123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: prayfa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมทำให้ชีวิตเปลี่ยน

[คัดลอกลิงก์]
ปากพี่เริ่ดสุดๆ เรยอ่ะ น่ารัก เหมือนมิน พีชญาเลยคร่า
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-17 21:13:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ เพื่อน ๆ สำหรับกำลังใจ และคำชม ตอนนี้สภาพจิตใจดีขึ้นประมาณ 50 % แล้วค่ะ เข้ามาอ่านทีไรได้กำลังใจดี ๆ จากเพื่อนๆ ทุกที ก็รู้สึกดีขึ้น ขอบคุณ ขอบคุณ และ ขอบคุณ
จิงๆค่ะ ผู้ชายชอบผู้ฆญิงที่ไม่ทำ (ถ้าทำ ก็อย่าให้รู้ หุหุ)
ปากสวยเหมือนอั้มเลย
ทำแล้วสวยมากเลยคับ
สวยขึ้นมากมายเรยคร่า อย่า คิดมากเรื่องแฟนเรยนะคร้า อาจจะเจอคนที่ดีกว่าเข้ามาในชีวิตก้อได้นะคร้าทำปากหมอไหนคะสวยๆจิงๆ เยี่ยม :)
ชีวิตเปลี่ยน ให้ทางที่ดีก้ดีแล้วครับ   สู้ๆๆนะ
ความสวยช่วยกรุยทางชีวิตให้ดีขึ้นค่ะ อิอิ
สวยมากค่ะ มั่นใจเข้าไว้
เพราะว่าสวยขึ้นมากๆจริงๆนะ

ชอบปากพี่มากๆเลยค่ะ
เห็นแล้วอยากรีบไปทำบ้างจัง

แต่ก็แอบกลัวอยู่หลายอย่าง
ว้าว งามแต้ๆ
นางฟ้าสุดสวย อย่าได้แคร์ค่ะ
อย่างที่เขาว่ากัน เป็นผู้หญิง อย่าหยุดสวย
^__^
นางฟ้าสุดสวย อย่าได้แคร์ค่ะ
อย่างที่เขาว่ากัน เป็นผู้หญิง อย่าหยุดสวย
^__^
สวยขึ้นเยอะค่ะ มั่นใจๆ
จขกท  สวยมากค่ะ  บางมุมหน้าดูเหมือนน้องน้ำชาเลยอะ  สวยค่าาา

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ เข้ากระทู้ใหม่ได้เลยค่ะ ป่ากบางหมอภูรายละเอียดเยอะกว่านี้  โพสต์ 2011-12-23 22:10
ปากสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  

หมูภู  รอหนูหน่อยนะ กำลังเก็บเงิน เอาปากแบบนี้นะคะ

ขอบคุณค่ะ เข้ากระทู้ใหม่ได้เลยค่ะ ป่ากบางหมอภูรายละเอียดเยอะกว่านี้  โพสต์ 2011-12-23 22:09
ขอโทษคุณหมอ คะ พิมผิดเป็นหมู อิอิ

จร้าาาาา  โพสต์ 2011-12-23 22:09
บอกหมอว่า กระจับปีกนกหรือป่าวคะ สวย ไม่เล็กไม่ไหญ่ พอดีเรยคะ

บอกอยากได้แบบพี่อั้มค่ะ  โพสต์ 2011-12-23 22:09
พี่สวยมากเลยคะเป็นแรงบันดาลใจให้นู๋เลย อยากทำปากแต่ไม่กล้าพอเห็นปากพี่แล้วสวยอยากทำเลย

ขอบคุณค่ะ เข้ากระทู้ใหม่ได้เลยค่ะ ป่ากบางหมอภูรายละเอียดเยอะกว่านี้  โพสต์ 2011-12-23 22:09
ถ้า ผช. รักเราจริงๆ ก็ต้องรักตัวตนที่เราเป็น ไม่ใช่ที่หน้าตาน่ะค่ะ
(ที่จริงเขาน่าจะรักพี่มากขึ้นสิ เพราะพี่สวยมากขึ้นน่ะ)
เอาน่าผู้ชายไม่ได้มีคนเดียว สวยๆ อย่างพี่เด๋วก็มีคนดีๆ เข้ามาค่ะ
ู้สู้ๆๆ คะ

ขอบคุณนะคะ สำหรับกำลังใจ กระทู้ใหม่ของฟ้า ปากบางหมอภูค่ะ  โพสต์ 2011-12-23 22:07

จิงหรอ น่ากัวอ่ะ  โพสต์ 2011-12-23 22:06
ต่อให้สวยเหมือนอั้มผ่านไปปี2ปีผู้ชายก็ออกลายทุกคนคุณสวยอยู่แล้ว  โพสต์ 2011-12-22 17:45
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-23 22:06:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ทุก ๆความเห็นและคำชม รายละเอียดฟ้าเกี่ยวกับศัลยกรรม อยู่ในกระทู้ ปากบางหมอภูค่ะ พอดีมีข้อมูลครบถ้วนเลย มีเพิ่มทำลักยิ้มอยู่ที่หน้า 6 ด้วยค่ะ กระทู้นี้นานมากแล้วค่ะ กะว่าจะลบแต่ทำไม่เป็น รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ
สวยเปลียนไปมากเลยคะ  ( แต่แฟนเรากับแปลก ยุไห้ไปทำศัยกรรม ทุกวัน 5555+)

แฟนเราบอกเดียวตะเองก้สวยแบบอื่นมังละ ยุทุกวัน

ฮ่าๆคะ เราเลยบอกโอ้ยไม่มีเงินหรอก แฟนบอกเดียวไห้  โพสต์ 2011-12-24 20:52
จิงดิ ดีจังมีผู้ชายแบบนี้ด้วยหรอเนี่ยย  โพสต์ 2011-12-24 20:45
ตอบกระทู้ prayfa ตั้งกระทู้

อย่าคิดมากเลยนะคะ คนที่ไม่ใช่ ยังไงก็ไม่ใช่ เลิกกันตอนนี้ยังดีกว่าเลิกกันตอนแต่งงานมีลูกแล้ว
เราจะต้องเจอคนที่ดีกว่านะคะ เพราะเจ็บครั้งนี้เป็นครู เรารู้จักรักตัวเอง ดูแลตัวเอง สักวันเราก็รู้จักการที่จะรักคนอื่นเป็น ศัลกรรมไม่ใช่เหตุผลที่เค้าทิ้งไปหรอกค่ะ มีใครบ้างไม่ภูมิใจที่จะเดินเคียงข้างคนหน้าตาดีแบบน้อง สู้ๆค่ะ ^ ^

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ  โพสต์ 2011-12-24 20:44
สวย เปลี่ยนไปมากเลย ชอบๆ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้