เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 19:28:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก๊อกๆ.. แวะเข้ามาดูหมวยอินเตอร์ ได้ข่าวว่า ลงรูปใหม่..

ขอบคุณค่ะพี่ตั้ม ที่เข้ามาเยี่ยม

น่ารักจัง มีแฟนยังจ๊ะคนสวย หมวยอินเตอร์

แซวงี้เลยเหรอค่ะพี่ปลา เอารูปมาอัฟเพิ่มมั่งยัง โบว์อยากเห็นอ่ะค่ะ

เห็นจมูกคุณโบว์ แล้วใจชื้นขึ้นหน่อย

10 วันสันนู๋หายไปไหน นี่ สงสัยผมจาไม่ต้องคิดมากแร้ว อิอิ

ตอนนี้สันจมูกผมก็หายไปไหนก็ไม่รู้ หึ ๆ

อย่างที่พี่ตั้มเค้าแนะนำเลยค่ะ อดทนรออีกนิด เดี๋ยวหล่อ
ตอนแรกโบว์ ยังอยากแก้เลยแต่ตอนนี้ใจเย็นแล้วให้ครบ สามเดือนก่อน อิอิ

สวยขึ้นเลยค่ะ ดูดีเป็นกองเลย
แอร๊ย....คุงโบว์ น่าร๊ากจังเลยอ่ะ อิจฉา ตาร้อน
น่ารักครับ แบ้วดี

ชมเกินไปค่ะ ขอบคุณที่แวะเข้ามาค่ะ แล้วโบว์จะอัฟรูปมาให้ชมกันเรื่อย ๆ นะค่ะ
พี่ขี้เกียจถ่ายรูปเล็กน้อยอ่ะ ช่วงนี้โทรมๆเยินๆ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 19:55:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ขี้เกียจถ่ายรูปเล็กน้อยอ่ะ ช่วงนี้โทรมๆเยินๆ

อิอิ  คนสวยโทรมยังไงก็ดูสวยอยู่แล้วแหละค่ะ{:13_931:}
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 12:00:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ช่วงนี้บ้าถ่ายรูปค่ะ พอถ่ายรูปแล้วเห็นจมูกชัดรู้สึกว่าชื่นใจค่ะ
เลยเอามแบ่งกันดู ทน ๆ ดูกันหน่อยแล้วกันค่ะ
7617

ช่วงนี้บ้าถ่ายรูปค่ะ พอถ่ายรูปแล้วเห็นจมูกชัดรู้สึกว่าชื่นใจค่ะ
เลยเอามแบ่งกันดู ทน ๆ ดูกันหน่อยแล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-8-10 12:00

{:13_837:} เป็นเหมือนกกันเลย...พี่ก็บ้าถ่ายรูปขึ้นมาเลย...
แล้วรูปที่ถ่ายก็สวยซะด้วยนะ หมวยอินเตอร์ สันสวยดีๆ ธรรมชาติๆ ไม่หลอกตาครับ ชอบๆ {:13_935:}
น้องโบว์น่ารักมากเรยยย...แอบมีลักยิ้มด้วย {:13_945:}

เมื่อไหร่ตะหมูกพี่จะเห็นสันกะเค้าบ้างเนี่ย....งิงิ

น้องโบว์เรียนที่ไหนค่ะ? ไหว้ครูกันเมื่อไหร่เนี่ย?????
น่ารักมากเรย จมูกเริ่มเข้าที่แล้วนี่ สวยๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 15:29:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นเหมือนกกันเลย...พี่ก็บ้าถ่ายรูปขึ้นมาเลย...
แล้วรูปที่ถ่ายก็สวยซะด้วยนะ หมวยอินเตอร์ สันสวยดีๆ ธรรมชาติๆ ไม่หลอกตาครับ ชอบๆ

555+ บ้าเหมือนกันหรอค่ะ โบว์นึกว่าโบว์เป็นคนเดียวว แอบอายอยู่
สันโอเคค่ะ ถือว่าพอใจ แต่อยากให้ปลายเล็กกว่านี้อีกนิดรู้สึกว่ายังใหญ่อยู่ แต่ไม่รู้จะยุบอีกมั๊ย
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 15:31:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องโบว์น่ารักมากเรยยย...แอบมีลักยิ้มด้วย

เมื่อไหร่ตะหมูกพี่จะเห็นสันกะเค้าบ้างเนี่ย....งิงิ

น้องโบว์เรียนที่ไหนค่ะ? ไหว้ครูกันเมื่อไหร่เนี่ย?????

