123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: vjjigsaw
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โบท็อกหน้าเรียวสมใจจิงๆ^^ถูกปลอดภัย

[คัดลอกลิงก์]
pla-_-16@hotmail.com สนใจคร้า
ราคาเท่าไรคะ
แล้วจะมีผลกระทบแหมอ่ะ มีข้อควรระวังไหมคะ
รบกวนบอกด้วยนะครับว่าที่ไหน of_tp_narak@hotmail.com
สนใจคะ  รบกวนอยากทราบรายละเอียดคะ tailovmommam@hotmail.com
รับแอดเราด้วย kanjun_rongsalee@hotmail.com อยากสวยๆๆๆ
เอิ่มม..ถูกขนาดนั้นแน่ใจได้ยังไงค่ะว่าจริง ตั้งแต่ทำงานคลีนิกมาถูกขนาดนั้นยังไม่เคยเจอค่ะ ที่มีอย. ระวังกันนิดนะค่ะสาวๆถ้าจะฉีดยังไงแนะนำให้ศึกษากันเยอะๆหน่อยเอฟเฟกของยาที่ไม่ได้มารตฐานมีแน่นอนค่ะ อย่าตื่นเต้นกับของถูกจนไม่นึกถึงความปลอดภัยนะค่ะ ไม่ได้มาขัดนะค่ะแต่อยากเตือนน้องๆแค่นั้นค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย badgirl เมื่อ 2011-3-25 09:03
แนะนำคลินิคแพทย์สมชายสาขาห้วยขวาง ค่ะ เพราะคุณหมอฉี ...

อันนี่คือหมอรับฉีดยานอกด้วยเปล่าคะ
ขอรายละเอียดทางpmหน่อยค่า
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้