123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sofa_away99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 2 เดือนแล้วคาฟ แก้จมูก By หมอจุฑา & โบทอกหน้าเรียว Excellent

[คัดลอกลิงก์]
เจ้าของกระทู้ผิวสวยๆ ผู้หญิงอาย
ฉีดอะรัยอ่ะค่ะ ผิวสวยมาก ราคาเท่าไหร่ค่ะเข้าไปเว็บแล้วเข้ามั่ยได้ค่ะ
เวลาไปพบคุนหมอตรงโทรไปที่คลีนิกก่อนใช่ไหมค่ะ
เพิ่มหยดอิกหน่อยนะ สวยมากแน่เลยย แต่นี่ก้สวยและคับบ
หล่อ หน้าเด็กสุดๆๆ
แก้มาเท่าไรค่ะ
ผมว่าไม่เห็นแตกต่างจากซิลิโคนเดิมเลยครับ
แค่ปลายมาเชิ่ดขึ้นมานิดเดียว
หน้าใส จมูกสวย กว่าผู้หญิงอีกอะ เหนแร๊วเกิดอาการอิจฉาเรยอะ
เราไม่ได้มองจมุกเลยเรามองหน้า หน้าใสมาก ปากสวยด้วย
ขาวโครตๆ
คงไม่ต้องพึ่งแป้ง
อ่ะนะ โดยรวม
ก้อเครล่ะ
หล่อล่ะ เฟิร์มๆๆ
ทรงเชิดไป  ไม่ใช่จมูกผู้ชายอะค่ะแบบนี้
แถมทำให้จมูกดูเป็นจมูกหมู

นี่แหละสไตล์หมอยันฮี (หมอจุฑาเคยอยู่ยันฮีมาก่อน)
สั้น เชิดๆ  ไร้หยดน้ำ
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 14:16:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ มักซ์ ตั้งกระทู้

ขอบคุนคราฟ

63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 14:19:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pueng1 ตั้งกระทู้

ผมฉีดGSH 1200 mg คู่กับ วิตซี ทุกสามวันเลยคราฟ ช่วงแรกนะ แล้วก็ทานยาอีกเปนกำๆเลย  555
ถ้าจะบวมขนาดนี้นะ
ผิวใสมาก
รับผมเป็นศิษย์ด้วย
ช่วงแรก บวมจังเลยเน้อ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้