เจ้าของ: MISSR
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากจมูกที่น่ากลัวมากกกกกกก มีปัญหาเยอะมากกกกก แก้ใขโดยหมอยุทธพงษ์ ดีแล้วคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ MISSR ตั้งกระทู้

เล็กว่าหมอเค้าคงถนัดแบบนั้นแหละค่ะพี่ แต่ตอนเอารูปให้แกดูแกบอกว่าได้เดียวทำให้ตามแบบเลย แต่พอออกมามองก็โอคะ แต่พอแกะผ้าเทปที่ดามจมูกออกนั้นแหละ 3 วันผ่านไปเป็นสโลปเลย เศร้า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-4-21 09:07

ขออะไรก็ได้ แต่ ช่วงนี้ อย่าขอดูรุปหน้าตรง 55
แก้ใหม่ ๆ หกเดือนแรก บวมทุกคน ถ่ายรูปหน้าตรง จะไม่ค่อยเห็น ทรงชัดเจน

พี่ล่ะ งด ถ่ายหน้าตรง ไปก่อน บวมฉึ่งเลย

น้องอาร์ หน้า เป็น ลูกครึ่งมาก แบบ แหม่มแคทเลย
สวยมากๆ

อาร์จะทำไรต่อป่าว
ช่วงวัย สามห้าอัพ ใครก็ชวนทำ โบท็อกซ์ ฟิลเลอร์
โบ เหมา ลดริ้วรอยทั้งหน้า  บวก ยกหน้า หนึ่งหมื่น
ฟิลเลอร์ ร่องแก้ม หมื่นสาม
ฟิลเลอร์ใต้ตา หมื่นสาม
ฟิลเลอร์ หน้าผาก หมื่นสาม   
เบ็ดเสร็จ สี่หมื่นเก้า อยู่ได้ สี่ห้าเดือน เหอ เหอ แพงกว่า ศัลยกรรมอีก
ไปรับงาน อีเว้นท์  โชว์ โรยตัว ลงมาจาก ฮอล์ กันดีกว่า น้อง อาร์ หาตังค์ ทำ สวย 5555555
703#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 22:47:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bermuda ตั้งกระทู้

พี่คะ ตอนแรกบวมจน นอยด์แล้วนอยด์อีกคะ แต่จมูกพี่สวยเนียนมากเลยคะ แอบดูในเฟส
ตอนแรกพยามามหลบมุมถ่ายคะ แต่น้องๆที่ทำกับหมอยุท แอบนอยด์เยอะมากคะ เลยพลีใบหน้าและจมูกแบบพี่โน๊ต อุดมให้ดูช่วยปลอบใจกันไปคะ
ขอบคุณคสำหรับคำชม

ตังจริงบวมฉึ่งเลยคะ ปล่อยตัวอยากมีลูกเพิ่ม ไม่ได้ลูกกลับใด้ พุง อวบๆมาคะ
ต่อไปอยากเลเซอร์ ฝ้า กระลึกคะ พี่ แต่ลำบากที่อังกฤษค่อนข้างแพงคะ รอเก็บเงินก่อนคะ
อยากทำหัวทุย แบบเกาหลี ฮ่าฮ่า
อยากดัดฟันที่เก เร อยู่สี่ซี่ด้านหน้าคะ ที่เหลือ คงต้องรอฉีดยาฟอร์มารีนคะ พี่ ฮิฮิ

อยากสวยตอนแก่ จะสายไป ไหม หนอเรา
704#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 22:50:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bailey ตั้งกระทู้

พี่อาร์ปลื้มเลย เอาตาพี่เป็นแบบขอให้สวยอย่างแรงนะคะ หมอหลุย ทำชั้นใหญ่ดีคะ
แล้วหมอคมกริชละคะ เห็นมาแล้วใช่ได้ทีเดียวคะ
705#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-21 22:51:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nulex ตั้งกระทู้

แม่นแล้วคะ นี่คือเอกลักษณ์ของหมอเรา จมูกโด่งงอนแบบเด็กฝรั่งคะ
แต่พี่อาร์ชอบคะ
ไม่ค่อยชอบทรงจมูกก็เลยไม่ค่อยได้เข้าไปอ่านอะค่ะพี่อาร์เดี๋ยวต้องหาอ่านรีวิวตาของหมอคมเสียหน่อยแล้วค่ะ ส่วนหมอบุญก็เหมือนกันไม่ชอบทรงจมูกอย่างแรงและบริการไม่ค่อยประทับใจหลายๆคนที่รีวิว หนูกลัวจะไปทะเลาะกับหมออะค่ะไม่ไปดีกว่า (อันนี้ความเห็นส่วนตัวล้วนๆนะคะ คนที่ไปทำจมูกกับหมอที่สวยๆถูกใจก็มี่เยอะค่ะ)  

