เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ฮู้วๆๆๆๆๆๆ สวยมากๆค่ะ
เจ็บมั้ยคะ ทำทีเดียวสวยเลย
อยากทำมั่งจัง บอกราคาหน่อยได้มั้ยคะ
จะไปทำมั่ง  สวยๆๆๆค่ะ
เปลี่ยนเยอะเลย..สวยมากๆๆ
ทำพร้อมกันขนาดนี้ เก่งค่ะ เก่งมาก..

ออกมาสวยด้วย น่าชื่นชม..

รอดูรูปอีกค่ะ..
สวยคร๊าบบบบ สวยมากกเลย
บอกได้คำเดียวว่า คุ้มมาก เลยอ่าคัฟ
สุดท้ายแล้วก้อสวย ๆๆๆอ่าคัฟ
ตอนนี้กี่วันแย้วค่ะ......เอารูปมาลงหน่อยเร็วๆ...อยากเหงจังเลย {:13_955:}
สวยมากคะ ราคาแพงไหมคะ เอารูปมาลงให้ดูอีกนะคะ ติมตามอยู่
สวยจังค่ะ อยากทราบราคาค่ะ ติดตามอยู่เหมือนกันค่ะ
น่ากลัว จัง แต่ สวยแล้วอ่า
โหว.... สวยเปนบ้า...
เก่งมากเลย...เพื่อความสวยเราทำได้
อยากทราบราคาการทำคางค่าาอยากไปแก้ตอนนี้ก้อใส่แบบซีลีโคลนแต่คุงหมอทำหั้ยสั้นมากอยากทราบ ราคาเสริม+ราคาแก้ด้วนค่าาา
สุดยอดเลย นับถือค่ะ ทำพร้อมกันขนาดนี้....เราแค่จมูกยังทรมาณเลย ตอนนี้กำลังศึกษาทำปากบาง
เห็นเค้าทำกันมา คงเจ็บน่าดู (แอบกลัว) รีวิวปากบางให้ดูบ้างซิ

ปล.สวยมากค่ะ เปลี่ยนเป็นคนละคนเลย
ดูดีขี้นเยอะเลยค่ะ
สนจัยจังเลยอะคะพี่คะ ถ้าไม่รังเกียจนู่ขอเมลคุยกะพี่ได้ไหมอะคะ

ขอบคุงล่วงหน้าเลยยยยยย....
พี่ คะ ขอเมล ขอคำปรึกษาจะได้ไหมคะ....

ขอบคุงล่วงหน้าคร่า
สุดยอดมากเลยคะ ขอให้สวยวันสวยคืนนะคะ พี่ก้อนับวันรอเหมือนกันคะ
สวยขึ้นมากกกกกกกกกกกกกกกกเลยค่ะ
ทำทีเดียวทุกอย่างเลยย
ใจถึงมากๆ
อืม อดทนดีน่ะครับบบ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ เค้าโครงหน้าเดิมแต่ดูน่ารักขึ้นหวานขึ้น เราชอบมากๆ อยากทำบ้าง จริงๆก็สนใจคุณหมอคนนี้เหมือนกันนะคะ
แต่อยากทราบว่าตัวเองทำ ทั้งหมด เท่าไหร่เหรอ เราอยากไปปรึกษาหมอบ้าง อยากสวยอ่ะ คิคิ
เจ้าของกระทู้หายไปไหนแล้วค่ะ
อยากให้มาอัพรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยนะคะ
เลิศมากค่ะ อยากทำปากบางกับคางอ่ะค่ะ แต่ไม่รุจะทำที่ไหนดี
สวยมากเลยค่ะ นึกว่าคนละคนเลย สวยมากมาก ชอบชอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้