เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
701#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 14:34:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิคึอิคึ สุโค่ย 55555 ทำงานกับเจ้านายญี่ปุ่นอะครับ เลยรู้มาบ้าง
จมุกต้องเป็นไงบ้างแล้ว ยุบ ลงเยอะปะ ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-6-4 14:23

เมื่อวันจันทร์ แวะไปให้หมอตรวจ เดือน นึง..ปลาย ยังเหลืออีกเยอะครับ เลย ยังดู ตุ่ยๆ อยุ่ ฮะ ... ยุบ ช้า จริงวุ้ย!!!
แก้ไขล่าสุด HongRim เมื่อ 2009-6-4 14:42

มีโครงการจะทำศัลยกรรมอะไรต่อไหมต้อง อิอิอิ
จมุกวินยุบหมดแล้ว เห็นสันชัดเจนขึ้นอะ - -*
โดนเพื่อนสัมภาษณ์เลยซึ่งเป็นเพื่อนสมัยที่เรียนอยู่มหาลัย บังเอิญไปตรวจรับบ้านด้วยกัน
มันทักเลยว่าไปทำอะไรมา หน้าเปลี่ยนไปโครตๆ เลย (ในทางที่ดีนะครับ)
เราก็เลยแกล้งเนียนบอกว่า "เวลาเปลี่ยนคนมาก็เปลี่ยน จมูกมันโด่งขึ้นอิอิอิ"
รู้ๆกันอยู่ว่าไปทำจมูกมา เหอะๆ
703#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 14:48:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีโครงการจะทำศัลยกรรมอะไรต่อไหมต้อง อิอิอิ
จมุกวินยุบหมดแล้ว เห็นสันชัดเจนขึ้นอะ - -*
โดนเพื่อนสัมภาษณ์ ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-6-4 14:41

ตอนนี้ ยัง อะ วิน ...แต่ แก่ๆ ไปกว่า นี้ ไม่แน่ นะ ฮ่าๆๆๆ

ส่วน มีใครดู ออกไหม ส่วนใหญ่ดูไม่ออก นะ ทำแล้วหน้าเปลี่ยนไปแค่ ดู ผอมลงเท่านั้น ...มีแต่คนทักว่าผอมลง...แล้วทำอะไรมาหน้าตา หล่อ ขึ้น ไรงี้ อิอิ {:13_866:} อันนี้ภูมิใจมากมาย ....

ก็ รอ ดู ต่อไปเรื่อยๆ อ่ะ ว่า มันจะ หยุดที่ตรงไหน นะ อิอิ ยังไงจะ up รูปมาให้ดู นะคร้าบบบ
พี่ครับ ออกกำลังกายยังไง ให้นมแข็งๆ แล้วเอว เล็กลงเล็กลง ไม่เอาท่ายากนะ  โยคะ งี้ ยืดตัวงี้  จะฉีดขาดหมดและ
ได้ขอรับกระผม  อิอิ
706#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-4 15:46:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ครับ ออกกำลังกายยังไง ให้นมแข็งๆ แล้วเอว เล็กลงเล็กลง ไม่เอาท่ายากนะ  โยคะ งี้ ยืดตัวงี้  จะฉีดขาดหมดแ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-4 14:53

อืมๆๆ..{:13_868:}  ท่าทาง น้องก้องจะผ่านความลำบากมา มากนะครับ ... ฉีกขาดหมดเลย..พี่เลยไม่รู้ว่าจะ ช่วยเยียวยาน้องยังไงดี ...อิอิ

ส่วนเรื่องเล่นยังไงให้นมแข็ง นั้น..ก่อนอื่นต้องดูที่กล้ามเนื้อและ ลักษณะของเนื้อเรา รวมไปถึงเรื่องราวในอดีตครับ...พี่เองเป็นคน อ้วนมาก่อน สมัยเด็ก อ้วนประมาณ 100 กว่า กิโล จริงๆนะ เพราะฉะนั้น ผิวหนังขยายตัวมากในตอนเด็กพอโตมา เนื้อจะนิ่มแล้ว ผิวหนังมีความยืดหยุ่ยสูงมาก...
ข้อเสียคือทำให้เป็นคนอ้วนง่ายเพราะความที่ผิวเราขยายได้มากนั่นเอง

เพราะฉะนั้นการที่เราจะให้มีกล้ามเนื้อถ้าเราเป็นคนที่มีเนื้อหนังค่อยข้างจะนิ่มนั้น....เป็นไปได้ยากพอสมควร ครับ...แต่ก็ไม่ยากที่จะทำให้เป็นไปได้นะ ถ้า ใช้ความพยายามและ อดทนสูง....

