เจ้าของ: kati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนฉีดกะหลังฉีดโบท็อกคร่า

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อน เค้าว่า ฉีดหน้าเรียว 15000 ฉีด ทุกๆ 6เดือน  10ปี ก็ แสน5หมืน ทำไงดี นะ หล่อ ถาวอน
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 08:10:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หล่อถาวรต้องไปเหลากรามละมั้งคะ
แต่อันนั้นยังไม่กล้าทำ เหอๆๆ
กะทิ เราต้องรอไปทำจมูกก่อนอะค่ะ

เดือนหน้าเเล้วจะเอามาวิวให้ดูนะค่ะ

ขอเเบบสวยครบเซตก่อนนะ *-*

ไม่พลาดดดดดดดดดดด
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 10:41:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้อ ได้ทำก่อนเค้าอีก อิจฉาเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คงจะสวยขึ้น 100 %

ตัวเองอย่าลืมให้เค้าดูนะจ้า
โบ รพ.ผิวหนัง หารสอง เหลือคนละ 7 พันหนิ

อยากโบ แต่ไม่รู้จาโบไรดี
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่กั้งฉีดเรย ไม่เจ็บเรย

หาร 2 ก้อเเค่ 7พันเอง

ค่ายา6000 ค่าฉีด 1000

เมื่อวานเพิ่งไปฉีดมา หมอบอกว่า 1 เดือนถึงจะเหนผล

สนับสนุน ไม่มีเอฟไรเรยค่ะ
เเต่ต้องไป หาหมอก่อนนะค่ะ หลังจากนั้นประมาน 1 เดือน หมอ ก้อจะ นัดมาฉีดค่ะ

ต้องทำใจนะค่ะ รพ. รัฐ คิวยาวคนเยอะ

กิ๊ฟท์ก้อรอมาเดือนนึงเรย เห้อๆๆ สมใจได้ฉีดเเระ
หน้าเรียวมากเลยอ่ะ เห็นแล้วอยากทำ อิอิ รอเก็บตังทำจมุก่อน เดี้ยวไปฉีดมั้ง อิอิ

อยากหน้าเรียวๆมั้ง
โหคุนน้องขา 28 บอกเยอะ
คุณพี่ 31 ป๊าดดดดดซะนั่น
ยังค่ะ ยังได้อีก พี่ยังไม่เคยบอกว่าตัวเอง
อายุเยอะเลย 555
เค้าเพิ่งจะ 23 เอง ทำไมหน้าแก่ กว่าพวกพี่ๆ
ทำไงมัยถึงดูเด็กกันจัง น๊าๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอเก็บข้อมูลเยอะๆจะได้ไปทำสวยกะเค้ามั่ง              
ไม่ได้มาเหวี่ยงนะคะ แต่ขอบอกตามตรงว่าเราดูไม่รู้เรื่องเลยอ่ะค่ะ เปรียบเทียบไม่ออกระหว่างก่อนฉีดกะหลังฉีด เพราะหน้ามันมุมสูงไป อยากเหนรูปหน้าตรงเพื่อนเปนแนวทางไปฉีดบ้าง

แต่โดยรวม จขกท สวยดีค่ะ
โหคุนน้องขา 28 บอกเยอะ
คุณพี่ 31 ป๊าดดดดดซะนั่น
ยังค่ะ ยังได้อีก พี่ยังไม่เคยบอกว่าตัวเอง
อายุเยอะเลย 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย kittynoey เมื่อ 2009-7-29 16:28

เท่ากันเลยอ่ะเนย  - -* น้องเค้าว่าเค้าแก่ หันมาดูตัวเอง เฮ้อ ชั้นยังไม่แก่สะหน่อย
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 18:51:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้มาเหวี่ยงนะคะ แต่ขอบอกตามตรงว่าเราดูไม่รู้เรื่องเลยอ่ะค่ะ เปรียบเทียบไม่ออกระหว่างก่อนฉีดกะหลัง ...
ต้นฉบับโพสโดย yaba เมื่อ 2009-7-29 16:44