พี่อาร์มันไม่โด่งเลยอะ มันเท่ากับอันแรกที่ทำมาเลยน่ะพี่ มันสโลปแบบนี้หนูมะชอบอะตอนก่อนทำก็แบบกับคุงหมอแล้วน่ะว่าคุงหมอค่ะหนูเอาแบบตามรูปนี้เลยน่ะไม่เอาสโลปน่ะค่ะ เอาโด่งๆแต่ปลอดภัยค่ะ แกก็บอกเดี่ยวจัดการให้ตามแบบนี้เลยใช่ไหม เล็กก็บอกช่ายค่ะหมอ ตอนทำก็ย้ำแกตลอดน่ะ ตอนนี้เล็กนอยส์หมอสุดๆๆเลยอะ แล้วหยดน้ำที่บอกก็ไม่เห็นทำให้เลยอะ สรุปว่าหนูสื่อสารกับหมอไม่ดีหรืองัยค่ะพี่อาร์ เครียดจัง     
พี่อาร์คะ ตอนบวมๆกะตอนหายบวมแล้ว ปลายจมูกยาวขึ้นบ้างมั้ยคะ
หนูรู้สึกว่าของหนูมันเชิดกว่าเดิมง่ะ
หรือเป็นเพราะว่ามันยังบวมอยู่ไม่รู้ ตอนนี้ได้ 5 วันอ่ะค่ะ

นอยด์แล้วอ่ะค่ะ กลัวปลายมันสั้นกว่าเดิม
709#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 19:38:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ENVY ตั้งกระทู้

จมูกจะดูเป็นทรงนิดๆตอน สามเดือน และจะเห็นทรงจริงๆแล้วหก เดิอนขึ้นไปคะ พี่เองครบสองเดือนพอใจมากขึ้นเรื่อยๆคะ เดี๋ยวก็จะสวยแน่ๆคะแต่รอเท่านั้นอย่างอื่นก็ แค่ไม่ส่งกระจกให้มากนักคะน้อง

แสดงความคิดเห็น

ท่ารอคอยของพี่อาร์เนี่ย มะเร็งปอดถามหาแน่ๆคะ หุ  โพสต์ 2011-4-22 19:39
710#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 19:44:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ nulex ตั้งกระทู้

น้องช่วยเอารูปก่อนหลัง มาเปรียบเทียบดูนะคะ พี่ยังเห็นว่าของใหม่สวยเป็นทรงกว่าเลยคะ
ขนาดของพี่อาร์สองเดือนแล้วยังนอยด์เลย แต่เริ่มพอใจมากๆกว่าเดิมแล้วคะ บอกใด้คำเดียวว่าต้องรอคะ ใหม่ๆก็งี้ละคะ กรี๊ดเลย บวมๆๆๆๆ สู้ๆ รับรองสวยคะ พียังเห็นเลยว่ามันดีกว่าเดิมเยอะเลยะ เอางี้ คิดเสียว่าวันพรุ้งนี้ต้องยุบกว่าวันนี้คะ
นอกจากจมูกแล้ว เค๊าประทับใจปากพี่อาร์มากๆเลยค่ะ เป็นคนปากสวยมากกก^^
712#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 19:57:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Zaynos ตั้งกระทู้

จริงหงะ น้อง พี่เคยไม่ชอบมันด้วยซ้ำ โดนเพื่อนๆล้อ ปากจิก ปากนกบ้างละ ปากนี้คุณปู่ให้มาคะน้อง ป๋าป๊า และน้องสาว ก็เป็นแบบเดียวกันเลย
แล้วน้องละมาด้อมๆมองๆ จะทำอะไรดีคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย MISSR เมื่อ 2011-4-22 19:57

จริงหงะ น้อง พี่เคยไม่ชอบมั ...

ทำไปแล้วค่าา ไปทำเพราะจมูกพี่อาร์เลยค่าาา แหะๆ ^^" เป็น Inspiration  ให้ไปทำกับหมอยุทธเลยค่าาา
714#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-22 23:52:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หรอคะมีรีวิวมั๊ยคะอยากเห็นคะ ต้องสวยแน่ๆเลย แล้วตัวน้องชอบไหมคะ แก้หรือว่าทำใหม่ครั้งแรกคะน้อง
เข้ามาทักทายค่า  ชอบทรงของพี่อาร์จังเลย  สวยๆ:)
ต้องรอนานถึงหกเดือนเลยเหรอค่า เหอๆ

จะเข้ามาดูเรื่อยๆ ค่า  ติดตามหมอคนนี้อยู่เหมือนกัน
แต่ว่าตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้้อ่ะค่าพี่  
ก้ามขอเมลปรึกษาพี่เป็นการส่วนตัวได้ไหมเอ่ย  จะรบกวนไปไหม
716#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 00:39:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เมื่อวานอับ รูปใหม่ใว้อ้าวแล้วมันหายไปไหนละคะ