อย่างพี่ ดูเป็นคนมีกล้าม แต่ถ้ามาจับที่ตัว เนื้อค่อนข้างนิ่มครับ .... คนเรา ไม่มี อะไร perfect ได้ 100% หรอกครับ ...เพราะฉะนั้น ก็ทำอะไรให้ ลงมาอยู่ในทางสายกลาง เราจะได้ไม่เหนื่อย ทั้งกาย และ จิตใจไม่ ต้อแต้ ด้วย ก๊าบบบ

ก็วันนั้นไปเล่น ยืดหยุ่น โดนครูจับกระแทกซะ เส้นเกือบยืด  แงๆๆ  ครูผู้หญิงด้วย อิๆๆ
เขาบอกว่าเล่นครั้งแรกได้แค่นี้  เดี่ยวอีกทีก็เรียบร้อย

อิๆๆๆ

ว่างๆ ขอจับนมพี่ต้องเล่นหน่อยนะครับ เผอิญ ติดแม่นะครับ ชอบจับนมแม่เล่น ก๊าก

จริงๆ นะ แต่โตแล้วไม่กล้า กล้วแม่ตบ
แล้วต้องกิน วิตามินกระชับกล้ามเนื้ออะไรด้วยรึป่าว เพราะเห็นกล้ามเนื้อก็เฟิร์มดีนี่ครับ ยิ่งเล่น combat น่าจะยิ่งแน่นขึ้นนะคัฟ
555+

ซีกะโอเปิ้ลเคยเจอกานหลายครั้งแร้ว

บางคนนึกว่าเป็นเพื่อนกานมานมนาน  คิคิ

...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-4 10:41

ถูก..........นึกว่าเปนเพื่อนกานมาตั้งกะมหาลัยอ่า เอิ๊กๆๆ ๆ ๆๆๆ
คงได้เม้าท์ กัน สนั่น อิอิ ...ยังนะ ต้องกะ โอเปิ้ล ยังไม่ได้เป็น อารายกานนน อิอิ...{:13_989:} ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-6-4 13:53

คนเค้าคิดกานปายเองก้ออย่างนี้อ่าเน๊อะต้อง คริ คริ{:13_935:}
อิคึอิคึ สุโค่ย 55555 ทำงานกับเจ้านายญี่ปุ่นอะครับ เลยรู้มาบ้าง
จมุกต้องเป็นไงบ้างแล้ว ยุบ ลงเยอะปะ ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-6-4 14:23

พอต้องทักที วินเปลี่ยนเรื่องคุยเลยน้าคัฟ คริ คริ {:13_956:}
กลัวกระทู้มัน Y มากเกินไป อะครับ อิอิอิ มาแล้วหร่าโอเปิ้ล สุดหล่อ
แล้วต้องกิน วิตามินกระชับกล้ามเนื้ออะไรด้วยรึป่าว เพราะเห็นกล้ามเนื้อก็เฟิร์มดีนี่ครับ ยิ่งเล่น combat น่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-4 21:56

เพิ่งรู้จากบีนะเนี่ยะ ว่าเล่น combat แล้วทำหั้ยกล้ามเนื้อกระชับ
อืม....โอเปิ้ลม่ะเคยรู้เลยน้าเนี่ยะ เปนความรู้ใหม่สำหรับโอเปิ้ลเยย อิอิ
{:13_949:}
714#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 09:41:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็วันนั้นไปเล่น ยืดหยุ่น โดนครูจับกระแทกซะ เส้นเกือบยืด  แงๆๆ  ครูผู้หญิงด้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-4 18:30

เออ....น้องก้อง...จะจับนม พี่เหรอ???....เดี๋ยวงานเข้านะครับ ... กลัวเคลิ้ม อ่ะ{:13_869:}

ถ้าเล่นพวกยืดกล้ามเนื้อ หรือ พิลาเต้.... สิ่งที่จะได้รับคือความเมื่อย ล้าของกล้ามเนื้อ..แล้วร่างกายจะเปลี่ยนเป็นความแข็งแรง แล้วก็ทำให้กล้ามเนื้อกระชับอ่ะครับ...ถ้าชอบก็ ok นะ...แต่ พี่เองเลือกที่จะเล่นเวทมากกว่า แต่ ช่วงนี้ งานเยอะมากมายไม่ได้ไปเล่นเลย ...อาทิตย์หน้า เอาใหม่ๆ เจอก็ ทักทายนะครับ {:13_964:}
715#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 09:44:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วต้องกิน วิตามินกระชับกล้ามเนื้ออะไรด้วยรึป่าว เพราะเห็นกล้ามเนื้อก็เฟิร์มดีนี่ครับ ยิ่งเล่น combat น่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-4 21:56

ไม่ได้ กินอะไรเพิ่มเติม ครับ พี่ บี ก็ กิน แต่ พวกวิตามิน ทั่วๆไปที่เค้า กินๆกันอ่ะครับ C E อะไรประมาณนั้น ...

