123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ninnobi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก...หมอเฉลิม 15/01/54

[คัดลอกลิงก์]
รอชมจ๊ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มาทักทายจร้า ตอนนี้เป็นไงบ้างเอ่ยขอให้ยุบๆๆๆๆๆ และสวยเข้าที่ไวไวนะคะ
รอดูอยู่คร้า
เนียน ธรรมชาติมากอ่ะคะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-20 14:39:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จมูกประมาน 7 เดือนค่า
มันไม่โด่งอ่ะนะ ดูหว่างตาดิไม่สูงเลย ไม่แตกต่างกะของเดิม ไม่โด่งแน่อ่ะ
น้อง พี่ขอถามหน่อยน่ะค่ะ คือพี่เห็นรูปด้านข้าง น้องมีปัญหาเรื่องการสบฟันมั้ย คือ(ฟันล่างค่อมฟันบนน่ะ) ถ้าน้องอยากมีรูปหน้าสวยๆ พี่แนะนำให้น้องปรึกษาหมอเรื่องจัดฟัน เพราะพี่ก็เป็นแบบน้อง (อันนี้ ไม่แน่ใจว่าน้องเป็นรึป่าวพี่เห็นด้านข้างเลยเดาเอาน่ะจ๊ะ) พี่เป็นคนที่ฟันล่างค่อมฟันบน ปรกติทุกคนต้องฟันบนค่อมฟันล่าง  คางพี่เลยยื่น พี่ก็ปรึกษาหมอมาหลายที่ บางที่ก็แนะนำจัดพร้อมผ่าตัดขากกรรไกร  พี่ไม่อยากฝ่า ค่าใช้จ่ายสูงเจ็บมากด้วย (แต่หมอบอกว่าจะรักษาเรื่องคางยื่น ได้เกือบ100%)
แต่พี่ก็ปรึกษาหมอหลายที่มาก จนตอนนี้ พี่จัดฟันกับหมอท่านนึง จัดแบบไม่ฝ่าน่ะ เพราะหมอบอกว่าคางพี่ยื่นไม่มาก จัดอย่างเดียวก็ได้ แต่พี่ต้องถอนฟันไปแล้ว 5ซี่ ตอนนี้ จัดได้ 6เดือนแล้ว แต่ผลออกมายังไงยังไม่แน่ใจ ต้อง รอสัก1ปีน่ะจ๊ะ พี่ปรึกษาหลายที่น่ะ จุฬา แนะนำให้จัดและฝ่าตัด  ยันฮีบอกไม่ต้องผ่า แต่จะจัดเพื่อความสวยงาม แต่ตอนนี้ พี่จัดกับคลีนิก.... น้องลองปรึกษาหลายที่น่ะจ๊ะ เพื่อความงาม สู้ สู้
รอให้หายอาจได้ทรงโด่งแบบธรรมชาติๆๆหายๆไวๆๆนะคัฟ
อยากทำบ้างจังเลย สนใจทำกับหมอเฉลิมเหมือนกัล ตอนนี้ราคาขึ้นยังค่ะ คิวจองถึงไหนแล้วนะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 17:06:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะขึ้นแล้วนะคะ ต้องโทรหาที่คลีนิคเลยค่า
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-20 17:06:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้กำลังจะทำตากับคุณหมอชลทิศ อะคะ แหะๆ สนใจๆ

แสดงความคิดเห็น

สวยแน่นอนจ้า หมอชลทิศดังเรื่องตาอยู่แล้ว  โพสต์ 2012-3-20 21:35
อยากทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ  ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ว่าต้องจองคิวยังไงค่ะ  โทรไปคิวไม่ว่างซักทีค่ะ T__T
พี่ก็จะไปทำตากับคุณหมอชลธิศเหมือนกัน  วันอาทิตย์ 25 ตื่นเต้นมาก

แสดงความคิดเห็น

มารีวิวด้วยน๊า  โพสต์ 2012-3-20 21:36
หมอชลทิศ ทำตาเท่าไหร่คะ สนใจทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 13:03:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณกะตัง....คุณหมอไม่ทำให้โด่งอะคะ ทำเท่าที่เนื้อจมูกหนินได้อะคะ หนินเนื้อจมูกน้อย
คุณจอ...ใช่คะ หนินมีปัญหาเรื่องฟันล่างคร่อมฟันบน หนินจัดฟันมาเรียบร้อยแล้วคะ ที่จุฬา ตอนแรกว่าจะผ่าตัดคะ แต่ป๋ากะม้าไม่ยอมคะ เค้าบอกอันตรายเกินไป หนินจัดเสร็จแล้วฟันล่างก็ยังเหมือนเดิมคะ แค่ฟันเรียงกันอาจยุบลงนิดหน่อย และคางเรียวขึ้นคะ
คุณ whoiamkub...ขอบคุณคะ หายแล้วคะ โด่งแบบธรรมชาติมั่กๆคะ
คุณtubtim... ลองเข้าไปที่คลีนิคคุณหมอเลยคะ
คุณแมนดา... ทำแล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ
คุณkoryar... 35,000  55,000  75,000 คะ
อดทนจร้าาาแล้วจะสวยดั่งใจ
เป็นกำลังใจช่วยนะค่ะ
กำลังจะไปทำเหมือนกันค่ะหมอนัดวันที่26ทำที่หมอสุรพลอ่ะจร้า
สู้ๆๆนะค่ะ
สวยค่ะ ดูธรรมชาติมากเลยย ถ้าทำตา กับปากและก้อ ตรงคางหน่อยอ้ะคะ จะสวยขึ้นแน่นอนน
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-27 14:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย AromYen เมื่อ 2012-3-26 02:20
สวยค่ะ ดูธรรมชาติมากเลยย ถ้าทำตา กับปากและก้อ ตรงคาง ...

โอ้โห ทำเยอะเลยอะ 5555 ทั้งหน้า
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้