123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: yohji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกกับหมอสมศักดิ์ดีมั๊ยคับ หมอคิดสองแสน

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 1# yohji

นี่น้อง  พี่ว่าน้องลองเอาเวลามาดูในเว็บนี้นะ ว่าหมอคนไหนทำออกมาแล้วสวยพี่ว่า หมอท่านคิดราคาแพงเว่อร์ไป
ทำแล้วก็ใช่ว่าเราจะไปเป็นดาราได้เคยไปคุยกับหมอแล้วหมอเหมือนจะไม่ค่อยใส่ใจในบริการเท่าไหร่เลย ถามข้อมูลว่าทำแล้วอันตรายไม้ อยู่ได้กี่ปี  แกตอบว่าไงรู้ปะ  คุณจะตายก่อนสิโลโคนเสื่อมสภาพ พูดจาก็ไม่ดี  ตวาดด้วย ตงเสียเวลาเงินแสนของเขา พี่ว่ามันเป็นะรกิจมากๆเลย ที่ราคาสูงอะ เพราะมีดาราไปทำ  แต่ต้องเข้าใจนะว่าดาราเขาเกิดมาก็สวยอยู่ก่อนแล้ว  เงิน200000อะ  เก็บเอาไว้ไปทำอย่างอื่นดีกว่า  หมอที่เก่งๆ ราคาไม่แพง ก็มี หมอเฉลิม  หมอศิริพรชัย ท่านอื่นก็ดีขึ้นอยู่กับว่าน้องชอบไหม
คุ้มค่ะ คอนเฟิร์ม ถ้ามีงบก็ทำไปเถอะ ถ้ามีข้อจำกัดเรื่องงบก็ลองหาหมอท่านอื่นๆก็ได้ค่ะ
แต่คุณหมอละเอียดมากเลย เราไปปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอให้ถ่ายรูปหน้าตรง ด้านข้าง แล้วเอาลวดที่ดัดได้มาทาบแล้วเอาวาดลงในสมุด ว่าจมูกเราเป็นทรงยังไง เสริมได้อีกเท่าไหร่ แล้วคุณหมอก็เอารูปลงคอม มีพี่ที่รู้จักไปทำกับคุณหมอมา สวยมากๆค่ะ ถ้าเบี้ยว คุณหมอก็แก้ให้ฟรีค่ะ ถ้าเราไปทำแล้วเดี๋ยวจะรีวิวให้ดูนะคะ

เรื่องราคานั้นยอมรับว่าแพงจิงๆ แต่ฝีมือคุณหมอก็ดีจิงๆค่ะ v.v
ราคาที่เพิ่มมาที่ต่างจากหมอท่านอื่น   กับฝีมือและงานที่ได้มา   
คิดเป็นอัตราส่วนที่ O.K. กันมั้ยละครับ
ไม่ขอวิจารณ์เรื่องราคานะครับ อันนี้แล้วแต่ความพอใจ
แต่ฝีมือของหมอและบริการถือว่าดีนะครับ เท่าที่เห็นก็พอใจกันทั้งนั้น
ลูกค้าส่วนใหญ่เป็นดาราหรือคนมีตัง ไม่ค่อยมารีวิวกันเท่าไหร่หนะครับ ไม่ใช่ว่าหมอฝีมือไม่ดี
อารมณ์คล้ายๆกับซื้อคอนโดอะครับ คนที่มีตังส่วนใหญ่ก็จะไม่มาคิดเล็กคิดน้อยหรอกครับ เจอคอนโดที่ขึ้นชื่อน่าไว้ใจก็ซื้อเลย
ขอให้ จขกท โชคดีครับ

เหมือนหลายๆคนข้างบนค่ะ เคยไปปรึกษากับหมอสมศักดิ์มา ตั้งแต่ปีที่แล้ว 52 หมอพูดแบบไม่ค่อยใส่ใจเราเท่าไร แบบที่ให้ดูก็บอกว่าทำให้เหมือนกับเราไม่ได้หรอกแบบหน้าแต่ละคนไม่เหมือนกัน ถ้าทำเสริมจมูกับตัดปีก ราคา 75000 ตอนนั้นก็รู้สึกเสียวสันหลังเลยตัดสินใจยังไม่ไปทำและจะหาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนจนถึงปีนี้เลยค่ะ เพราะเงินที่จะเสียไปไม่ใช่น้อยๆ และไม่อยากกลับมาเสียใจอีกภายหลังค่ะ ^^
เราอยากแก้และเสริมใหม่(เมโกะ)เค้าบอกว่าราคาแก้เริ่มต้นอยู่80,000-120,000 บาทแล้วแต่ทำมานานแค่ไหนทำยากง่ายแค่ไหน
เราว่าของแบบนี้มันอยู่ที่ความพอใจ และกำลังจ่ายค่ะ เหมือนคนที่ใช้ของแบรนด์ จะมาเทียบกับคนที่ใช้ของตลาดนัดก็คงไม่ได้ เราว่าถ้าเงินถึง เกือบทั้งร้อยก็คงอยากจะทำกับหมอสมศักดิ์ทั้งนั้น

แพงไม่แพง มันอยู่ที่ฐานะการเงินของแต่ละคน สำหรับเรา 200,000 ไม่แพงเลยถ้าเราพอใจจ่าย   

123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้