เจ้าของ: louiis
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกใหม่ 16/02/53 กับคุณหมอศิริพรชัย by สาวจมูกบ๊านบาน

[คัดลอกลิงก์]
มาเปงกำลังใจให้กันและกันด้วยคน เค้าก็ภาวนาให้ของเค้าม่ะเปงไรเพราะเค้าก็ชอบทรงที่คุณหมอทำให้มากกๆๆ
หลุยส์..แวะมาเยี่ยมค๊า
สวยขึ้นมากๆๆเลยค่ะเราลังเลอยู่แต่ตัดสินใจว่าจะไปแก้กลับคุรหมอศิริพรชัยนะค่ะ(เพราะทำมาแล้วยังไม่ดีเลยว่าจะไปแก้)
แวะมาดูค่าา
จขกท น่ารักจัง อิอิ
ถามนิดนะคะอยากเลื่อนนัดให้เร็วขึ้นทามไงดีคะ
เราไปทำกะหมอบุญถิ่นมา แย่มากเสียความรู้สึกกับหมอและการบริการทุกอย่าง ยังทำออกมาไม่สวยอีก ไม่ได้มาประจารอะไรนะค่ะ แต่เจอมากะตัวจิงๆๆ เลยไปถอดออกกะหมอศิริพรชัย หมอมือเบามากค่ะ ไม่เจ็บเลย หมอบอกเสดแล้วคับเรางงเสดแล้วหรอไวจิงๆๆ ทำกะหมอบุญถิ่นทำให้เราเสียเงินไปฟรีๆๆ ตอนนี้ก็เลยได้จมูกอันเดิมกลับมาดีกว่าที่หมอทำให้ซะอีก ใครจะไปทำกะหมอบุญถิ่นกรุราคิดดีๆก่อนจะทำนะค่ะ เดี๋ยวจะผิดหวังแบบเรา T_T
708#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-25 22:37:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพหน่อยค่าา ทำมานานแล้ว

ตอนนี้นะคะ ปัจจุบันสุดๆ

อัพเดทอาการนะคะ ยังอยู่ดีคะ ยังไม่ได้แก้ แต่มีแอบเจ็บแปล๊บๆ เวลาช่างแต่งหน้ามาปาดรองพื้นหนักๆบริเวณจมูกคะ

เหมือนเดิมนะคะ ใครจะทำก็ศึกษาดีดีเนอะ ส่วนตัวเราได้ลองจับของตัวเองเทียบกับคนอื่นแล้ว อืมมม

ของเราคงแค่แปะๆไว้จริงๆแหละมั้ง ก็ นะ แต่ถ้าให้เลือกย้อนเวลากลับไปได้ถามว่าเราจะทำกับหมอศิริพรชัยมั้ย

ก็ตอบคะว่าทำ เพราะชอบ ชอบมาก แต่อีกสามสี่ปีถ้ามีโอกาสได้แก้ ก็คงแก้กับคุณหมอชาลี และหวังเป็นอย่ายิ่งคะว่าจะได้ทรงนี้

เหมือนเดิม !!!

http://deco-01.slide.com/r/1/45/ ... JaioLqzpVPD-5W/item

http://deco-01.slide.com/r/1/212 ... LYRVnDYQQPUQ9D/item
อ่า ยังดีนะของตัวเองไม่เอียงใช่ม๊า ของเราทำมากะหมอ ศ แล้วมันเอียง ทำตั้งแต่เดือน กพ .. ทีแรกว่าจะแก้กะหมอ ศ แตไปๆมาๆ กลัวเป็นแบบเดิมอีก เลยยอมเสียตังค์ไปแก้กะหมอคนอื่นดีกว่า ล่าสุดแก้กะหมอวรวิทย์เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาอ่ะจ้า ตอนนี้ยังบวมอยู่เรย และคงบวมอีกหลายวัน โหะๆ {:13_947:}
710#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-25 22:50:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า ยังดีนะของตัวเองไม่เอียงใช่ม๊า ของเราทำมากะหมอ  ...
ต้นฉบับโพสต์โดย srinnuy เมื่อ 2010-10-25 22:43

เอียงนะคะ แต่น้อยมากๆๆๆๆๆ แทบไม่เห็นว่าเอียงอะ
สวยค่ะ ขอข้อมูลหน่อยได้มะค่ะ อยากสวยบ้างจังอะ
เคสพี่ไปทำมาเมื่อวันที่ 4 มกราค่ะ หมอก็ไม่แนะนำให้ตัดปีกเลย บอกว่าเดี๋ยวมันจะยกเชิดขึ้น
แต่มาถึงตอนนี้ ผ่านมาสองอาทิตย์แล้ว ยังไม่เห็นปีกจะหุบลง เหมือนของน้องหลุยส์เลยอ่าค่ะ
แอบอิจฉาเล็กๆ งั่กๆ
สวยจังเลยครับ..ผมก็กำลังเก็บเงินไว้ทำกับคุณหมออยู่(แต่คงอีกนาน)
ของคุณหลุยส์เอียงขวานิดๆป่ะค่ะ แอบเห็นแสงเงามัน้มขวา ถ้าไม่ช่ายประทานอภัยด้วยค่ะ คือเราชอบมองว่าเบี้ยวไม่เบี้ยวเพราะของเรามันเบี้ยวเลยชอบไปมองของคนอื่นแบบว่าหาพวกอ่ะจ้ะ ของคุณหลุยส์ถ้าไม่มีปัญหาเราว่าสวยได้ใจมากเลยจร้า ชอบๆๆ
:) สวยมาก แอบมาอิจฉาเบา ๆ

ของนู๋ก็ยังต้องศึกษาต่อไป
จมูกสวยดีนะคับ ได้ทรงสวยยคับ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
โอ๊ะ  สำนักเดียวกันค่ะ จมูกคุณเรียวยาว สวยมากกกกก

จมูกเรายังบวมๆอยู่เลยค่ะ เลยพยามหันข้างเข้าไว้เพราะมันดูดีกว่า
719#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-20 14:06:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทนะคะ ปัจจุบันก็ยังมีซิลิโคนของคุณหมอศิริพรชัยอยู่ จมูกเริ่มกระชับแล้ว แต่ว่าสังเกตุว่าตัวเองเริ่มจามง่าย เป็นหวัดง่าย คัดจมูก ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันรึเปล่า ><'
รอดูความเปลี่ยนแปลงฝีมือหมอต่อไปคะ   มาอัพเดทรูปอีกมั้ยคะ รอชมนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wan905 เมื่อ 2011-10-21 16:09

หน้าคุณหลุยทำแล้วหวานมากอ่ะ ชอบๆ ละที่ว่าบาน มันหุบลงเยอะมั้ยคะ พอดีเปนสาวจมูกบานเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้