เจ้าของ: WhiteWhite
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปแปลงร่างจากหมวยหน้าจืดเป็นสาวเซ๊กซี่ (^0^) เสริมจมูกกับหมอสำรวย

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ ดูเซ็กซี่ขึ้นเป็นกอง
สวยมากเลยค่ะ >_< ชอบ ๆ อยากเสริมแล้วเป็นธรรมชาติแบบนี้บ้างจัง
หน้าเดิมก้อสวยอยู่แล้วหลังทำจมูกยิ่งสวย+น่ารักมากกกกกกกกค่ะ
ของเรายังไม่ยุบเลยอ่า กังวลมากๆ  แกนก็ใหญ่อะตัวเอง  แล้วก็ไม่โ่ด่งเลย ของตัวเองวันที่ 4 เริ่มยุบยังเอ่ย ตอบทีนะ เครียดมากๆ

แสดงความคิดเห็น

วันที่สี่ยังไม่ยุบหรอกค่ากว่าแกนจะได้รูปต้องประมาณสองอาทิตย์อะค่ะ จริงๆแล้วสองอาทิตย์เรายังใหญ่อยู่เ   โพสต์ 2011-9-24 17:43
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-24 17:42:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Donutt ตั้งกระทู้

วันที่สี่ยังไม่ยุบหรอกค่ากว่าแกนจะได้รูปต้องประมาณสองอาทิตย์อะค่ะ
จริงๆแล้วสองอาทิตย์เรายังใหญ่อยู่เลย ตอนนี้ค่อยๆเรียวลงแล้วค่ะ
แล้งจะดูโด่งขึ้นเองจะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-24 17:45:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้เบอร์ได้ใช่ไม๊ ไม่ผิดกฏเนอะ
หมอสำรวย 081-868-9066 ค่ะ
ขอบคุณนะตัวเอง ค่อยโล่งอกหน่อย   รอสวยแบบตัวเองนะ อิอิ
ขอบคุนนะค่ะคนสวย=]
อยากทำบ้างจัง
คับ สวย ขึ้นเยอะ แต่ ก่อนทำนี่ ก็น่ารักนะคับ
ปล. ชอบก่อนทำ -.-
สวยค่ะสวย จมูกสวยๆ แต่เค้าไม่มีฐานจมูกเลย ดั้งไม่มีเลย ไปทำมาแล้วก็ยังโด่งนิดเดียวตามสภาพ อิจชี่อ่ะอยากได้จมูกแบบนี้มั้งจะเอาๆๆๆ^^
สวยจริงๆ พื้นเดิมก็สวยค่ะ ราคานี้แล้วแต่คนไหมคะ
แล้วคลีนิคคุณหมอเปิดวันไหนบ้างต้องจองคิวไหมคะ

แล้วแต่นัดเลยค่ะ น่าจะเปนราคามาตราฐานนะคะ แบบไม่ได้แก้  โพสต์ 2011-9-28 22:54
สวยอ่ะ ขอบคุณนะค่ะสำหรับข้อมุลดีๆ
สวยยยยยยย อยากทำมั่ง แต่ยังไม่กล้าซักกะอย่าง
รอ รอ รอ  อิอิอิ
สวยจังค่ะ ทำแร้วดูเปรี้ยวขึ้นเยอะเรย
   ว้าว จมูกงามมากค่ะ
เปลี่ยนไปเลยคราบ สวย มาก
เปลี่ยนไปเลยคราบ สวย มาก
น่ารักมากเลยค่ะ จมูกสวยจิงๆๆ ชอบมากกกก
น่ารักอ่ะ สวยธรรมชาติมาก

ที่นี่เน้นสวยธรรมชาติอย่างเดียวอะ ตอนแรกขอหมอโด่งๆหน่อย หมอไม่ให้อ่า  โพสต์ 2011-9-28 22:56
อยากบอกว่า ไม่ใช่สวยแค่จมูกนะค่ะ  ปากก็สวยมาก ไม่ทราบว่าปากทำด้วยรือเปล่าค่ะ ปากสวยได้รูปดีจัง

ไม่ได้ทำนะคะ อิอิ  โพสต์ 2011-9-28 22:56
สวยมากเลยคร๊าาาา.....^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้