วันนี้ถ่ายมาใหม่คะ ครบสองเดือนแล้วมาดูกันเลยคะ

แต่ปู่เป็นลูกครึ่งคะน้อง พี่ได้มานิดๆ  โพสต์ 2011-4-26 20:46
จิงดิ นู๋เข้าใจว่าพี่เป็นลูกครึ่งมาตลอดเลยเนี่ย หูยยยยยยยยย สวยมากกก  โพสต์ 2011-4-26 13:21
คนไทยคะบ้านอยู่ภูธรด้วยคะในป่าเลย  โพสต์ 2011-4-24 02:11
ไม่ได้แอ๊ปคะน้องวอนแต่แสงช่วยใด้เยอะเลยคะ  โพสต์ 2011-4-24 02:08
สวยจังเลยอ่า อิดฉามากๆ ลุกครึ่งรึเปล่าคะ  โพสต์ 2011-4-23 23:03
717#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 00:45:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kei_kakura ตั้งกระทู้

แวะมาบ่อยได้เลยคะน้องก้าม พี่อาร์ อับรูป และตอบคำถามทุกวันที่ว่างคะ
เคยผ่านช่วงเวลาที่โหดร้ายกับจมูกที่เสียมาเกือบปี มีแต่น้องๆที่นี่ละคะที่แวะเวียนมาให้กำลังใจ
ถึงตอนนี้พี่อาร์ มาดูแลตอบคำถามช่วยเหลือน้องที่อยากทราบอะไรที่พอรู้พี่ยินดีจะแนะนำคะ

เมล์มาได้คะ tinykemp@yahoo.com

ขอบคุณค่า ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเท่าไหร่ แต่จะเข้ามาติดตามตลอดค่า  โพสต์ 2011-4-27 22:51
สวยมากมายเลยค่ะ...ขอเอารูปพี่ไปเป็นแบบหน่อยน่ะค่ะ...อยากทำมากมายค่ะ...
719#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 01:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pooke ตั้งกระทู้

ใจจ้า น้องชอบแบบพีหรอคะ หมอก็ทำออกมาทรงคล้ายๆกันทุกคนคะ
ขอรูปได้คะน้อง ก๊อบไปได้เลยคะยินดีอย่างยิ่ง ขอให้สวยๆ แล้วจองคิวได้หรือยังคะน้อง

คะทรงเด็กหญิงฝรั่ง น่ารัก สวยกันทุกคนละคะ ต้องรอยุบคะ  โพสต์ 2011-4-26 20:45
ช่ายพี่ นู๋ก็ว่าหมอทำออกมาเป็นทรงเดียวกันเลยค่ะ ^__^  โพสต์ 2011-4-26 13:23
ยังเลยค่ะ...หนูก็ดูๆๆๆหมาหลายที่มากค่ะ...ประมาณ2ปีได้แล้วแต่ยังไม่กล้าทำเลยค่ะ...แต่พอมาเจอจมูกของพี่แล้วมันโดนมากค่ะ...เพราะเป็นแบบที่หนูอยากได้เลยค่ะ...แต่ไม่รุว่าทำออกมาแล้วจะได้มากน้อยแค่ไหนสิค่ะ...เพราะจมูกหนูไม่มีสันเลยค่ะ...แบบว่านอนตะแคงนี่ลูกกะตาไหลมากองกันเลยค่ะ...ก็เลยกลุ้มๆอยู่ค่ะ...แต่จะลองไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ...
721#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-23 03:38:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pooke ตั้งกระทู้

หมอทำสวยแบบปลอดภัยคะ ไม่แพงด้วยคะน้อง ปลายบวมนานหน่อยเพราะหมอแต่งปลายเพิ่มด้วยสำหรับคนปลายบานทู่คะ ขอให้สวยๆคะตัดสินใจอย่างไรแล้วก็บอกกันบ้างนะคะอยากเห็นคะน้อง
สวยมากเลย แอร๊ยย
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=1#pid679844

อันนี้รีวิวน้องนะคะ พี่อาร์ ^^

จ้า งั้นน้องเล็กจารอให้มันยุบก่อนดีกว่า เราจะต้องสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะอดทนรอดูความสวยก่อนก็ได้ สาธุขอให้สวยได้สักเศษเสี้ยวหนึ่งของพี่อาร์ก็ยังดี  อิอิ อิจฉาความสวยพี่อาร์จังเลย ทำบุญด้วยอะไรอะถึงได้สวยจัง ชาติก่อนน้องคงทำแต่บาปอะชาตินี้เกิดมาเลยขี้เหร่
พี่อาร์ผมมีเพื่อนถอดซีลี่เป็นเพื่อนแล้ววว

ค่าเอาออกเท่าไหร่หรอคะ  โพสต์ 2011-4-23 23:01
คือเราหกเดือนกว่าแล้วมั้งมันจะเอาออกได้รึเปล่านี่สิคะ  โพสต์ 2011-4-23 23:01
2 เดือนตอนแรกฉีดยาดูอยู่คับแต่มันไม่หายปวดอ่ะ  โพสต์ 2011-4-23 22:59
ทำมานานยังคะที่จะถอดออก สนใจมากเลยอ่ะ  โพสต์ 2011-4-23 22:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้