เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
อยู่สวนสัตว์ น้องทรายน่าจะเป็นตัวประหลาดนะ ฮ่าฮ่า
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 15:12

ถ้างั้นผมว่า น้องทรายควรย้ายไปอยู่ตามงานวัดมากกว่านะครับ
ถ้างั้นผมว่า น้องทรายควรย้ายไปอยู่ตามงานวัดมากกว่านะครับ
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 15:14

หวัย เชย  ไปมาครบทุกวัดแล้วย่ะ

ช่วงนี้หากินตาม สวนสัตว์บ้าง สวนสาธารณะบ้าง อะไรบ้าง
โอเคป่ะ
รีบน ช่ายเลยครับ งงไปหมดล่ะ

ขอตอบคุณMelodies18 ล่ะกัน ... คงไม่ได้ล่ะครับ เพราะผมจองคุณไว้ล่ะ .. ฮา ฮา .. หรือ จอง ...
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 15:13

อ่ะ  อย่าบังอาจนอกใจเค้าล่ะ  
ไม่งั้น
เตรียมเข้าฟิตเนสให้เทรนเนอร์ช่วยเลือกเล่นอุปกรณ์ที่ช่วยเสริมสร้างความแข็งแกร่งให้กับช่วง เชิงกราน! เลยนะ  จากนั้นก็ไปฝีกการออกเสียงกับครูอ้วนด้วยล่ะ  จาได้เสียงไม่ตก  แล้วอย่าลืมเตรียมน้ำไว้เยอะ ๆ ล่ะ  เพราะช่วงที่เราปะทะกัน  คงที่เปงอะไรที่ยาวนานมาก กลัวอาร์มจะเจอกะภาวะร่างกายขาดน้ำอ่ะ
อ่ะเค ๆ หาไรกินในสวนสัตว์หว่า น่าสงสัย

ถาม ๆ ๆ เดี๋ยวไม่ตรงกระทู้เขา ... ส่วนต่อไปที่อยากทำศัลยกรรม อยากทำตรงไหนครับ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 15:26
อยู่สวนสัตว์ น้องทรายน่าจะเป็นตัวประหลาดนะ ฮ่าฮ่า
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 15:12

ตอบ แต่ณ จุดนี้ น้องทรายว่า น้องทราย เป็นนางในฝันของคุณแน่ๆ คะ สัญญาได้ไหมจ๊ะ สัญญา

เจิดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อ่ะเค ๆ หาไรกินในสวนสัตว์หว่า น่าสงสัย

ถาม ๆ ๆ เดี๋ยวไม่ตรงกระทู้เขา ... ส่วนต่อไปที่อยากทำศัลยกรรม อยาก ...
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 15:21

ทราย เย็บปากค่ะ  ทรายอยากปากเล็กบ้างอะไรบ้าง แบบพี่อั้มพัชราภา เค่อะ ณ จุดนั้น
คำถาม  คุณคิดว่า ทรายคบเผื่อเลือก ทรายผิดไหมค่ะ
ไม่งั้น
เตรียมเข้าฟิตเนสให้เทรนเนอร์ช่วยเลือกเล่นอุปกรณ์ที่ช่วยเสริมสร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 15:19

เวงกรำ ยาวเรย +55+
ไม่งั้น
เตรียมเข้าฟิตเนสให้เทรนเนอร์ช่วยเลือกเล่นอุปกรณ์ที่ช่วยเสริมสร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 15:19

แบกปูนเหรอค่ะ หรือ แบกข้าวสาร

น้องทราย ใคร่รู

คำถาม  คุณคิดว่า ทรายคบเผื่อเลือก ทรายผิดไหมค่ะ
แก้ไขล่าสุด Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 15:47

ตอบใครดีอ่ะ  

ส่วนต่อไปที่อยากทำศัลยกรรม อยากทำตรงไหนครับ>>>>>>>>>>>>   ก็อยากทำตั้งแต่หัว  ยัน..................................ฮี  เรยอ่ะคับ    ๕๕๕  

คำถาม  คุณคิดว่า ทรายคบเผื่อเลือก ทรายผิดไหมค่ะ>>>>>>>>>>>>>>>>  ไม่ผิดหรอกคับ  มันเปงสันชาติญานทั่วไป อ่ะคับ   

