เจ้าของ: inin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตัดปีกมาแล้วค่ะช่วยดูให้หน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 10:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะไปตัดปีกจมูกเหมือนกันค่ะ ไม่มั่นใจ
อยากให้จมูกเรียวเล็ก เวลายิ้มจมูกจะใหญ่

แนะนำหน่อยนะคะ....นี่ภาพเม ...
ต้นฉบับโพสโดย spinzer_may เมื่อ 2009-8-14 02:19

พี่ไม่แน่ใจค่ะว่าตัดแบบไหนจะสวย แต่ควรตัดอ่ะค่ะ น้องเมน่าจะลองเอามือบีบจมูกดูว่าทำประมาณไหนแล้วดี
พี่ก็ทำแบบนั้นแหละค่ะ แล้วก็ปรึกษาคุณหมอดีกว่าเพราะคุณหมอจะผ่านประสบการณ์มาหลายรูปแบบ แต่ถ้าน้องเม
ทำแล้วรับรองว่าสวยขึ้นค่ะ ตาโตสวยอยู่แล้วถ้าจมูกเรียวขึ้นหน้าจะคมเลยเชียว ปากก็เซ็กซี คุณหมอกมลก็ใช้ได้นะค่ะ พนักงานก็ต้อนรับดียิ้มแย้มแจ่มใสดี ทำเร็วด้วยค่ะ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเลย แต่รอนานไปนิสส....เชียร์ๆ
ราคาเท่าไหร่คับ
เจ้าของกระทู้สุดสวย มาอัพรูปบ้างนะคะ อยากเห็นค่ะ
ขอบคุนมากๆเลยนะคะ จขกท สุดสวย...
กลัวอย่างเดียว กลัวจมูกเชิด หรือกลายเป็นสามเหลี่ยม..เท่านั้น
คลินิคหมอกมลตั้งอยู่แถวไหนอ่ะคะ ต้องนัดล่วงหน้ากี่วันคะ

ตอนนี้กี่วันแร้วคะ อาการเป็นอย่างไรบ้าง น่าจะหายเจ็บเร็วกว่าเสริมนะคะ
เอ่อ ว่าแต่ระหว่างเสริมกับตัดปีกอันไหนเสียวกว่าคะ
ที่เมย์เสริมมาไม่มีกินยาเลยนะคะ ฉีดยาเลยอ่ะค่ะ..แต่คว้านซะเต็มที่

ขอให้พี่ inin หายไวไว สวยขึ้น สวยขึ้นนะคะ up รูปบ้างนะคะน้องจะตามมาดูค่ะ...
สวยมากค่ะ จมูกสวย เข้ากับรูปหน้ามากค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 18:00:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด inin เมื่อ 2009-8-24 18:02
ขอบคุนมากๆเลยนะคะ จขกท สุดสวย...
กลัวอย่างเดียว กลัวจมูกเชิด หรือกลายเป็นสามเหลี่ยม..เท่านั้น
คลินิคหมอกม ...
ต้นฉบับโพสโดย spinzer_may เมื่อ 2009-8-18 22:48

ขอโทษนะค่ะไม่ได้มาตอบซะนานเลยค่ะ แบบว่างานเยอะมากไม่ได้ว่างเลยหาเงินก่อนนะเผื่อจะได้เอาไว้ทำสวย
คุณหมอกมลอยู่แถวโรงแรมทาวอินทาวค่ะคิวไม่เยอะเหมือนคุณหมอเฉลิมแต่โทรไปก่อนก็ดีค่ะ เบอร์ 02-5590151-5 พนักงานก็เป็นกันเองดี คุณหมอก็สุภาพดี สถานที่ก็สะอาดดี ราคาก็ไม่แพงพอรับได้ค่ะ
ความเจ็บปวดก็เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ 2 ข้าง นอกนั้นไม่รู้สึกแล้ว ยาที่ให้ก็เป็นยาแก้ปวด แก้บวม แก้อักเสบ
5 วันก็หายบวมแล้วค่ะ แต่แผลยังหายไม่สนิทวันนี้ก็ 26 วันได้แล้วค่ะยังเห็นรูเย็บอยู่แต่ไม่มีใครทักนะค่ะ
เพื่อนๆยังไม่รู้เลยต้องสังเกตดีๆ แต่เมื่อ 2 วันก่อนมันมีหนองอักเสบเป็นตุ่มอยู่ตรงรอยผ่าด้านล่างไม่รู้เป็นเพราะอะไร
เป็นข้างเดียวก็ปล่อยให้มันสุกเมื่อวานมันก็เริ่มสุกก็เลยบีบมันให้หนองไหลออกมาจนหมด วันนี้ตุ่มนั้นก็เริ่มแห้งแล้วค่ะ
แต่ไม่รู้จะเป็นไรอีกหรือเปล่า ขอบคุณนะค่ะที่เข้ามาดู เด๋ยวอีก 2 วันจะอับรูปให้ดูนะค่ะ
คิดจะไปทำเหมือนกันค่ะ
แวะมาดูคนจ๋วยค๊าฟฟ
ดูเป็นธรรมชาติมาก สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-29 13:09:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
59# ponla_tatoto

