123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Lady_sweet
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ คลินิคสวยงามค่ะ เข้ามาๆ ขอเตือน

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 50# guildwar34
ตอบกลับ 51# Prawit

ก็คือ ต้องการสื่อความสำคัญของการเสริมจมูก ตามความคิดเห็นของผม  มีความคิดแล้ว ก็เล่าสู่กันฟัง เผื่อจะเป็นประโยชน์แก่กัน  ไม่เห็นจะน่างง ตรงไหน
ตอบกลับ  Prawit

ก็คือ ต้องการสื่อความสำคัญของการเสริมจ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Prawit เมื่อ 2010-12-1 08:52

การที่คุณจะอ้างอิงข้อมูล
คุณอาจจะมีความคิดเห็นตรงกัน หรือมีความคิดเห็นขัดแย้งกัน
จึงต้องอ้างอิงข้อความของคนที่คุณสนใจ เช่นผม
แต่ที่ผม งง คุณ คือคุณบอกว่า จะเล่าสู่กันฟัง
ผมจึงแนะนำคุณว่า หากคุณมีความคิดเห็น หรืออยาก พูดอะไรเขียนอะไรก็ทำไปเลยคับ ไม่ผิดหรอก
แต่เห็นคุณอ้างอิงข้อมูลผม แล้วจากที่ผมอ่านไม่เห็นว่ามันจะเกี่ยวข้องอะไรกับคอมเม้นผมเลย
ผมเลยเเนะนำคุณ กรุณาโพสไปเลยโดยไม่ต้องอ้างอิงผม
โดยใช้คำพูดที่คุณบอกว่า
"ก็คือ ต้องการสื่อความสำคัญของการเสริมจมูก ตามความคิดเห็นของผม"
ตามความคิดเห็นของคุณก็ใส่ลงไปเลย อย่ามาอ้างอิงผม เพราะเนื้อหาเราคนละเรื่องกัน
คุณแสดงให้เจ้าของกระทู้ฟังนู้นคับ ไม่ใช่มาแสดงความคิดเห็นให้ผมฟัง ผมแค่มาให้กำลังใจเจ้าของกระทู้แล้วก็ไป

หวังว่าคงเข้าใจนะคับ คุณ Prawit ผมมาที่นี่ด้วยจิตบริสุทธิ์ ไม่ได้มาเกรียนหรือสร้างศัตรู เรื่องนี้ขอจบนะคับ

และขอโทษเจ้าของกระทู้อย่างสูง ที่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้ ขอให้ได้จมูกสวยๆอย่างที่ต้องการนะคับ ^ ^
ชะตากรรมเดียวดันคร่า....ธรรมชาติมากๆๆๆๆๆๆๆๆกะลังจาไปทำใหม่เช่นกัน
โชคดีนะที่ดสินใจไม่ไปทำที่นั้น
ถ้ามันเบี้ยวก้อแก้ได้นะพี่ว่านะแต่อย่าให้เกิน 3เดือนนะ เพราะว่ารับประกัน3 เดิอน พี่ไปทำนมมากับหมอกิตติศักดิ์ก้อดีนะสวยมากด้วย
จริงหราคร๊ อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
เข็ดครับคลีนิคนี้ ผมไปตัดปีก แบบก็ไม่ดู ตัดมาปีกไม่เท่ากัน เหมือนรีบๆ ทำให้เสร็จๆ ไป

รอยเย็บนี่อย่าให้พูดเลยครับ เพื่อนเห็นบอกว่าแผลน่าเกลียดมาก
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้