เจ้าของ: idol-hall
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยู้ฮู รูปมาแร้น เสริมจมูกแบบสายฟ้าแล๊บ หมอ กมล พันธ์ศรีทุม

[คัดลอกลิงก์]
หมอกมลไหนค่ะตอนนี้สนใจทำมาก
ราคาเท่าไรอ่ะค่ะ
แล้วคิวจะยาวไหมน่ะ
พี่สาวสวยจัง ผมชอบดวงตาของพี่มากๆ
มาดูของฝากรูปจากหัวหิน....ลงยังค่ะ?...อิอิ
ดูจมูกพี่เชอรรี่ แล้วไม่ซ้ำเลยอ่ะค่ะ  เอาใจช่วยให้หายบวมเร็วน่ะค่ะ
อยากดูอีกค่ะๆๆๆๆๆ
สวยมากค่ะ หมอทำสวยฉุดๆ
เรพาริล ดียังไงครับ
ที่หนูได้ทำกะหมอกมล  ก็เพราะเห็นของพี่ฮอลนี่แหละ  อยากบอกว่าสวยๆๆๆๆค่ะ
พี่ฮอล์ อิอิ แอบหนีจาก เลดี้ มานี่เอง..ไม่ได้ขายของแล้วเหรอค่ะ พี่จะถามเรื่องโบท๊อกซ์อ่ะค่ะ

ใต้ตามีรอย ฉีดแล้วช่วยได้มั๊ยค่ะ ราคาประมาณเท่าไร พี่แนะนำโลด ขอบคุนพี่ล่วงหน้านะค่ะ ..
หน้าใสๆ มากค่ะพี่เชอรี่  ตอนนี้กาญก็เป็นสิว รักษาที่ไหนก็ไม่หายสักที

จมูก็อยากเสริม  ขอคำปรึกษาด้วยนะค่ะ  ขอบคุนค่ะ
687#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 18:20:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบน้องกาญน์ นะค่ะ พี่หาหมอที่วุฒิ-ศักดิ์ค่ะ
ต้องหาหมอสม่ำเสมอน้า
688#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-28 18:20:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อขอบคุณนะค่ะที่ขุดกระทู้ให้ แบบว่าพี่หาทู้เก่าตัวเองไม่เจอ55 เลยไปตั้งทู้ใหม่
สวยจังค่ะอยากแก้จมูกตัวเองเหมือนกันชอบทรงของพี่มากอ้อยทำมาแล้วไม่ค่อยชอบเลยแต่ทำมาได้เดือนเดียวเองว่าศึกษาทำตา 2 ชั้นกับหมอกมลนี่แหละตัดสินใจแล้วค่ะแต่ว่าจะแก้จมูกด้วยกลัวจะช้ำนานค่ะขอลางานได้ไม่บ่อยและไม่เกิน3วันทำไงดีค่ะกว่าเพื่อนที่ทำงานว่าจังเพราะเพิ่งไปทำจมูกมาได้แค่1 เดือนเองแล้วหมอจะว่ายังไงมั้ง
แต่ขอบอกว่าพี่สวยค่ะในแบเกาหลีจริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงอิจฉาอยากสวยมั้ง
แอบอ่านกระทู้มานานแล้วแหละนะค่ะ
จมุกกับตาสวยมาก อิจฉาจัง แล้วหมอกมล เค้ารับแก้ไบโอหรือป่าวคะ
สวยเกาหลีมากเลยค่ะ สนใจหมอกมลก็เพราะพี่นี่แหละ   ที่สำคัญเวลาถ่ายหน้าตรงก็ดูดีน่ะค่ะ ไม่ได้แบนอย่างที่พี่คิด 2 เดือนแล้วใช่มั้ยค่ะ รอดูตอนพี่อัพรูป 3เดือนน่ะค่ะ อยากเห็นว่ายุบลงแล้วจะเป็นงั้ย สนใจมาก ๆ เลยค่ะ
น่ารักนะคับนี่...........
สวยงะ  ..เนียนกริ๊บมากกก   
หาย  บวม  เร็ว  มาก ค่ะ
หน้าเหมือน ก้อย saturday seiko มากๆค่ะ
สวยๆมาก ดูอินเทรน เก๋สุดๆ
สวยแล้ว คร้า...
ทรงจมูกพี่สวยมากๆเรยอ่ะค่ะ

ไม่รู้ว่าจมูกแบบนู๋จะทัมแร้วสวยแบบพี่มั้ย

ของนู๋มานค่อนข้างบาน ออกแนวชมพู่ๆ
แก้ไขล่าสุด tuk_ka_ta_ เมื่อ 2010-1-26 15:44

สวยแล้วอ่ะ กำลังจะไปแก้ที่หมอกมลศุกร์นี้เหมือนกันจองคิวไว้แล้ว บ่ายสอง
แต่ตอนนี้กำลังสับสนอย่างมาก ดูที่เพื่อนโพสในเวปมากเกิน สวย ๆ กันทั้งนั้น
เลยทำให้มีตัวเลื่อกใหม่ ๆ ขึ้นมาอีก เฮ้อ มะอยากเจ็บตัวหลายรอบหนะ
ของเดิมทำมามันแหลมเกินไปอะ เป็นแท่งด้วยมะชอบอยากแก้อย่างด่วน อิอิ
อันนี้ทำมา 2 ปีแล้ว เอารูปมาฝากให้เพื่อน ๆ ดู อะว่ามันสมควรแก้มากมาย

ภาพ000.jpg (12.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ภาพ002.jpg (15.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

แสดงความคิดเห็น

อันนี้ทำกับคุณหมออะไรคะ ก็สวยดีนะคะ เนี่ยยย อิอิ  โพสต์ 2011-2-12 21:05
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้