขึ้นอยู่กับเนื้อจมูกของแต่ละคนครับ อย่างที่นายบอกก็ถูกครับ เราว่ามันดูเป็นแท่งๆ แล้วนะครับ สูงกว่านี้จะเห็นชัดกว่านี้อย่าลืมว่าเนื้อเรามีแค่ไหนด้วยนะครับ ฝืนตามใจตัวเองมากไปผลที่ได้มันจะหนักกว่าเก่านะครับ

ตอนที่ผมไปทำคุณหมอผู้หญิงเขาจับเนื้อจมูกผมแล้วถามว่า เคยฉีดอะไรมาก่อนหรือเปล่า ผมบอกว่าเปล่า แต่แกก็ยังจะคาดคั้นว่าผมฉีดมาก่อนให้ได้ เนื่องจากเนื้อจมูกผมหนา ไอ่เราบอกว่าไม่ได้ฉีดคร้าบ แกก็บอกว่าถ้าฉีดมาก่อนมันจะเป็นคลื่นๆ เวลาที่เราเสริมเข้าไป ไม่ได้ฉีดมาก่อนแน่ะนะ (หง่ะ ก็บอกว่าไม่ได้ทำ หน้าผมหนาแบบนี้อยู่แว้ว   คุณหมอก็นะ) สรุปแล้วของผม น่าจะเสริมสูงมากๆ เกือบ 1 เซ็นฯ เห็นจะได้ครับเพราะว่าผมเป็นคนหน้าผากค่อนข้างยื่นออกมา แล้วสันจมูกเดิมก็มีอยู่บ้างแล้ว แต่ตรงหว่างตามันหุบหายเข้าไปเลยต้องดันออกมาค่อนข้างสูงแต่ตรงปลายไม่ได้เพิ่มเยอะแอบเห็นตอนที่คุณหมอเอาซิลลี่มาทาบ ปลายบางมากๆครับ

อันนนี้ก็ีรีวิวของผมครับ http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1  เข้าไปให้คำแนะนำกันได้นะครับ
ขึ้นอยู่กับเนื้อจมูกของแต่ละคนครับ อย่างที่นายบอกก็ถูกครับ เราว่ามันดูเป็นแท่งๆ แล้วนะครับ สูงกว่านี ...
ต้นฉบับโพสโดย kittyboyz เมื่อ 2009-10-30 09:02

เริด คุณหมอมาเองคะ
เริด คุณหมอมาเองคะ

ดอก แอบมาแซว กุ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-14 02:22:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า ขอโทดทีคับหายไปนาน ช่วงเปิดเทอมไม่ค่อยได้เล่นเลย

วันนี้ก็ทำครบ 1 เดือนกับอีก 4 วัน

เอารูปมาลง ธรรมชาติดีครับชอบ แต่อยากได้หยอกน้ำอีกนิดหน่อย

ก็รอดูจมูกยุบแห้งสนิท

เปิดเทอมตอนแรกๆไม่มีใครรู้เลยว่าทำมา เพราะธรรมชาติมากๆ

แต่หน้าเปลี่ยนครับ บางคนไปเหลากามซะ

ไม่ค่อยโดนชมว่าหล่อนะครับ ส่วนใหญ่จะบอกน่ารัก ซะงั้น

อยากขอคำแนะนำจากพี่ท่านทั้งหลายหน่อยอ่ะครับ

หน้าผมไม่ค่อยใสเลย จพมีสิวขึ้นบริเวณ ขมับ ขึ้นซ้ำๆที่เดิม สักเกตุในรูป

ผมกำลังจะเปลี่ยนครีม อยากถามคนเคยใช่ว่า ระหว่าง eucerin กับ vichy อันไหนดีกว่ากันครับ

หรือมีตัวอื่นแนะนำช่วยที่นะครับ ^^

12112009(002).jpg (77.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

12112009(016).jpg (80.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

12112009(025).jpg (87.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-14 02:23:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปล. เพื่อนบอกว่าถ้าไม่ถ่ายแบบ โคสอัพ ก็ ไห้ถ่ายๆไกลๆ จะได้เห็นสันจมูก ชัดๆ 5 5 5+
ก่อนที่จะซื้อเครื่องสำอางใหม่นะครับ

ซื้อโฟมล้างหน้า โทนเนอร์ และคลีนเซอร์ก่อนเลยครับ

ตอนแรกเราก็ไม่รู้นะว่าต้องมี

เพราะว่าพอสิวขึ้น พอมันหาย เม็ดใหม่ขึ้นอีกแระ ไม่มีวันจบ

คนขายยาบอกว่าต้องให้หน้าสะอาด โทนเนอร์มันแค่เช็ดความมัน แต่คลีนเซอร์มันล้างคราบครีม และเครื่องสำอางที่เรา

ล้างออกไม่หมดอ่ะคับ มันจะได้ไม่อุดตันหน้า

ส่วนเรื่องสิว นี่เลยครับเด็ดสุด ยาฆ่าเชื้อสิววุฒิ-ศักดิ์ อย่างเดียวพอนะครับ อย่าไปฟังคำแนะนำที่เค้าเชียร์

ทาทิ้งไว้ก่อนนอน สิวจะไม่ลาม และแห้งในตอนเช้าครับ ไวดี

ลองทำตามที่เราบอกดิ ถูกกว่าเครื่องสำอางที่จะซื้ออีก

เพราะเคยใช้มา แพ้vichy (ของดียังแพ้ 555)

ps. ถ้าจะให้สิวหายจริงๆ งดแป้งพัฟ เบส รองพื้น นะครับ

หายชัวร์
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-14 03:19:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนที่จะซื้อเครื่องสำอางใหม่นะครับ

ซื้อโฟมล้างหน้า โทนเนอร์ และคลีนเซอร์ก่อนเลยครับ

ตอนแรกเราก็ไม่รู ...
ต้นฉบับโพสโดย momoter เมื่อ 2009-11-14 02:33

ขอบคุณมากๆคับ แต่ก่อนผมก็ใช้ของ Artistry ครีมน้ำนม แพ้ครับ สิวขึ้นรัว

แต่โดยส่วนตัวก็ไม่ใช้ โทนเนอร์ อ่ะครับ เพราะรู้สึกเหนียวๆ แสบๆ

มีอารายที่ใช้แทนได้ป่ะคับ ^^
ไม่มีครับ

แต่มันมีให้เลือกสองแบบคือ มีแอลกอฮอล กับไม่มีแอลกอฮอล
หน้าตา ดี อย่างเห็นได้ชัดเลย ง่าาา
ของดีราคาย่อมยาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้