IMG0273A.jpg (16.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-29 13:13:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
60# inin

IMG0276A.jpg (66.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-29 13:20:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด inin เมื่อ 2009-8-29 13:21

เอารูปมาอัพเดตให้ดูค่ะ 2 รูปบนครบ 1 เดือน พอดี คุณหมอนัดตรวจวันที่ 31 สิงหา นี้ค่ะ อาการก็ปกติดี
แผลก็ประมาณ 90 % แล้วค่ะยังคงมีรูเย็บนิดหน่อยและรอยผ่ายังไม่สนิทแบบสมบูรณ์ดีคงน่าจะประมาณ
3 เดือนนะค่ะคงดีขึ้นชัดเจนเหมือนไม่ได้ทำอะไรมาแต่ไม่มีใครสังเกตเห็นเหมือนเดิม โชคดีอีกอย่างไม่เป็น
แผลเป็นแบบคีรอยด์ แอบกลัวอยู่เหมือนกัน หน้าเรียวยาวขึ้นโดยปริยาย แต่เริ่มอยากไปเปลี่ยนดั้งไหม่แล้ว
เพราะเสริมมา 11 ปีได้แล้วเริ่มเห็นเป็นแท่งนิดหน่อย แอบนอยด์แต่กลัวจะไม่สวยเท่าเดิม อยากได้ทรง
เกาหลี ดั้งน้อยๆ ปลายมีหยดน้ำเฉิดๆหน่อย สงสัยต้องไปปรึกษาหมอกมลล่ะมั่ง ขอบคุณทุกคนนะค่ะ
ที่เข้ามาติดตามถ้ามีโปรเจ็คหน้าจะมาเล่าต่อนะค่ะ
จะสวยต้องอดทนใจเย็นด้วยใช่ป่ะ เพื่อนๆจ๋า
จมูกดูเรียวขึ้นมากเรยค่ะ อยากไปตัดเร็วๆๆ จังเห็นแล้วเป็นแรงบันดาลใจเลยเดี๋ยวไปทำ
ช่วงว่างๆๆ ก่อนแน่นอน จะได้สวยบ้าง คุณหมอกมลตัดปีกเท่าไหร่ค่ะ
ขอบอกว่าสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ จขกท สุดสวย
จมูกสวยมากค่ะ:)
จมูกสวยมากเลยค่ะ อยากตัดมั่งจัง
ตาสวย จมูกสวย ปากสวย รูปหน้าสวย รวมกันทั้งหมดแล้วสวยค่ะ แอบอิจฉา คริกๆ
เจ้าของกระทู้มาอัพบ่อยๆๆ นะคะ อยากเห็นค่ะ
คลินิคของคุณหมออยู่เเถวไหนหรอคะ ขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยคะ อยากทราบมากๆเลย เเล้วราคาเท่่าไหร่หรอคะ

ปูลู ..... อยากจะบอกว่าตัดมาเเล้วสวยมากๆเลยค่ะ
ว้าว ๆ

สวยจริง ๆ เลย

ทีแรกกะว่าจะเสริมจมูกอย่างเดียว

แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจในบัดดล คิคิ

เสริมแล้วก็ตัดปีกด้วยเลยดีกว่า
ว้าว สวยจังเลยค่ะ
จมุกเสริมมาสวยจังค่ะ
ยิ่งตัดปีกแล้วดูดีขึ้นมาก
ปากเซ็กซี่ได้อีก
{:13_929:} สวยแล้วนะคะ ดีใจด้วยคะ
สวยจังเลยค่ะ
โบว์อยากตัดปีกมั่งจัง แต่กลัวตัดปีกไปแล้วจะแก้ไขความโด่งอีกไมได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้