รอหน่อยค่ะเดี๋ยวสวย
โบว์เรียนอยู่ มหาลัยที่จันท์ค่ะ เพิ่งไหว้ครูไป เมื่อวานนี้เองอ่ะ
โดนแซวว่าพานไหว้ครูหรือพานแต่งงาน
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 15:32:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่ารักมากเรย จมูกเริ่มเข้าที่แล้วนี่ สวยๆๆ

ขอบคุณค่ะพี่ปลา อยากให้ปลายยุบกว่านี้หน่อยอ่ะ ไม่รู้จะยุบอีกป่าว นี่ก็เดือนกว่าแล้ว
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 15:37:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ มีลักยิ้มด้วยอ่า โบว์ สวยเริ่ด ถูกใจคร่าาาา

พี่กั้งก็มีลักยิ้มเหมือนกันนี่ ถึงจะไม่ได้มีมาแต่เกิด
แต่ก็เหมือนเลย ไม่บอกก็ดูไม่ออกนะ

อยากถามหน่อยค่ะ โบว์มีสินเสี้ยนขึ้นที่จมูกเยอะมาก ผิดปรกติมั๊ย
แล้วจะทำไงดีอ่ะ กดออกไม่ได้ง่ะ เครียดมากเลยค่ะ
ยุบได้อีกจ้า เข้าที่จิงๆ 3 เดือนปู๊นนนนนน

ระหว่างนี้ ใช้แผ่นลอกสิวเสี้ยนไปก่อนแระกันนะ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 15:48:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยุบได้อีกจ้า เข้าที่จิงๆ 3 เดือนปู๊นนนนนน

ระหว่างนี้ ใช้แผ่นลอกสิวเสี้ยนไปก่อนแระกันนะ

สาธุ ๆ ๆ ขอให้มันยุบอีกเถอะ
ขอบคุณสำหรับวิธีเพิ่มความสวยค่ะ
อันนี้ปกติเลยน้องโบว์ พี่เยอะโคตรๆ ผุดมายังอะไรก็ไม่รู้
ใช้พอแพกลอกสิวไปก่อน อาทิตย์ละครั้งนะ ... เพื่อความสวย...
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 16:15:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้พอแพกลอกสิวไปก่อน อาทิตย์ละครั้งนะ ... เพื่อความสวย...

สิวเสี้ยนออกไป ๆๆๆ
สวยดูเป็นธรรมชาติดีคร๊าบ
เออ... ว่าจะทักหลายทีแล้ว เราหน้าคุ้น เหมือนดาราซักคน ...
จนเห็นรูปล่าสุด ถึงนึกออก เราหน้าเหมือน หญิง-จุฬาลักษณ์เนอะ
แต่พี่ว่า โบว์สวยกว่าอีก...  น่าทำตาหน่อยนะ จะเด้งกว่านี้เลย
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 18:11:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราหน้าเหมือน หญิง-จุฬาลักษณ์เนอะ
แต่พี่ว่า โบว์สวยกว่าอีก...  น่าทำตาหน่อยนะ จะเด้งกว่านี้เลย

พี่ตั้มเป็นคนที่ 2 แล้วที่ทักว่าโบว์เหมือน หญิง อะ
ตานั่นแหละ คือโครงการต่อไป กำลังศึกษาแบบเย็บ 3 จุดอยู่อ่ะค่ะ
โบว์ไม่กล้าทำแบบกรีดอ่ะ กลัวแผล ว่าแต่ทำแล้ว จะสวยเด้งจิงน๊า
ก้หน้ามันได้รูปหมดและ...หน้า จมูก คาง รับกันไปหมด
ตาก็โอเคแล้วล่ะสวยได้รูป ... แต่มันไม่ค่อยมี "เล่าเต้ง"
ถ้าเอามาเพิ่มหน่อย แต่อย่าให้เสียรูปเดิมของตาไปนะ รับรอง
...เกิด....เกิด...เกิด....เกิด...
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 19:35:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
quote]ถ้าเอามาเพิ่มหน่อย แต่อย่าให้เสียรูปเดิมของตาไปนะ รับรอง
...เกิด....เกิด...เกิด....เกิด... [/quote]

ขอคารวะท่านพี่ ที่ช่วยชี้ทางสว่างให้น้องนะค่ะ[
คนจันท์ นี่น่ารักจิงๆน๊า

ไม่บอก็รู้เรย เหงเนคไทแล้วรู้เรยว่าเรียนที่ไหน

เสียงหน่อ ป่ะเนี่ย

เพื่อนซีที่จันท์ เหน่อทุกคนเรยอ่า

รับโทรสับบุป รู้เรย ฮ่าๆๆๆๆ
ตั้ม เมื่อไหร่แกจาเลิกว่าสาวๆไม่มีเหล่าเต๊งวะ -*-
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-10 21:41:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนจันท์ นี่น่ารักจิงๆน๊า

ไม่บอก็รู้เรย เหงเนคไทแล้วรู้เรยว่าเรียนที่ไหน

เสียงหน่อ ป่ะเนี่ย

เพื่อนซีที่จันท์ เหน่อทุกคนเรยอ่า

รับโทรสับบุป รู้เรย ฮ่าๆๆๆๆ

ไม่ค่อยเหน่อนะ เพราะว่าไม่ค่อยได้อยู่ที่บ้านอ่ะค่ะ
เพิ่งย้สยกลับมาทำงานแล้วก็เรียนที่จันท์ได้ไม่นานเท่าไหร่
อ้าว... ก็น้องเขาไม่มีจริงๆ นี่นา น้องโบว์เขาก้ยอมรับ ว่ากำลังศึกษาอยู่
ช่ายป่ะๆ น้องโบว์ ช่วยพี่ด้วย...ปลา ตามมากัดพี่ ถึงกระทู้นี้เลยอ่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้