เจ้าของ: noosamerb
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Nose Surgery by คุณหมอศิริพรชัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โอ๊ย อิจฉาตัวเองอ่ะ จมูกสวยเข้ากับหน้าด้วยดูหน้ารักดีค่ะ คิดไว้แล้วว่าคงจะไปแก้จมูกกับคุณหมอนะ่ค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ ทีมารีวิวจมูกให้ดูอีก (ตอนถ่ายรูปตอนกลางคืนดูเซ็กซี่ดี)
เนียนอย่างแรเลย:)
ที่ทำมาอ่ะค่ะไม่มราบว่าเป็นแบบหยดน้ำหรือป่าวค่ะ
เพราะดูแล้วปลายจมูกเชิดนะค่ะ
สวยจังเลย น่ารักด้วย
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-2 16:28:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายจมูกของเราจะเชิดๆหน่อยค่ะ เพราะคุณหมอบอกว่าจะทำให้ดูเด็กแบบรั้นๆๆค่ะ
ก็เลยออกมาแบบปลายจมูกเชิดๆค่ะ

แล้วก็อยู่ที่รูปหน้าของแต่ละคนด้วยนะคะ เพราะก่อนทำ จมูกเราเองก็ไมได้ยาวมากน่ะคะ (^-^)
สวยมากเลย นะครับผม

ธรรมชาติ เนอะ
คนสวยเพิ่มมา อีกคนแล้ววว อิอิ
ดูๆแล้วจมูกที่ทำมา ก็ไม่ได้เชิดแบบมากมายนะครับ
แต่จมูกเชิดนิดๆกำลังสวยเลยแบบที่คุณเจ้าของกระทู้บอกจริงๆ
ถ้าดูจากโครงจมูกเดิมละ ถือว่าสวยมากครับ
สวยอ่ะ  หน้าตาดูมีความสุขมากๆเลย ดีจังเลยจ้า
สวยจังค่ะ  เข้ากับหน้ามากเลย
สวยขึ้นมากๆ เรยอ่ะ ยังกะคนละคนเลย
รูปก่อนทำ...จมูกก็สวยอยู่แล้ว...พอทำยิ่งสวย...
สวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ
หวั่นไหวๆ
อยากทำจังเรย
แต่น้องจมูกสั้น จะออกมาสวยไหมอ่ะ*
พี่คะ รบกวน add msn มาได้มั้ยคะ? สนใจมากเลยค่ะ it_is_poy@hotmail.com
จมูกสวยจังค่ะ..

สวยมากคะ เหมือนคนละคนเรย
เห็นแล้วอยากทำมั้งจัง
เรายังไม่ทำอ่ะ ทำออกมาแล้วจะออกมายังไงไม่รู้สิ
คนสวย สวยวันสวยคืนไปเลยนะคับ
สวยดูดีมากมายเลยค่ะ^^
เอารูปมาลงอีกบ้างนะคับ รอชมคนสวยคับ
สวยจังเลยค่ะ เข้ากะหน้ามากๆ สวยๆๆๆๆ

เหนเเล้ว ตัดสินใจยากจังตอนนี้ม่ายรู้จะทำกะหมอคนไหนดี...

หมอคนนี้ก้อทำสวย...
แวะมาคารวะศิษย์พี่ และมาขอบคุณครับ เพราะผมเห็นรีวิวนี้แหละ ผมไม่รอช้าที่จะโทรไปปรึกษาคุณหมอศิริพรชัยเลย ทั้งๆที่ตอนนั้นเคสผู้ชายยังไม่มีใครไปทำมาเลย
ภาพล่าสุดเป็นยังไงบ้างครับ อยากเห็น อยากเห็น ขอชมหน่อยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้