แต่จะเลือกกินอาหาร นิดนุง.... พวกแป้งจะน้อย เน้นโปรตีนเยอะครับ แต่ก็พยายามให้ครบ 5 หมู่หละ แล้ว ก็ ออกกำลังกาย สม่ำเสมอ แล้ว พักผ่อนเยอะๆ อ่ะครับ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-5 09:52

ออฟ ปองศักดิ์ ออฟปองศักดิ์ ออฟ ปองศักดิ์

จับแล้วขยำ ขยำแล้วบีบ บีบแล้วขย้ำ ขย้ำแล้วขยี้  ขยี้และบดบี้  เอ้ยมากไปจ๊ากก อิๆๆ
717#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 10:06:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คนเค้าคิดกานปายเองก้ออย่างนี้อ่าเน๊อะต้อง คริ คริ{:13_935:}
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-4 22:53

นั่นจิ...แต่ถ้ามันเป็นจริงล่ะ??? {:13_864:}
718#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 10:09:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งรู้จากบีนะเนี่ยะ ว่าเล่น combat แล้วทำหั้ยกล้ามเนื้อกระชับ
อืม....โอเปิ้ลม่ะเคยรู้เลยน้าเนี่ยะ เปนควา ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-4 22:59

มันคือการออก กำลังกาย แบบ Aerobic วิธีนึง นะครับ แต่ใช้ ศิลปะป้องกันตัว Martial Art มาประกอบกัยเสียง เพลง สนุกสนาน ทั้งหมด 10 เพลง ด้วย กัน แต่ละ เพลง ก็ เน้น การใช้ส่วนต่างๆของร่างกายแตกต่างกันไปตามจังหวะ ครับ .... อยากเล่น สอนให้ได้ หรือมา วันที่ต้องสอน ก็ ยินดี ฮะ ....
นั่นจิ...แต่ถ้ามันเป็นจริงล่ะ??? {:13_864:}
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-6-5 10:06

ต้องระวังซีหึงนะ คริคริ
ต้องระวังซีหึงนะ คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-5 10:14

เลือดนักข่าวแรงจิงนะพี่บี ถึงว่าพี่แดงทักว่าเหมือนนักข่าว

สร้างกระแสได้ ตลอด คิคิ
721#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-5 15:05:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แฮะๆๆๆ เพื่อนๆ ครับ ขอมาลงรูปนิดนุง นะ เดี่ยวเพื่อน รายใหม่ๆ ที่เข้ามาชม จะ ต๊กกาจัย ว่า จขกท มะมีรูป up date บ้างเลย
อ่ะ รูปนี้ เป็น 1 เดือน กะอีก 7 วัน นะครับผม

พยายามถ่าย ให้ใกล้ๆ หน้า เข้าไว้ จะได้ เห็นเต็มๆและ close up ตรงจมูกให้เห็น เยอะๆ ครับ อาจจะ น่ากลัวไปบ้าง ก็ ขอ อภัย จร้า
เลือดนักข่าวแรงจิงนะพี่บี ถึงว่าพี่แดงทักว่าเหมือนนักข่าว

สร้างกระแสได้ ตลอด คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-5 15:02

ตอนนี้ผันตัวเองไปเป็น ปาปารัสซี่แล้วหละ เงินดีกว่าเยอะ จะได้มีรูปแบล็กเมล์ ใครบางคนที่กลัวกล้องด้วย จริงมั๊ยโอเปิ้ล
แฮะๆๆๆ เพื่อนๆ ครับ ขอมาลงรูปนิดนุง นะ เดี่ยวเพื่อน รายใหม่ๆ ที่เข้ามาชม จะ ต๊กกาจัย ว่า จขกท มะ

ไม่เห็นน่ากัวเลย แต่น่าลัก  
หล่อจัง อิอิ หรือว่า จะสวย(จมูกนะ) ดี อิอิอิอิ ดูผอมลงเนอะ
แวะมาดูรูปเซตใหม่ คิคิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้