เจ้าของ: idol-hall
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยู้ฮู รูปมาแร้น เสริมจมูกแบบสายฟ้าแล๊บ หมอ กมล พันธ์ศรีทุม

[คัดลอกลิงก์]
เบียร ไป ทำ จมูก กับ หมอ กมล

มา แร้ว ค่ะ  

อยากก  ออก มาสวย เหมือน พี่ จัง
ถ้าทำแล้วสวยจะไปทำมั้งค่ะ.แนะนำด้วยนะ
สวยครับบบ หายไวๆ นะฮะ
เหมือนกันเลยเราทำมาสองปีแล้วอยากไปแก้เหมือนกันคุณตุ๊กตาทำที่ไหนอ่ค่ะ เพราะเราทำกับหมอกมลเหมือนกันก้อคิดว่าจะกับไปแก้กับหมออ่ะ ส่วนคุณจขกท โชคดีเนอะ ทำครั้งเดียวจมูกสวยเข้ากับหน้าด้วยค่ะ
พี่คะซิลิโคนสองหมื่นนี่นิ่มมากมั๊ยคะ แล้วแตกต่างกันมากมั้ยกับสี่หมืน
705# nokyoong
อ๋อ...อันเดิมตุ๊กตาอ่ะทำแถวสีลมนะ แต่ไม่บอกชื่อคลินิกละกัน ตอนทำช่วงแรก ๆ ก็สวยอยู่นะ
แต่พอนานไป มันเริ่มเป็นสันมาก ปลายแหลมด้วยอะ ใครเห็นคือรู้เลยว่าทำจมูกมาอะ มะชอบ
... ศุกร์นี้แก้แน่นอน พอเห็นคนอื่นสวยแล้ว เรายิ่งทนไม่ไหว อยากสวยมั่ง อิอิ......55
สรุปมาเรยดีก่า!~ว่าทำมากี่ นาที?
แร้ว ใด้ตัดปีก จมุก รึป่าว อ่ะ?
หายไวๆนะคะ รอดูนะคะ
จขกท ก่อนทำกะสวยอยู่แล้วอ่าคะ
หลังทำกะต้องสวยมากๆๆจิคะ
^^
สวยค่ะ เดี๋ยวก็จะไปวันที่ 9 เม.ย นี้เหมือนกันค่ะ หมอกมล
อยากสวยแบบพี่เชอร์รี่อ่า

วันศุกร์นี้แร้ว

จิตตกมั่กมากๆๆๆ
บอบมาส่งเข้านอนครับ
ฝันดีครับ ฮอล
พี่เชอร์รี่แนะนำเรื่องลดบวมหน่อยค่ะ กังวลมากเลยค่ะ
แล้ว10000กะ20000มันต่างกันยังไงเอ่ย
นิ่มกว่ามากป่าว  มาจาที่เดียวกันป่าว  จะทำ13/04/2553  เช้าแล้ว
ทำเส็จประคบเย็นเลยป่าว
ขอบคุณค่ะ
พี่เชอร์รี่หายไปเลย ไปทำมาแล้วค่ะ พอใจมากมาย สวยๆ ทำมาได้ 10 วันแล้วค่ะ
สวยมากเลย เค้าไปทำครั้งแรกที่ยันฮีพอหลังจากสี่ปีก้อกลับมาทำแถวลาดพร้าว ซ โชคชัยสี่โดยไม่ได้หาข้อมูล ตอนนี้จมูกแย่มากแหลมแถมเบี้ยวอีก นี่ก้อสี่เดือนแล้ว สนใจอยากไปแก้ที่หมอกมล แต่โทรไปสายไม่ว่างเลย อีกอย่างที่กังวลมากคือเป็นคนแก้มตอบและหน้ายาว ไม่ค่อยมีเนื้อดึงเท่าไหร่ จะสวยแบบเชอรรี่ไหมน้อ
เห็นรูปแล้วสวยมากๆอยากไปทำมั่งอ่า ถ้าแก้จ่ายประมาณเท่าไหร่พอจะทราบไหมคะ
ไม่ทราบว่าคุณ hall ไปฉีดโบท้อกที่ไหนหรอคะ แพงหรือเปล่า ขอคำแนะนำด้วยค่ะ พอดีเป็นคนแก้มตอบและหน้ายาวมากๆ แต่ตอนนี้สนใจไปแก้จมูกมากๆเลยที่หมอกมลแต่โทรไปแล้วสายไม่ว่างเลย โทรมาสองอาทิตย์แล้วค่ะ ของเก่าตามในรูปนนี้แย่มากแหลมเป็นแม่มดเลย กังวลมากว่ามันจะทะลุน่ะคะ
ตอบกลับ 150# idol-hall

สวยอ่ะเค้าอยากได้แบบนี้ กำลังแพลนไว้ว่าจะไปแก้ที่หมอกมล
ตอบกลับ 164# idol-hall

มองด้านข้างคุณhallสวยคมมากเลยค่ะ ถ้าเค้าได้แบบนี้ก้อคงจะดีเนอะ ของเค้าปลายแหลมมากแถมเนื้อน้อย ไม่รู้หมอจะรับแก้ไหม ตอนนี้เหมือนจะทะลุเลยอ่ะของเค้าน่ะ เครียดและกังวลมากๆ ทำมาได้เกื่อบห้าเดือนแล้วค่ะ
ตอบกลับ 2# idol-hall

เห็นคุณฮอลทำแล้วเลยตัดสินใจไม่ยากที่จะไปทำกับหมอกมล แต่มีเรื่องที่น่าวิตกจริตมากๆ ตอนนี้แอนโทรนัดหมอได้แล้วคงเข้าไปให้หมอดูก่อน คือวันที่ 4 พค นี้ ว่าแอนสามารถใส่ซิลิโคนได้ไหม หรือ อีกอย่างที่ คุณโอเปอเรเตอบอก แอนอาจจะยังทำไม่ได้ คือจมูกแอนมันบางมาก อาจจะต้องเอาออกแล้วพักดั้งสามถึงหกเดือนเพื่อให้มีเนื้อเยื่อไหม่ ตอนนี้กังวลสุดๆ วันนี้ว่าจะกินทุเรียนให้อ้วนๆจะได้มีน้ำมีเนื้อ และก้อบนไว้ว่าขอให้ทำได้เลย ไม่งั้นคงต้องดั้งแหมบไปหลายเดือน ลืมบอกไปค่ะ ว่าค่าถอดอย่างเดียวห้าพันบาทค่ะ แล้วข่าวคราวเป็นยังไง แอนจะมาเล่าสู่กันฟังนะคะ แอนอยากให้เคสของแอน สวยเหมือนคุณฮอลค่ะ
ตอบกลับ 725# annyk

ตอนนี้เป็นมือใหม่สำหรับการเข้ามาคุยนะคะ โพสรูปยังไม่เป็นเลยอ่ะ แถมตอบก้อผิดๆถูกๆบรรทัด ถ้ามีโอกาสจะค้นรูปและอัพรูปมาแบ่งปันให้ความคิดเห็นกันนะคะ ขอเป็นสาวกคนรักงามด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้