123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nongtarnny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว คุณหมอคมวิชช์ค่ะ !!!

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย nongtarnny เมื่อ 2011-9-8 01:27
ตอบกระทู้ keeske ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ

ขอเบอร์พี่หน่อยได้มั้ยค่ะจะโทรปรึกษาพี่อะค่ะ
จมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ทรงสวยค่ะเข้ากับหน้าด้วย ชอบบบบ
ขอเฟสได้มั้ยคะ อยากเหนรุปปัจจุบันตอนนี้ค่ะ
อยากได้แบบนี้เลยอ่ะ สวยยยยยยยยย

ขอดูรูปปัจจุบันได้มั้ยคะ คนสวย
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-18 14:04:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: รีวิว คุณหมอ!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongtarnny เมื่อ 2016-10-18 14:05

ขอ update น่ะค่ะเพื่อนสมาชิก

เนื่องจากหลังจากได้ติดต่อคุณหมอหลังจากได้ได้ติดต่อกันมานานมาก
ประมาณ 5 ปีเห็นจะได้ ขออนุญาติ อัพเดต ราคาของคุณหมอด้วยน่ะค่ะ
ด้วยคุณภาพของอุปกรณ์ที่ใช้ที่ดีขึ้นกว่าเมื่อก่อน
และเทคโนโลยีที่ทันสมัยมากขึ้น
มีการปรับราคา ขึ้นตามต้นทุนที่เพิ่มขึ้นค่ะ
ทำจมูก ราคาเริ่มต้นที่ 4หมึ่นน่ะค่ะ
ทำตาเริ่มต้นที่ 3 หมึ่นค่ะ

ซึ่งราคาขึ้นอยู่กับแต่ลัเคสของคนไข้ด้วย หากเป็นแก้ ราคาก็เพิ่มเติมตามความยากง่าย
ขออภัยด้วย ช่วงนี้เป็นพนักงานเต็มตัวเลยไม่เคยได้เข้ามาอ่านกระทู้ที่ตั้งนี้ไว้เลย
บวกกับเพิ่งมีเจ้าตัวเล็กจึงทำให้ไม่ได้เข้ามาตอบกระทู้เลยน่ะค่ะ

ต้องขออภัยด้วย
หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อปรึกษาคุณหมอโดยตรงได้เลยน่ะค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆค่ะ

02-884-5500 ,
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้