เจ้าของ: kikkle
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กรอเเละยุบ จมูกชมพู่ โดย V-Plast คุณหมอพิชาญศักดิ์ (หมอวีระพันธ์) บางเเสน

[คัดลอกลิงก์]
ดปงงัยบ้างคะจมุกมาอัพให้ดูบ้างจิค่ะอยากทำเหมือนกาน ยุบยังเอ่ยย
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 05:21:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rainbow77 ตั้งกระทู้

เดี๋ยววันพรุ่งนี้ให้ดูหมูกนะ วันนี้ง่วงเเล้วจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย kikkle เมื่อ 2011-5-14 23:40
ตอบกระทู้ manmark ตั้งกระทู้

อีเมล์ที่กิ๊กใช้ติดต่อหมอ ...

ขอบคุณมากครับ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 19:42:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kikkle เมื่อ 2011-5-15 19:44

อันนี้เป็นรูปด้านหน้า ด้านข้าง เเละตอนเงยหน้าเล็กน้อย 12 วัน
ตรงหัวตายังไม่ยุบมากเท่าใหร่ อยากให้มันลงกว่านี้ เพื่อนๆรู้มั๊ยว่านวดยังไง เพราะตอนนี้เเข็งตรงปลาย

แสดงความคิดเห็น

สวยมากเลยคะ  โพสต์ 2011-11-15 20:12
สวยมาก....ยิ่งเห็นรีวิวนี้แล้วอยากไปทำเร็วๆค่ะ ศิษย์รุ่นน้องกำลังจะไป  โพสต์ 2011-10-15 02:02

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 21:38:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chaiwat_ohm ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ
อยากจะบอกคำเดียวได้เลยค่ะว่า สวยขึ้นมากๆๆๆ ชมเชยจากใจจ้า หมอเก่งจรีงๆ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 21:58:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pung-pond ตั้งกระทู้

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ ตอนเเรกๆไม่ค่อยชินหน้าตัวเองเท่าใหร่
รบกวนสอบถามนะคะ เราสามารถส่งรูปไปให้คุณหมอดูก่อนได้ไหมคะ ว่าควรจะทำอะไรบ้าง
หมอวีระพันธ์อ่ะคะ
ขอบคุณค่ะ :)
โคนตาสูงมากเลยค่ะถ้ายุบก็ลงไม่เยอะหรอกนะคะตรงนั้นอ่ะ หน้าตรงโอค่ะ สวยเลย  ขอด้านข้างบ้างได้ไหมคะ
ว้าวเราว่าสวยอ่ะ โด่งดีจังปกติก่อนทำตัวเองก็โด่งอยู่แล้วนะ ทำแล้วปลายสวยมาก ^^
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-16 03:25:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tuk_tukta เมื่อ 2011-5-16 00:46
รบกวนสอบถามนะคะ เราสามารถส่งรูปไปให้คุณหมอดูก่อนได ...

ทำได้ค่ะ เพราะกิ๊กก็ส่งรูปให้หมอดูก่อน เเล้วพอหมอบอกว่าทำอย่างนี้อย่างนี้เอาก็เอาจมูกไปให้หมอดูจริงๆอีกที
มีปัญหาจมูกชมพู่เหมือนกันเลยคะ เห็นของคุณแล้วทำให้อยากทำมากเลย  สวยมากคะ
ยุบแล้วเอารูปมาลงให้ดูอีกนะคะ โบ้ทก็กำลังจะไปทำกับหมอยุทธพงษ์ เร็วๆนี้คะ
  oh... สวยมากเลย สวยขึ้นทุกวัน ยังยุบได้อีกเยอะนะ ตรงระหว่างตาคงยุบไปอีกเยอะ เท่าที่ดูหมอวีจะทำทรงสวย โคนระหว่างตาเนียน ปลายมนๆดูเป็นธรรมชาติดี แต่รอให้มันเข้าที่ก่อนนะ เอารูปมาดูเรื่อยๆนะ
โคนตรงหัวตาดูยังใหญ่อยู่    สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ตอบกระทู้ kikkle ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ หน้าก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว หลังทำสวยกว่าเดิมแน่นอนค่ะ :)
สวยจิงอะไรจิงน๊า

โทรไปถามที่คลินิคจิค่ะ วิธีนวดอะค่ะ จะได้นวดถูกวิธี
สวยมากเลยค่า เปลี่ยนไปมากเลยอ่ะ คุณหมอเก่งจริงๆค่ะ
ดูเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ  สวยขึ้นมากเลย  ^^
คุณหมอเทพมากๆเลยค่ะ
ว้าว สวยขึ้นค่ะ

เราก็อยากทำมั่งจัง ราคาเท่าไรคะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-17 01:04:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ เปอร์ ตั้งกระทู้

ที่ทำมาราคา 31000 ค่ะ คุ้มค่าที่จ่ายไปมากเลยค่ะ อิอิ
สวยๆๆค่ะ หน้ามีมิติมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้