ถามต่อ

ทำยังไงผมถึงจะมีความใครรู้เรื่องชาวบ้านเหมือนน้องทรายบ้างอ่ะคับ แล้วถ้าผมอยากมีความใคร่รู้ ผมต้องทำไงบ้างอ่ะคับ
แก้ไขล่าสุด homoarmy เมื่อ 2009-7-8 15:55

โห .. ทำยัน...........................................ฮี ซะยาวเลย จะทำจริง ๆ หรอครับ

ตอบนะคับ ลองคบกะน้องทรายดูครับ เผื่อได้เชื้อความใคร่รู้ติดมา เหอ เหอ

ถาม ผมอยากสวยเหมือนน้องทราย ต้องทำยังไงครับ
อยากสวยเหมือนทราย ทำใจดีกว่าครับ

สงสารแม่ เด๋วเเม่จะขอร้องไม่หยุด ว่าทำไมลูกสวยจั๊ง!!
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 16:15
ทำยังไงผมถึงจะมีความใครรู้เรื่องชาวบ้านเหมือนน้องทรายบ้างอ่ะคับ แล้วถ้าผมอยากมีความใคร่รู้ ผมต้องทำไงบ้างอ่ะคับ

ต้นฉบับโพสโดย Melodies18 เมื่อ 2009-7-8 15:33

โอเค ค่ะ  ภาษาชาวบ้าน เขาเรียกว่า เสือ ชะมะค่ะ พี่ น้องทรายใคร่รู(ยักไหล่สองที)

ก่อนอื่น พี่ต้องมีบัตรอันนี้ค่ะ

บัตร VIP

บัตรเสือก คือของเล่นเด็กเกรียนช่วงยุค พ.ศ. 2530 - 2535 [1](สมัยนั้นคำว่าเกรียนยังมิได้ถูกบัญญัติแต่อย่างได้) สนนราคา 10 บาท ซึ่งในสมัยนั้นเงิน 10 บาทซื้ออาหารตามสั่งได้หนึ่งจาน ส่วนขนมหลอกเด็กยุคนั้นราคา 5 บาท โดยมีลักษณะเป็นนามบัตรหนึ่งใบ ด้านหน้ามีข้อความตัวใหญ่หนาระบุว่า ใบอนุญาตเสือกทั่วราชอานาจักร และมีข้อความตัวเล็กหนาที่มุมล่างซ้ายว่า สมาคมเสือกแห่งประเทศไทย (ข้อความอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงตามรุ่นการผลิตในแต่ละที่ สำหรับด้านหลังมีข้อความระบุถึงวิธีใช้เป็นข้อๆดังนี้

ให้แสดงบัตรเสือกนี้ก่อนทำการเสือกทุกครั้ง
บัตรเสือกนี้สามารถใช้งานได้ทุกที่ทั่วราชอาณาจักรไทย
บัตรเสือกนี้สามารถใช้งานได้ทุกเวลาไม่เว้นวันหยุดราชการและวันหยุดนขัตฤกษ์
บัตรเสือกนี้สามารถใช้งานได้ทุกคน
ทางสมาคมไม่ขอรับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นต่อความเสียหายอันเกิดขึ้นกับผู้ใช้บัตรเสือก
หมายเหตุ : ข้อความอาจจะเปลี่ยนแปลงผิดเพี้ยนได้

ต่อจากนั้นพี่ก็ต้องอ่านหนังสือเล่มนี้เป็นประจำค่ะ

เพราะเป็นหนังสือตลาดบน และมีผู้อ่านมากที่สุดในประเทศ

ส่วนของที่ชอบทาน ก็คือ สตอเบอรี่ปั่นค่ะ

ผมอยากสวยเหมือนน้องทราย ต้องทำยังไงครับ...
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 15:53

อยากสวยแบบน้องทราย ก็ต้องใช้นี่ค่ะ
แป้งทานาคา ของพม่า

แต่ของแบบนี้ เทียบกันไม่ได้หรอกค่ะ

คือว่าน้องทรายทำบุญมาเยอะนะค่ะ

ณ จุดนั้น

นี่สวยธรรมชาตินะค่ะนี่ ไม่อยากจะคุย (ยิ้มมุมปาก)

คำถาม  ห้องนี้ มีผู้ชายคนไหนไม่แอบชอบทรายบ้างคะ ทรายใคร่รู้
อยากสวยเหมือนทราย ทำใจดีกว่าครับ