อ่อ เค้าให้สังเกตตรงกรามอ่ะจร้า  ตัวเองดูภาพแรก กรามมันบานมากๆ แต่รูปหลังๆ กรามมันหดแร้วอ่ะจ้า
63# plaa

ใช่แล้วอ่ะปลา เรายังไม่แก่กันซะหน่อย
ชีวิตเพิ่งเริ่มต้นเอง ยังไงก็ไม่ยอมแก่ ลั่น ลั่น ลา
ไม่ได้มาเหวี่ยงนะคะ แต่ขอบอกตามตรงว่าเราดูไม่รู้เรื่องเลยอ่ะค่ะ เปรียบเทียบไม่ออกระหว่างก่อนฉีดกะหลัง ...
ต้นฉบับโพสโดย yaba เมื่อ 2009-7-29 16:44

ก็สังเกตุจากภาพแรกของน้องเค้านะ ตั้งแต่โหนกแก้มจนถึงคาง
ภาพแรกอ่ะจ๊ะ สังเกตุไหมว่ามีเนื้อเยอะแค่ไหนหน้าน้องเค้าจะกลมๆ
พอฉีดแล้วสังเกตุดูว่าหน้าเค้าจะเป็นสามเหลี่ยมลงมา เนื้อที่แก้มและด้านข้างหายไป
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 20:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กะทิ เวลาเคี่ยวข้าวเริ่มเมื่อยยังคระ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-31 12:01

เคี้ยวข้าวไม่เมื่อยเรยคะคุณพี่ กินเป็นปกติดีทุกอย่าง

แต่ตอนนี้ดัดฟันคร่ะคุนพี่แก้วมณี อันนี้ละไม่ปกติของแท้

เจ็บฟันไปหมดดดด
นี่เป็นภาพก่อนที่เราจะฉีดโบท็อกนะคะฉีดที่กรามเพื่อให้หน้าเล็กลงอ่ะค่า6241 ...
ต้นฉบับโพสโดย kati เมื่อ 2009-7-27 20:06

การฉีดโบท๊อก มันจะทำให้หน้าเรียวเล็กลงได้นานแค่ไหนหรอคะ ไม่ค่อยทราบข้อมูลเลย แนะนำทีนะคะ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-4 18:29:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่ได้นานประมาณ 6-8 เดือนคะ
จิงเหรอค่ะ หมอเฉลิมก็บอกอย่างนั้นแต่ตอนนี้ 4 เดือนมันหมดฤทธิ์แล้วอะเป็นเพราะไรค่ะ
ให้ฉีดอีกก็ไม่ไหวนะค่ะครั้งละ 12,000 ตายแน่
จิงเหรอค่ะ หมอเฉลิมก็บอกอย่างนั้นแต่ตอนนี้ 4 เดือนมันหมดฤทธิ์แล้วอะเป็นเพราะไรค่ะ
ให้ฉีดอีกก็ไม่ไหวนะค ...
ต้นฉบับโพสโดย inin เมื่อ 2009-8-6 13:54

โรงบาลผิวหนัง 7,000 ค่ะ การดูดซึมของยาในแต่ละบุคคลไม่เท่ากันจ้ะบางคนดูดซึมหมดเร็ว บางคนหมดช้า แต่เค้าเฉลี่ยมา 6 เดือนอ่ะค่ะ สู้ๆเพื่อความสวยค่ะ
แอบอิจฉา

อิอิ
ไม่เคยรู้เรื่องการฉีดเลยค่ะ

แล้วจะไม่มีผลข้างเคียงอะไร ใช่ป่ะคะ

เช่น การตกค้าง ทำให้เกิดพังพืด หรือ....  ฯลฯ

หรือว่า มันสลายไปเองตามระยะเวลา โดยไม่เกิดเอฟเฟ็ก อย่างนั้นเหรอป่าวคะ

75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 16:18:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบอิจฉา

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย obellyo เมื่อ 2009-8-6 16:03

แอบอิจฉาอารายจ๊ะ เค้าดิ อิจฉาตะเองด้ายทำจมูกแร้วด้วย เง้อๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้