สงสารแม่ เด๋วเเม่จะขอร้องไม่หยุด ว่าทำไมลูกสวยจั๊ง!! ...
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 16:06

ง่า ทำใจหรอครับ

งั้นถ้าผมจะทำศัลยกรรมให้เหมือนน้องทราย หมอท่านไหนฝีมือถึงบ้างครับ
อยากสวยแบบน้องทราย ก็ต้องใช้นี่ค่ะ
แป้งทานาคา ของพม่า

แต่ของแบบนี้ เทียบกันไม่ได้หรอกค่ะ

คือว่าน้องทรายทำบุญมาเยอะนะค่ะ

ณ จุดนั้น

นี่สวยธรรมชาตินะค่ะนี่ ไม่อยากจะคุย (ยิ้มมุมปาก)
...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 16:07

โห ทำบุญด้วยไรครับ จะได้(ไม่)ทำมั่ง

สวยธรรมชาติซะด้วย หุหุ
คำถาม  ห้องนี้ มีผู้ชายคนไหนไม่แอบชอบทรายบ้างคะ ทรายใคร่รู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 16:07

โห ข้อนี้ตอบยากครับ ..................

เพราะว่าคงเยอะ บอกไม่หมด

แหะ ๆ
คำถามนี้ตอบยากแฮะ พอดีไม่ใช่ผู้ชาย

ขอผ่านค่ะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 16:21
โห ข้อนี้ตอบยากครับ ..................

เพราะว่าคงเยอะ บอกไม่หมด

แหะ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 16:15

เห็นมะ บอกแล้วว่า มีแต่คนชอบทราย นับไม่หวาดไม่ไหวหละสิ ณ จุดนี้ ( ทำท่าไม่แคร์สื่อ)

ชิมิ

ตอบ งั้นถ้าผมจะทำศัลยกรรมให้เหมือนน้องทราย หมอท่านไหนฝีมือถึงบ้างครับsize=2]ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 16:15

ทำได้หลายหมอเลยค่ะ  

ไม่ว่าจะเป็น
หมอลักษณ์
หมอกิต
หมอตำแย

แต่ถ้าจะให้เหมือนทรายเลย

แนะนำโรงพยาบาลสัตว์ทั่วประเทศค่ะ

ขอบอกว่า เป๊ะ เป๊ะ ณ จุดนี้

คำถาม  อะไรในร่างกาย คุณ ที่ใหญ่ที่สุดค่ะ และอะไร เล็กที่สุดค่ะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 16:29

สงสารแม่ เด๋วเเม่จะขอร้องไม่หยุด ว่าทำไมลูกสวยจั๊ง!! ...
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 16:06

ถือเป็นคำชมนะค่ะ สามี

ยังดี ไม่สวยแบบจั๊ง

ไร

คำถาม  อะไรในร่างกาย คุณ ที่ใหญ่ที่สุดค่ะ และอะไร เล็กที่สุดค่ะ
ใหญ่ที่สุดอยู่กลางลำตัวคับ ........................................................ พุง นะ

เล็กที่สุดก็กลางลำตัวอ่ะคับ ....................................................... สะดือ อ่ะ

ถาม ถ้าวันนึงคุณมีเงิน100ล้าน คุณจะเอาไปทำอะไร
สวย จั๊ง ...... ไร

ฮา ฮา
-*- อะไรกันนี่
-*- อะไรกันนี่
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-8 16:29

แหะ แหะ

ก็กระทู้ ไร้สาระ ไงครับ
โห ทำบุญด้วยไรครับ จะได้(ไม่)ทำมั่ง

สวยธรรมชาติซะด้วย หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 16:14

ทรายทำบุญกับแฟนเพื่อน ค่ะ ณ จุดนั้น

ทำทุกวันเลยค่ะ เพื่อผลบุญหนุนนำ
น้องทรายทะลึ่ง ระวังคุณแม่จะรุก (รับไม่ได้)
น้องทรายทะลึ่ง ระวังคุณแม่จะรุก (รับไม่ได้)
ต้นฉบับโพสโดย GoLFeY เมื่อ 2009-7-8 16:38

กามมมมมมมมมมมมมมมมมมม คนตอบก็ม่ายค่อยเลยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้